1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album ảnh cá nhân. Ai có pic nào hay ho thì post lên thoải mái ( dạo này pix hơi ít. đề nghị pà kon

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi DontAskMeWhy, 18/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thang_nho

thang_nho Thành viên mới

Bạn Thuý này hấp nổi tiếng ngô quyền mà...toàn thích đi chọc ngoáy gây gổ với lại tổ buôn người khác làm gì nhỉ...hấp thế không biết nữa, xấu mặt khối 11 bọn mình...
  2. _sinhto_suachua_

_sinhto_suachua_ Thành viên rất tích cực

Nổi tiếng hấp còn hơn nổi tiếng đú...nick giả... =)) =)) =))
  3. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

ơ chị xin lỗi em Thuý nhé, hoá ra em là trẻ con , ngây thơ và trong sáng...híc trẻ con gì mà nói đểu giỏi thế , suy diễn cũng giỏi luôn mỗi tội nhận thức thì hơi bị hạn chế.
    Chị cũng đến bực mình với em...thế cái việc mọi người ở quán net nhận ra chị thì liên quan gì đến việc em bảo chị lấy nick người khác chửi em ...hay em không còn lí do gì để nói lại người khác nữa nên quay ra chọc ngoáy vào đời tư của người ta.Chị nói thật nhé, biết điều ra người ta thấy mình sai thì nên xin lỗi chứ đừng có mà cãi cùn...em thử đọc lại những gì em viết xem có thấy em dơ không.
    Chị cũng không muốn lôi chuyện cũ ra nhưng mà việc cái ảnh hồi trước em quote lại, đó là ảnh của chị thì chị có quyền yêu cầu em rước nó xuống ,hơn nữa chị cũng có van xin em đâu mà em cú làm như em làm ơn làm phước cho chị ấy...nói cứ như ông nọ bà kia...nghe mà phát ghét.!!!
    Hơn nữa, em nói đếu chị nó vừa thôi, chị hơn em 1 tuổi cũng chẳng phải là lớn lao gì nhưng chị nói thật chị ko thèm chấp em đấy...Tự nhiên gây sự với người ta rồi lôi người ta ra nói đểu...em thích bầy những gì em biết được về chị lên đây thì chị cũng xin mới vì chả có gì đáng xấu hổ cả...còn em làm cái gì với người khác được thì người ta cũng làm với em được...nhưng con người hơn nhau ở chỗ biết mình biết người em ạ...Sống trên đời đừng trơ? thành kẻ gây phiền nhiễu thế chứ...hay là hết trò rồi...
    hi vọng những gì chị nói không quá đáng đến mức em phải giở hết võ của em ra...nếu thế thì chị đành chịu thua thôi...vì chị ko phải đo^''''i thủ của em...Chị chỉ cầu mong yên thân thôi
    post cái ảnh cho đúng chủ đề nào ....
    trên đây là ảnh các bạn a7, từ trái qua phải là bạn Lan anh, bạn Hương Trang và bạn My lu...2 bạn còn lại không biết tên...3 bạn kia xinh nhất lớp đấy.Ngoài đời xinh gấp vạn lần trong ảnh
    đây là bạn Lan Anh, ảnh chụp hồ sơ xấu xấu thế thôi nhưng thực ra bạn này rất xinh và nét....nó mà bít em post anh này lên nó giết em mất .
    còn đây lạ bạn Thu a14, nhìn hay hay...
    Được linha10 sửa chữa / chuyển vào 17:49 ngày 17/05/2006
  4. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

xin lỗi bạn, cảm nhận của bạn về em T thig to'' tôn trọng thôi nhưng mong bạn đừng động vào em ấy nữa không thì em ấy lại không để yên cho tớ....khổ thế đấy...em ấy đa nghi quá....hay là cứ suy bụng ta ra bụng người .
  5. tra_dilmah_87

tra_dilmah_87 Thành viên mới

Mấy em gái thích cãi nhau trên forum nhỉ ...Chị cũng là con gái nhưng chị rất ghét em nào hay nói xấu sau lưng . Thích thì nói toẹt ra trước mặt , dễ xử lí
    Tốt nhất đừng vạch áo cho ngưòi xem lưng , stop here .
  6. hoa_thuy_tien

hoa_thuy_tien Thành viên mới

Con gái bây giờ nói xấu nhau là chuyện thường , nói thì được cái đếch gì , các bạn đánh mệ nó nhau đê , xé áo nhau đê , cho thiên hạ nói cười , nó nói đểu cho .
    To tra_dilmah_87 : Mày có phải là trang trà học bên A8-NQ không ? Tao Nhung kều học a14 đây . Đang học đâu thế mày
  7. trangtam

trangtam Thành viên mới

ùhm ! hồi còn ở trong trường , mình rất thích nhìn cái em Lan Anh , nói nét ra là : xinh . Ăn đứt khoá mình ...
  8. ajinomoto_vedan

ajinomoto_vedan Thành viên mới

Chị Trà , à không tên thật là TRang mới đúng . Chị nói nghe hay thế , trông cái mặt chị hiền hiền nên nhiều người tưởng chị ngoan ngoãn tử tế nhưng ai biết đâu chị cũng thuộc cái loại chơi lắm , đú nhiều mà còn lên mặt dạy đời .
    Thử hỏi mấy bạn học NQ khoá trước xem có ai không biết VŨ Thị Thu TRang hay còn gọi là Trang cận . Vụ chị gây nhau be bét với em Huệ bên Lương Thế Vinh thì dấu được ai , rồi còn vụ xích mích với Tùng lợn A8 nữa.. . Được cái chị này rất giỏi giả nai , hiền lành . Trông cái mặt ghét *** chịu được
  9. antifan_chat

antifan_chat Thành viên mới

Ơ thế hoá ra em tra dilmah chính là em Vũ Thị Thu Trang học cùng khoá với mình à ? Tưởng ai chứ em Trang thì nổi đình nổi đám , đua đòi có tiếng. Hết em Linh nổi tiếng Thái Phiên , rồi em Thuý mới nổi bên NQ , giời thêm em Trang đú có thâm niên .
    Các em gái bây giời cứ thích nổi bần bật cơ , toàn nặc nô cả , vãi đái với mấy em
  10. _sinhto_suachua_

_sinhto_suachua_ Thành viên rất tích cực

ế..đừng lôi e Thuý vào..nói rồi e Thuý ko dám nổi tiếng ở đâu cả đâu ạ..nói hấp thì chịu thôi...
    Chị Linh người nhớn viết dài nhể...chị cứ làm như chị nổi tiếng lắm ấy...đời tư...bọn quán net nó biết mặt chị vì chị hay đi ở đường Đà Nẵng ko bịp khẩu trang thôi...đời tư gì thế...có tật giật mìn à...
    Xong giờ lôi cả bà TRà vào...mà bà Trà tên thật đúng là Trang A8 rồi...