1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Albiceleste của 4 năm nữa, bắt đầu từ ngày hôm nay

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi ThongLyPaTra, 05/07/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GodMaradona

GodMaradona Thành viên mới

Anh em mình phải tìm cầu thủ cho Argentina thôi, chứ để bác Bự tìm, e rằng không được sáng suốt
    Phải lên list độ 30 cầu thủ cho 4 tuyến, rồi ta lọc dần, làm cái báo cáo gửi sang cho Bác Bự.
  2. Phicanh

Phicanh Thành viên rất tích cực

Ko biết maradona có xem trận tranh giải 3 ko. Ông chắc nên nhận ra thằng đức đá chả có vị mấy khi gặp đội có hàng tiền vệ giữa sân đá tốt. Thay vì dùng một tiền vệ giữa sân thì ông lại dùng tevez đá rất lằng nhằng. Hy vọng rằng ông sẽ thay đổi nếu còn dẫn dắt đội tuyển.
  3. tepcon

tepcon Thành viên quen thuộc

Hic, thế nào mà em lại mơ hôm qua là trận tranh 3, 4 giữa Đức - Arg chứ ko phải Đức - Uru. Kết quả là Arg dập lại Đức 6-1 (đến cuối trận Đ mới gỡ đc 1 bàn). Tiếc quá, giấc mơ đẹp
  4. achentina

achentina Thành viên mới

Hi hi, bạn này chắc nhưa bao giờ nghe bài hát giấc mơ không có thật. Mà đã mất công mơ lai mơ trân tranh 3,4 làm gì.
  5. tepcon

tepcon Thành viên quen thuộc

Cái tạm thời và trước mắt Tep muốn là đánh tơi bời thằng Đức cơ. Còn chức vđ thì phải 4 năm nữa
  6. ronaldinho2006

ronaldinho2006 Thành viên mới

Giờ nói chức VĐTG với ĐT Argentina là quá xa xỉ rồi bạn ơi. Với tình hình hiện tại thì thực tế nhất là nhìn vào Copa, Olympic, Confed cup & các trận giao hữu -> Đi lên từ cây lúa
  7. achentina

achentina Thành viên mới

Tây Ban Nha vô địch, xin chúc mừng! Như vậy thằng Sneider và Roben giảm một chút khả năng đoạt quả bóng vàng thế giới
  8. thangio_Argentina

thangio_Argentina Thành viên rất tích cực

thôi bác ơi, thật sự năm nay thua mình ko buồn bác ạh, và mình mừng vì các bác vẫn sôi động. Đã bảo là tình yêu Arg nó khác ngày đầu rùi, trích lời bác thống lý " yêu Arg giờ ko phải là tình yêu tuổi 18 với những cô bé chân dài mơn mởn và những buổi đi chơi hoành tráng. Tình yêu giờ là 1 tình yêu tuổi trung niên, với 1 mụ vợ béo mập, dù chả hấp dẫn gì nhưng không thể bỏ được, vẫn cứ iu thôi " .hehe
    Tớ ko bàn WC đợt này nữa, có đôi chút tiếc cho Hà Lan, họ vẫn chưa thể VĐ, tiếc là tiếc cho thập niên 70s, khi họ cống hiến mà ko có danh hiệu. nhưng TBN vô địch năm nay là đúng, họ có đội hình quá đều.
  9. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Chả thấy động tĩnh gì nhể...Ma bư vẫn còn thì chưa nói được chuyện xây dựng tương lai...Ngày nào cũng ngóng cái tin Ma bư từ chức mà coi bộ không ổn rồi.
  10. GodMaradona

GodMaradona Thành viên mới

Nhìn mấy thằng Tây Ban Nha vô địch mà nghẹn ngào quá. Không biết lúc về CLB, Messi có buồn không khi sống giữa bầy sói vô địch thế giới.
    Thôi, bác Ma - bác lượn nhanh đi!