1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album Ảnh 84Hp - Kết quả cuộc thi người đẹp qua ảnh "Trai tài gái sắc" (trang 29)

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi sabaga, 12/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

Em ơi anh sabaga đẹp trai nhất hội đấy nhưng mà tiếc là anh ấy có ... vợ con rồi thì phải
  2. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Ke ke anh cũng có mấy cái ảnh còn đẹp Rai hơn thằng ccổ dài nhiều ........... nhưng ko sao , mà em ơi đọc bài viết của em cứ như là em đang cần tuyển người yêu gấp ấy
  3. mui_tet

mui_tet Thành viên mới

Già rồi, ko tuyển gấp thì thành ế đấy anh ơi, suốt ngày đi cùng 2 con bé bạn thân, bọn con trai học cùng tưởng em bi bê đê, nên giờ em phải làm cho tụi nó sáng mắt ra mới đc.Giờ mà có 1 anh đi dylan ngày ngày đưa đón em đi học về nhở, nghĩ đến viễn cảnh đó mà vui ghê.
  4. blue_libra

blue_libra Thành viên mới

AI có dylan vào rước em nó đi kìa!! ( Gì chứ dylan thì mình chịu rồi, muôn đời ko có nổi con dylan) Viễn cảnh tươi đẹp quá xá cà xa!!!
  5. usa11_9_2001

Hic sao em có ý nghĩ thực dụng thế nhỉ , thực dụng thì ko xấu nhưng con gái thực dụng thì con Rai nước ngoài mới thích thui chứ con Rai Vn chỉ yêu con gái thuỳ mị thui
  6. mui_tet

mui_tet Thành viên mới

Đó là mơ ước mà anh, mơ ước thì thế nào mà chẳng được, với lại thực tế thì em đúng là đứa con gái thực dụng như thế mà, thực dụng và thực tế, như thế thì mới tồn tại đc trong thế giới đầy biến động xô bồ và gian dối này. Chính vì con trai các anh chỉ chịu ok mấy cô hiền hiền dịu dịu nên đến giờ phút này những đứa con gái đanh đá ngang ngạnh bướng bỉnh như em vẫn ế dài ra đó thôi. Giang Sơn khó đổi, bản tính khó dời mà đành phải chịu theo sự sắp đặt của duyên số thôi.
  7. chienbinh_codai

chienbinh_codai Thành viên rất tích cực

ặ ặ ! chỏt chỏằưa ! Sặ cha cĂi thỏng nào làm cho em phỏÊi trỏằY thành con ngặỏằi thỏằc dỏằƠng thỏ này hỏÊ ! :))
    Em nói mà anh thỏƠy cỏằâ nhặ 'ang sỏằ'ng trong thỏằi kơ châm giỏt nhau 'ỏằf sỏằ'ng ỏƠy ! Em chặa tỏằông nghâ là mơnh sỏẵ chỏng cỏĐn dỏằa vào ai , tỏằ mơnh làm và tỏằ mơnh phĂ sao ?
    CĂi thỏng nó có Dylan 'ỏn rặỏằ>c em 'ặỏằÊc rfm ba bỏằa , rỏằ"i nó cỏm xe cĂi xoỏĂch ! Thỏ rỏằ"i em bỏằ nó hỏÊ ! khỏằ. thÂn thỏng ku !
    CĂi thỏng USA ỏƠy ! nó hơnh nhặ rỏƠt thưch con gĂi thuỏằ mỏằi em 'Âu ! Thỏng Hood thơ khĂc , nó lỏĂi thưch mỏƠy cô nàng phĂ quĂ trỏằi luôn , dặng mà hiỏằ?n nay nó chặa có Dylan em ặĂi ... hehe ....... Chúng mày 'ỏằông trĂch tao ! TỏĂi chúng mày cỏÊ thôi ! lỏẵ ra ngặỏằi lỏĂ vào nhà ! anh em phỏÊi nói 'ỏằĂ cho nhau ! Đỏng này chúng mày chĂt hỏt chă bĂnh lên mỏạt tau ! Hic ! hỏằi còn gơ 'ỏằf nói hông mỏƠy cặng ? :))
  8. girlyeuhoaloaken

girlyeuhoaloaken Thành viên quen thuộc

À!mà em Mũi tẹt ko thấy nói tên là gì nhỉ, để chỉ còn gọi, cho nó thân mật, hì.............
    Em ơi! em có đọc bài trên chửa, của anh cổ dài đó, thôi thì bạn Hoàng Anh, tuy rằng bạn ấy ko có dylan như em mong, nhưng chỉ duy có anh ấy thích con gái như em, hay là 2 đứa em yêu đại nhau đê
    chị là chị ủng hộ đó
  9. usa11_9_2001

ặ thỏ hoĂ ra mơnh bỏằ< gỏĂt ra ngoài à em ặĂi anh ko có Dylan 'Âu , nhặng nhà anh có ôtô thơ có 'ỏĂt tiêuc huỏân ko??????
  10. mui_tet

mui_tet Thành viên mới

Anh Hoàng Anh là anh Robin hả chị? Bố em cũng tên Anh nhưng là Đức Anh cơ Mà tên em cũng là Anh mà (em đc ghép tên bố với tên mẹ mà)
    Thế anh Chiến Binh tên gì ạ, thực tình là em muốn làm quen với anh Chiến Binh lắm đấy, nhìn ảnh của anh ấy hơi bị ấn tượng mà.