1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Nam Á và người Nam Á thì vào đây nào (Tầng 17: India - Yêu và ghét)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi Tuyetphuong822004, 22/02/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. PhungKim

PhungKim Thành viên rất tích cực

Lời khuyên của hai chị rất đùng đó chị @Lavende
    Lavende thích bài này.
  2. pnnnnn

pnnnnn Thành viên rất tích cực

@Loanthu : Qua chia sẽ của chị, em thấy rằng với tính cách của anh này: vũ phu, lăng nhăng, bảo thủ... chị vẫn tiếp tục thì chỉ có khổ mà thôi. Khi còn yêu nhau là khoảng thời gian chỉ có tình yêu, chưa vướng vào nhiều thứ khác như hôn nhân mà còn như vậy.. Ko phải tự nhiên mà có câu "giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời". Mong chị mạnh mẽ.

Hiểu là bởi vì ai trong box này cũng dính tới Ấn mà chưa/không thoát được. Chứ pnnnnn là không mong số lượng thành viên nhà Ấn tăng thêm đâu, vì sẽ lại có nước mắt rơi.

Thời gian qua em lo bận làm bài luận tối mặt mày, mỗi lần vô box là thấy quá tăng page quá trời :D , mà bấm vô trang lại đúng bài dài cũng chị @Cọp, đọc mà cứ gật gù ko thôi :))

Em mấy tháng qua bận bịu, giờ sắp bước chân vào đời, tự dưng em ko lo nghĩ gì nhiều tới chuyện tình yêu online đó, nếu ko đến đc với nhau thì cũng chẳng sao(ít nhất trong những ngày qua), dù cũng vẫn gặp nhau nói chuyện. Bf vẫn cứ thế, chả cho em một cái plan rằng sẽ qua gặp, em vẫn nhập nhằng chưa hiểu lý do, chỉ biết đại khái là đợi sau đám cưới của em gái anh (mà vẫn chưa tìm đc match nào), rằng em chưa tính đến kết hôn thì sao bf có thể nói vs papa về em. Trong khi em chỉ đơn giản là muốn 1 cuộc gặp mặt in person vậy thôi, sao lại phải ràng buộc cuộc gặp mặt đầu tiên vs wedding ?! Như chị Cọp nói, cứ để vậy đi. Cuộc đời mình còn nhiều thứ cần làm quá!
    Lavende, Adina_bobbytee_narak thích bài này.
  3. sandy_thao

sandy_thao Thành viên quen thuộc

@copconmisa, ''đừng nghe những gì trai Ấn nói, hãy xem những gì trai Ấn làm', xem chứ đừng chờ, vì chỉ đợi thì cái thì tương lai đó không bao giờ xảy ra. Lời nói gío bay, nói ra khỏi miệng thì trong đầu cũng hết, nghe lỗ tai này sẽ qua tai kia, tóm lại trong đầu họ ko đọng lại cái gì đâu.
    Bam.BiLavende thích bài này.
  4. nguyentruong17

nguyentruong17 Thành viên quen thuộc

Ủng hộ chị em yêu trai việt. Yêu trai ngoại quốc rồi lại đi khỏi tổ quốc. Người việt nam dùng hàng việt nam:)))
    Bam.Bi thích bài này.
  5. vitinhnhatphat

vitinhnhatphat Thành viên mới

6. PhungKim

PhungKim Thành viên rất tích cực

Mấy chị, ông bf em nói hôn nhân sắp đặt chỉ ở những vùng xa xôi thôi. Phải không? :)
  7. mickey279

mickey279 Thành viên tích cực

@PhungKim các chị xây tầng mới rồi kìa. Qua đó hỏi mấy chị xem sao. :-):-)
    Bam.Bi, Adina_bobbyPhungKim thích bài này.
  8. hongnhung1218

hongnhung1218 Thành viên rất tích cực

@PhungKim oh no no chuyện như cơm bữa ấy, ở vùng nào cũng có hết , nếu ko thì các gái trên này đã ko vật vã thế này :confused:
    Chương trình kể chuyện buổi trưa bắt đầu :-p
    hôm trước tự dưng có 1 bạn ấn nhảy vào fb mình chat nhiệt tình, thôi thì lịch sự trả lời, nói thật là quen kiểu mấy Bchàng này rồi, nói chuyện lâu lâu thế nào cũng bảo yêu. Giao hẹn trước là t có bf rồi nhé, bạn bè thì được chứ cưa cẩm thì next nhá. Bẵng đi mấy hôm thì chàng ta thông báo có người yêu , xong bảo lát về kể chuyện t y cho nghe vì bây giờ phải đi hẹn hò. hôm sau về hào hứng bảo " she is so hot and ***y on bed" nói thật là em đang uống trà sữa bị một phát rau câu lên mũi :eek: nhanh như điện xẹt :cool: em hỏi thì hắn bảo đằng nào cũng ko cưới được nhau nên cứ "enjoy each other" đã. Xong mấy hôm sau lại quay ra bảo thích em nọ kia xong gửi icon ôm hôn loạn xạ :mad: em tức lắm, đuổi thẳng ko chat chit j nữa. Suy nghĩ kì cục o_O
    Dạo này tên ngố của em bận việc quá, ko chat j nhiều, ko biết có đang enjoy em nào bên ấy ko :rolleyes: nghi ngờ :-(
    PhungKim thích bài này.
  9. may_trang

may_trang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

copconmisahongnhung1218 thích bài này.
  10. Muslima

Muslima Thành viên tích cực

Mình cũng đang vướng một anh bác sỹ người pakistan . Không phải qua mạng mà là gặp rồi mới yêu . Yêu rồi không bỏ được . Sang tận đất nước anh ấy rồi mà giờ đang không biết làm thế nào . Yêu nhau nhiều nhưng tình yêu có là mãi mãi được không ?