1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Nam Á và người Nam Á thì vào đây nào (Tầng 15 - Những trái tim yêu tìm về hạnh phúc)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi copconmisa, 30/07/2013.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mình đang ở UK bạn ơi :D
    blue_sky_4ever thích bài này.
  2. copconmisa

Tụi mình mới đi chơi xa về, up cái ảnh khoe mọi người nè, hì hì, mở đầu cho phong trào Úp ảnh lần 2 :P
  3. copconmisa

Định úp ảnh khoe mọi người mà không úp được, chán ghê
  4. hthn0204

hthn0204 Thành viên rất tích cực

Uhm! Lúc đầu bước 1 chân vào thôi, nhưng thấy ko thể rút chân ấy ra đc nên đành bước chân kia vô luôn để đi cho chắc! Hihi
    blue_sky_4ever, Mai_Ycopconmisa thích bài này.
  5. copconmisa

Câu nói hay nhất trong ngày em ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    blue_sky_4everhthn0204 thích bài này.
  6. Mai_Y

Mai_Y Thành viên mới

hí hí, thôi đã bước chân vào rồi thì phải chuẩn bị tinh thần đối phó với tất cả những trường hợp kinh khủng nhất có thể sảy ra, và không chờ đợi điều gì ở chàng.hehe. các chị ơi up ảnh đi chơi lên đi, em thấy ghen tỵ quá chừng luôn.
  7. blue_sky_4ever

blue_sky_4ever Thành viên tích cực

dạ, đàng hoàng thì chắc là đàng hoàng chị à , mà chị bày em vài chiêu có thể check với, hjhj , e sẽ check lại. hình thì hình e đầy lên fb nếu có ác ý thì bạn ý chỉ cấn lên fb lấy hình, hjhj, địa chỉ nhà thì e có của bạn ý còn bạn ý k có của e, có j xảy ra e qua đốt nhà bạn ý đc :)) . e cũng hỏi bạn ý rồi, cũng bàn rất nhiều, toàn là ví dụ thôi chị à, bạn ý kêu kêu lấy muslim thì phải chuyển qua đạo hồi trước đã, rồi bàn về trang phục, rồi đò ăn thức uống , tùm lum cả lên . nhiều lắm, còn về chỗ ở thì có lần bạn ý lân la hỏi e về tình hình kinh tế vietj nam , r cơ hội việc làm của ng nc ngoài ở đây, chi phí ăn ở , e hỏi tại sao hỏi vậy, bạn ý kêu, biết đâu sau này qua đó sống. rồi có khi bạn hỏi là, nếu sau này chồng bạn cho bạn lựa chọn sống ở 1 quốc gia bạn chọn sống ở đâu : pak , dubai. aus, vietnam . e cười kêu tất nhiên vietnam . bạn ấy cười bảo, tớ biết bạn sẽ chọn việt nam mà, vậy k có vn bạn chọn nơi nào, e cười kêu i dont know :D. mới đầu nc thì thế chị à. nhưng vào nhà mình e mới thấy mình suy nghĩ khác đi nhiều, thực tế là vậy, e biết. mà chị qua UK sống bên đó có nhiều đạo hồi k chị?
  8. blue_sky_4ever

dạ chị
    dạ chị, hjhj, cảm ơn chị , sđt thì e lỡ cho rồi, giờ k lấy lại đc còn facebook thì add friend nên cũng k thể quản lý đc bạn ý làm gì , chỉ kêu bạn ý chúng ta chỉ là bạn và vẫn là bạn thôi, nên trên fb cũng sẽ chỉ nc or cmt công khai như 1 ng bạn :), em thì không có định kiến gì về đạo Hồi đâu chị à, vì e nghĩ đạo nào ở đâu thì cũng có người này người nọ, người tốt, người xấu , chứ mình không thể vơ đũa cả nắm đc, nên e k có định kiến, e chỉ hoang mang style thôi chị à, cơ mà yêu offline như chị thích quá, thấy ava 2 anh chị cũng thích , e thì sợ yêu xa lắm r, nên lần này e sẽ để tự nhiên, giờ vào nhà mình mấy chị giúp e có tâm lý rõ ràng hơn, thực tế hơn... cũng boét bối rối hơn nhiều rồi ạ!
    hthn0204 thích bài này.
  9. blue_sky_4ever

up đi chị ơi * hóng hớt* hóng hớt* :)
  10. ShonaThao

ShonaThao Thành viên rất tích cực

Chùi ui, sáng mới ngủ dậy coi hình nhà Cọp thấy mùa xuân đến luôn rồi, hai anh chị cười tươi roi rói, trên mặt viết nguyên chữ happy kìa, chàng nhà cọp nhìn hiền quá chẳng có vẻ gì là ngầu như mấy anh pakistan Thảo biết. Coi hình này cho Thảo cảm giác hai người có số làm vợ chồng đó, gắn bó không rời đâu. Hihi. Thảo phán câu này sau này lấy nhau rồi đừng quên Thảo nha :D
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa