1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ALBUM ẢNH CƯỚI NHÀ GÀ ĐÊ, pà koan ơi dô coi đê : Cục cục và Hà bếu trên trang nhất, chuối củ - ebuba

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi spica19, 14/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. greenrose112

greenrose112 Thành viên quen thuộc

2. ndh12A96_99

ndh12A96_99 Thành viên tích cực

Sơn chụp đẹp phết nhở !
  3. magicboulevard

magicboulevard Thành viên rất tích cực

He he, mỉa mai kinh nhỉ. Chú lấy vợ đi, anh gọi bạn bè đến giúp.
  4. ruoinho

ruoinho Thành viên mới

Ảnh đẹp lắm! Chúc mừng hạnh phúc nhé. Cười rất tươi và mãn nguyện.
  5. lxbach22

lxbach22 Thành viên quen thuộc

những tay chuyên nghiệp
  6. ndh12A96_99

ndh12A96_99 Thành viên tích cực

thằng **** cứ mắc bệnh tự ti từ ngày nào, bạn thấy đẹp mới khen, mày dùng máy pro à ? Khi nào có chuyến đi tây bắc rủ bạn đi với ....
  7. ebunba

ebunba Thành viên mới

đại hỉ đại hỉ. Chụp hơi bị tự nhiên đấy nhé. Áo cưới cũng đẹp nhưng tao thấy mày mặc áo dài cứ gọi là . Spica chụp đẹp lắm
    Đôi này đúng là đại gia, đội quân thật hùng hậu
  8. greenrose112

greenrose112 Thành viên quen thuộc

Chưa thấy đám nào đi đông như thế . Chưa thấy đám nào lắm tay máy pờ rồ như thế , nước ảnh đẹp lắm, trông rất tự nhiên --- nghe khen nhiều quá, cười ngoác mồm ra ko ngậm lại đc
    Mỗi tội hơi thiếu tự tin là cô dâu béo quá và chú rể gầy quá , nhưng các bạn bảo đẹp --- vẫn sướng như thường - AQ mà
    Điều quan trọng là: tớ đã cảm thấy rất vui, hạnh phúc, và cứ thấy lâng lâng bay bay đủ mọi thứ cảm xúc:
    - cảm giác choáng ngợp vì xung quanh mình nhiều bạn bè và thật nhiều sự quan tâm dành cho mình (Ôi lạy Chúa tôi, con ăn ở hiền lành chăm chỉ ngoan ngoãn nên lắm người thương người quý....mô Phật! )
    - cảm giác bối rối vì mọi người đã chuẩn bị cho mình quá chu đáo trong khi mình thì thật vụng về ,
    - cảm giác ngỡ ngàng khi nhìn mình trong gương vì ko ngờ trang điểm lên rồi cũng ko xấu như mọi ngày
    - cảm giác ngại ngại khi lần đầu đứng trước mọi người trong áo dài và váy cưới - đúng là đc đi lấy chồng thích thật (sướng quá cười váng lên làm các bạn fải nhắc nhở, sợ cười to wá chú rể chạy mất thì chỉ có mà ngồi đấy éc éc)
    - cảm giác áy náy vì để cả nhà fải sốt ruột đợi trang điểm, chỉ sợ hết nắng, magic béo cứ bảo là trang điểm xong đi rồi đi uống bia, làm bạn sợ suýt khóc
    - cảm giác thấy tội lỗi vô cùng vì có lúc cứ như ăn vạ: eo ơi tớ mệt quá, eo ơi tớ khát nước quá... trong khi Linh rock với spi thì mặt mướt mồ hôi mà vẫn: cô dâu ơi tươi lên, mày ơi tạo dáng đi nào.... chưa kể đến em vani với em Linh heo lẽo đẽo xách đồ trông rõ thương, hix hix...
    Nhiều cảm xúc lắm í...cứ rào rạt rào rạt nà ... ... qua 2 ngày rùi mà vẫn ngất ngây gặm nhấm niềm sung sướng
  9. Chuoi_cu

Chuoi_cu Thành viên mới

tự del
    Được chuoi_cu sửa chữa / chuyển vào 13:43 ngày 16/10/2007
  10. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

hihi... chúng mừng tụi bay nghen. Nhìn tụi bay tao cũng muốn lấy chồng quá.
    Ôi chụp hình cưới nhiều người đi quá, tớ cũng ước giống như Nico quá huhu. Chắc về HN chụp hình quá, chứ ở SG chả có ai .
    Tớ tính tháng sau về nè, ai giúp tớ với nào