1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album ảnh cá nhân. Ai có pic nào hay ho thì post lên thoải mái ( dạo này pix hơi ít. đề nghị pà kon

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi DontAskMeWhy, 18/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xautraivotinh

xautraivotinh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cứ như là vừa mới ở nhà trọ ra vậy
    em này ở dâu vậy
    hàng họ thế nào
    giá cả ra sao hả chú mày
  2. _sinhto_suachua_

_sinhto_suachua_ Thành viên rất tích cực

ý...anh Sean từng tuyên bố...chỉ có nhà quê mới vào nhà trọ...mờ anh Sean ko phải nhà quê đâu
  3. perfavore_tiamo

perfavore_tiamo Thành viên tích cực

Đi đâu cũng thấy con này, cứ tuởng post ảnh mới ép tóc lên.
  4. chilli_xinhxinh

chilli_xinhxinh Thành viên mới

cái loại vô học nhìn ở đâu cũng ra nhà trọ ,nhìn thấy ai cũng tưởng rằng ăn được thế này sao sống ở trên đời làm gì nhỉ...Mở mồm ra nói những câu như thế này khác gì chó được tahó rọ mõm cắn càn.
    Không biết cái thằng này đêm nằm với vợ nó có hỏi vợ nó là :" em ơi giá cả bao nhiêu, có đắt bằng mấy con **** ở cảng không?"
  5. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Mặt anh gian nhưng mà còn may là không đao đao như mặt em Thuý...hihi...
    E Thúy với thằng dái xâu vô tình hay vào nhà trọ hay sao mà nghĩ ai cũng vào đấy??? Nhà trọ sinh ra chỉ để cho những người như em thuý đao với lại ku xautraivotinh vào thôi...chứ anh thì anh xin kiếu...đễn vãi lìn..
  6. _sinhto_suachua_

nghi đíu phải anh sean post bài này lắm vì trước chat với anh Sean có vụ này mà ngồi cười hềnh hệch mà...ai thì biết đường đấy....bỏ cái trò lấy nick mngười yêu đi...lần trước mình xoá ảnh đi cho còn ko biết đường dơ à..con gái con đứa...
  7. tom_xinh_87hp

tom_xinh_87hp Thành viên mới

hế hế pac mới học được mấy quả cười le te con te te nữa cơ , khi nào gặp tap biểu diễn cho xem
  8. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

em T này...nhỏ tuổi nói về người khác đừng có văng *** xíu ở đây...còn chị nói cho em biết chị đây muốn yên thân không muốn dây với hủi thì thôi em bỏ cái kiểu lôi thôi của em đi ...chuyện của em và anh sean nói với nhau rồi em làm thế nào để người ta khinh người ta chửi cho ,liên quan gì đến chị mà em cứ phải nói kháy thế nhỉ...chị không có cái trò tiểu nhân như thế đâu, hơi coi thường chị rồi đấy.Hay là em bị chửi dơ quá không chấp nhận nổi sự thật?Chị cũng đến bó tay với em.Đã thế lại còn văng tục ra , nói như ông nọ bà kia..em bé tuổi mà láo quá...bực thật ấy..."Con gái con đứa"...câu này phải để chị thốt ra mới đúng em ạ...
    Đừng tưởng mình nhạ cảm, tinh tế, mà cũng đừng tưởng ai cũng như mình.!!!
  9. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Ớ anh viết đấy em thuý ạ, tại em suốt ngày nói chuyện nhà trọ nên anh mới nói vài câu...em có vẻ "nhà trọ" quá đấy...lên diễn đàn cũng mang "nhà trọ" theo...thôi nghỉ nhé..
  10. _sinhto_suachua_

hơ...anh sean bảo anh ko vào nhà trọ thì em bảo rằng anh ko vào nhà trọ..em bênh anh mà anh chửi em..anh hay nhể...em thật thà dek suy nghĩ sâu xa..anh nói thế nào em biết thế đấy...anh Sean toàn bịp trẻ con nhờ...
    Lại đến lượt chị Linh..dây với hủi..chị Linh nói hay nhể..hay gần bằng anh sean nhể..Chị cũng xem lại chị đê..ko có lửa làm sao có khói...mỗi lần bật cái ttvn lên có ảnh chị bọn quán nét nhìn vào ai cũng biết đấy...chị Linh nổi tiếng ghê...con gái con đứa...mờ ảnh toàn ảnh đẹp nhể...mấy cái ảnh hôm trước mình del đi đẹp nhở..phí thế...tự cắn nhau =)) =)) =))