1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Nam Á và người Nam Á thì vào đây nào (Tầng 17: India - Yêu và ghét)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi Tuyetphuong822004, 22/02/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. may_trang

may_trang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

@hongnhung1218 : Ngta biết mình bay đường trường vẫn còn mệt nên nhất quyết giữ thân "ngọc khiết băng thanh", hem cho chị mần thịt em ui ;;) . Khổ thân em tui, bị rơi vào trạng thái "tương tư cấp độ 1" với zai Ấn rùi, từ từ sẽ tăng level cho coi và rùi cuối cùng là theo chàng về Ấn ...

@Tuyetphuong822004: ngày 30/5 là zai về Ấn 1 tuần, kỳ này đi Delhi và Hyderabad chỉnh sửa máy móc gì đó, tới 6/6 là quay về lại Ghana, chị đang ra sức dùng mỹ nhân kế, mỹ cẩu kế để được gặp em đây nhung coi bộ già rùi, mất giá rùi =))
    Lần cập nhật cuối: 02/04/2015
    Lavende, hongnhung1218Tuyetphuong822004 thích bài này.
  2. hongnhung1218

hongnhung1218 Thành viên rất tích cực

@may_trang tình hình là em ko thấy vật vã chứ, nói cũng được, ko nói thì thôi, đi ngủ cho xinh :D hôm qua đọc lại nhật kí thấy có đoạn : "tình yêu đến và đi rất đơn giản, bỗng dưng một ngày bạn thức dậy và nhận ra trái tim bạn không còn hướng về người ấy nữa ... vậy là hết yêu " , chẹp, phá giới uống lon bia :P
    hờ hờ chàng nhà chị ngoan nhở, em thấy trong phim hay có đoạn chồng hay vợ đi xa về là tối đấy bà nội dẫn cháu về phòng mình ngủ ;-)
    Lavende thích bài này.
  3. Lavende

Lavende Thành viên tích cực

Cấp báooooo!!!! Sau 1 tháng suy nghĩ, em vừa nhận lời làm bạn gái trai Ấn rồi mấy chị ơi! Xong đời! :-s:-s:-s:))
    victorialuvd thích bài này.
  4. hongnhung1218

hongnhung1218 Thành viên rất tích cực

Lavendevictorialuvd thích bài này.
  5. pnnnnn

pnnnnn Thành viên rất tích cực

-:- "Xong đời" mà sao nhìn mặt hớn hở dzậy hehehehe.
    Theo kinh nghiệm của pn thì bản thân mình biết lao vào trai Ấn là viễn cảnh rất ư là không xán lạn, nhưng một khi đã dính dáng đến India rồi thì dù với cuộc tình trước không thể đi cùng nhau, nhưng vẫn còn tinh thần "ham hố" để lao vào trai Ấn một lần nữa, chứ chưa tởn đâu =)))
    Lavende thích bài này.
  6. pnnnnn

pnnnnn Thành viên rất tích cực

-:- [Kể chuyện vu vơ]
    Trong phòng sales mà em đang thực tập, trong mạng máy tính nội bộ là có lưu photo lịch sử ăn chơi của phòng. Em tò mò coi hình rồi phát hiện ra chị chief có husband là người nhìn là biết thuộc đâu đó khu vực Nam Á. Và e có cơ hội hỏi han thì biết là chồng chị ấy là người Kuwait (Trung Đông). Baby nhìn xinh cực kỳ, eyebrows đẹp cực, hôm nay em có dịp gặp bé :D. Chắc cũng do gene của ba truyền lại nên bé phát triển khá bụ bẫm (5t - 30kgs) nên đang bị mẹ bắt giảm cân, hạn chế ăn, ko cho ăn thả ga hahahha. Có cái nước da của bé theo quan điểm Á Đông mình là "ngăm", không đẹp, nhưng theo em thấy cũng same same màu da của e (e cũng ko quá quan tâm lắm nên cũng dang nắng hoài chứ gì :P ). Chị chief nói mấy đứa trẻ hàng xóm hay chê bé là da ngăm, vì vậy khi bôi mấy cái kem chống nắng bé hay hỏi: "con bôi cái này lên thì da có trắng ko mẹ ?" Tự dưng em nghe cũng thấy thương bé quá trời, tại ở VN chứ qua Tây Ban Nha nơi ba bé sống và làm việc thì ngon lành luôn. Bé nói chuyện nghe vui lắm, mấy lần ba bé về nước, bé nói: "Ba đen quá"..."Ba con xấu quá, nhưng giờ ba đẹp rồi" :)) Nước da của bé là sự kết hợp hoàn hảo của "cafe và sữa" nên em cũng phần nào dự đoán được màu da baby tương lai của em hehehehe . Da em ko phải thuộc loại trắng, nhưng chắc cũng vớt vát được vì bf của e cũng ko phải quá dark :D
    Lavende thích bài này.
  7. Lavende

Hehehe thoát kiếp FA nên cho e hớn hở tí =)) Chính xác chị ơi, vẫn chưa tởn dù biết đâm đầu vào là khổ đủ thứ :oops::oops::oops: Không biết trai Ấn của em lần này hiện nguyên hình là con gì đây :-w:-w:-w
  8. Lavende

Nói đến làn da thì... hic hic, người phương Đông mình chuộng da trắng, càng trắng càng tốt, lúc trước nhà em biết em quen trai Ấn đã giảy nảy lên, nói đen thui, bạn em thì bảo nhìn trắng hơn châu Phi tí xíu :|:|:| Bây giờ mà biết e tiếp tục lao vô trai Ấn chắc sock tập 2 :-s:-s:-sEm thấy đường nét của người phương Đông hợp với da trắng, còn sang bên đây thấy bạn nào da ngảm rám nắng khỏe mạnh là em mê mẩn nhìn hoài luôn. Thảy trai Ấn ngăm ngăm nhìn đẹp mà ta =P~=P~=P~
    hongnhung1218 thích bài này.
  9. Tuyetphuong822004

Tuyetphuong822004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Thôi mê rồi cái gì mà ko đẹp.hihihi. Dạo này thấy có vài bạn chăm chỉ vào giữ nhà. Mình bận quá chẳng có thời gian tám với mọi người.huhuhu. Cưới chồng khổ quá vậy nè! Hạnh phúc chỉ có trong mơ. hichic
    Linhnguyen121victorialuvd thích bài này.
  10. Linhnguyen121

Linhnguyen121 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

E đang xem phim cô dâu 8 tuổi mà bức xúc quá xá. :mad:.
    Dạo này e bận quá ko có time để 8 với chị e nhà Ấn. Bùn quá xá.
    Nhiều lúc e cứ ngẩn ngẩn ngơ ngơ.