1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Nam Á & người Nam Á nào (Tầng 14 - Một ngày mới nắng lên_ta dang tay chào đón)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi gee, 05/04/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. D.Balisland

D.Balisland Thành viên mới

Chào cả nhà iu "< ..có điều anh ko "bảo thủ" như anh iu của chị hehehe, nói chung em ko đụng chạm tôn giáo nhiều lắm, anh nói thì cứ ừ cho qua thôi :D
    @Vit: anh pà bắt phải theo đạo của anh ấy hả? sao mà khó khăn quá vậy?... bản thân tui là "vô đạo" nè mà vẫn muốn freedom thôi, chứ đừng nói là đạo phật nhưng pà mà phải cải trang.. ý lộn, cải đạo :D... thấy anh iu của pà ko fairplay lắm :|.. có vẻ như đó là một trong những yêu sách để đến vs nhau chăng ?
    @Diwa : (ko biết xưng hô sao đây, mình sinh 93).. cái ID của bạn lấy từ word Diwali áh? heheh, liên tưởng ghê.. mà lúc mình đọc lướt con mắt qua thấy "DiVa" :)) , nhìn lại thấy diwa :D ... Dù sau này tình yêu ko đến vs nhau được thì dù có tốn kém vẫn thấy hạnh phúc chứ bạn nhỉ? Who knows if tomorrow comes :)
    @Mod đào bông nhỉ ? Qua mấy bận trong box lận =)) .. Cho em book 1 vé đc ko? Chuyện tình Việt Ấn của em ko có ngày mai rồi hehehehe.. Just kidding.. em đổi goute ko thích trai Việt nữa :D iu Ấn cơ :)) ,nhưng lại duyên ko phận.. đành tìm người iu quốc tịch ở nước khác (trog tương lai hehehe)
  2. diwa152

diwa152 Thành viên mới

Tình yêu là j vậy hả ông trời ơi :((...con cũng muốn yêu và được yêu bởi 1 người Việt Nam lắm đó chứ :(:(
  3. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhà mình ơi cho cọp hỏi, có ai có tài liệu tiếng Việt - tiếng Anh (e-document) liên quan tới các vấn đề như water management, transportation, health and social service thì cho cọp xin với nha.
  4. rahu90

rahu90 Thành viên quen thuộc

.
  5. copconmisa

@rahu ơi, chị cọp đúng là buồn ngủ gặp chiếu manh rồi. Chị đang chuẩn bị đi phiên dịch về các vấn đề liên quan tới quản lý nguồn nước rồi giao thông vận tải, phát triển kinh tế, ô nhiễm môi trường nên rất cần. Em có gì thì gởi cho chị với nha. Cám ơn em nhiều nhiều lắm, :x

Em check inbox, chị gởi địa chỉ email cho em rồi đó
  6. vit_xiem_151

vit_xiem_151 Thành viên mới

http://www.youtube.com/watch?v=G1H-7eCYvq0&feature=related
    share cho cả nhà list nhạc của phim magadheera nì hihi ,,, phim hay cực ,, diễn viên thì khỏi chê ,,,, em mà là con trai là qua ấn cưới vợ liền hihihi ,,, tiếc ghê ,,, em là con gái hehhe ,,,,
    ôi ,,, @cọp chị ơi ,,, vậy là chị quyết định ở việt nam rùi hả chi hihih ,, vui ghê
    @D.bali bà ơi ,,,, tui cũng hok biết nữa ,,,, chắc có lẽ vậy đó ,,, nếu có kiếp sao tui sẽ làm trai hồi giáo ,,, cho ổng làm vietnam girl ,,, mình trả thù lại hehehe.
  7. vit_xiem_151

8. trang_inder

trang_inder Thành viên rất tích cực

hic...may quá có bạn bảo mình tìm vào box này...minh cũng đang lao đao vì một anh ấn..hức...sao gọi là anh nhỉ..gọi là nó thôi vì = tuổi mà :( .. hức..mình mới học năm nhất đại học thôi...yêu từ hồi kỳ 1 .. đang hoc hành ngoan ngoãn là thế...yêu vào một cái là chat chit suốt ngày,,,học hnàh đổ bể kinh hoàng à... ngày trc còn ứoc mơ du học to lắm...nghĩ là như thế sẽ hạnh phúc nhất trần đời, giừo thì chỉ cần thấy một tin nhắn trên fb thôi cũng vui hơn cái ứoc mơ kia à :( mình bị bệnh gì ta??? :(
  9. vit_xiem_151

10. copconmisa

Em ơi, em có thời gian rảnh thì vào đọc lại các tầng từ 11 - 13, cố gắng đọc hết đi em nhé, toàn là kinh nghiệm xương máu, trần ai khổ ải của mọi người. Đọc xong rồi thì sẽ hiểu tại sao chị nói em đọc :D
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa