1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album ảnh ĐH Bách Khoa HCMC

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi mtbc, 08/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mtbc

mtbc Thành viên quen thuộc

Có có, trùi ui có một cô xinh xinh đứng bên cây sứ, anh chụp nhưng mà tay tự dưng run wé nên hình mờ hết trơn, chậc chậc
    Mặt trời bé con http://www.vietnamsmile.com
  2. pajero

pajero Thành viên quen thuộc

Đề nghị anh mtbc xách máy ảnh tới chụp mấy trái mít sau lưng nhà A5, bên cạnh phòng đóng tiền ngu ( phòng tài chính ) để làm kỷ niệm vì e rằng vài ngày nữa ,mít kia sẽ kô còn trên cây nữa mà tham gia phản ứng chuyển hóa dinh dưỡng trong ruột già của 1 ai đó ..... ( chắc là em wé )
    Hic hic, thèm thèm, ngồi dưới ghế đá nhai Hóa Phân Tích mà nghe mùi trái mít cứ leo lẻo đòi mình phân tích nó, he he, tính nồng độ Cg/l của xơ mít trong quả mít .... chả biết nên dùng phương pháp phân tích khối lượng hay chuẩn độ thể tích nhỉ
    Ta đi nhưng biết về đâu chứ
    Đã đẩy phòng yên lộng bốn trời
    Thà cứ ở đây,ngồi giữa chợ
    Uống say mà gọi-Cố Nhân ơi !
  3. pajero

pajero Thành viên quen thuộc

Đề nghị anh mtbc xách máy ảnh tới chụp mấy trái mít sau lưng nhà A5, bên cạnh phòng đóng tiền ngu ( phòng tài chính ) để làm kỷ niệm vì e rằng vài ngày nữa ,mít kia sẽ kô còn trên cây nữa mà tham gia phản ứng chuyển hóa dinh dưỡng trong ruột già của 1 ai đó ..... ( chắc là em wé )
    Hic hic, thèm thèm, ngồi dưới ghế đá nhai Hóa Phân Tích mà nghe mùi trái mít cứ leo lẻo đòi mình phân tích nó, he he, tính nồng độ Cg/l của xơ mít trong quả mít .... chả biết nên dùng phương pháp phân tích khối lượng hay chuẩn độ thể tích nhỉ
    Ta đi nhưng biết về đâu chứ
    Đã đẩy phòng yên lộng bốn trời
    Thà cứ ở đây,ngồi giữa chợ
    Uống say mà gọi-Cố Nhân ơi !
  4. mtbc

Vậy khoan đã, có nhận ra chỗ này không. Đám bàng trong khuôn B1 có lẫn mấy cây mít cũng đang có trái, và cây táo cũng đang chín quá trời. Qua đó hái ăn đi:
  5. mtbc

Vậy khoan đã, có nhận ra chỗ này không. Đám bàng trong khuôn B1 có lẫn mấy cây mít cũng đang có trái, và cây táo cũng đang chín quá trời. Qua đó hái ăn đi:
  6. familypearl

familypearl Thành viên quen thuộc

Em đặt hàng anh mtbc chụp cho bà con cô bác xem cây xoài ở gần balcon B2 nhen. Trời ơi, sắp có xoài rồi đó, ngon hơn táo nhiều. Xoài trái mới to, còn táo hả? nhỏ xíu như ... em dzậy đó, huhu...
    Nhớ nghen, em thèm ngắm mấy trái xoài lắm rồi đó. Gấp gấp nha anh mtbc
    pearl
  7. familypearl

familypearl Thành viên quen thuộc

Em đặt hàng anh mtbc chụp cho bà con cô bác xem cây xoài ở gần balcon B2 nhen. Trời ơi, sắp có xoài rồi đó, ngon hơn táo nhiều. Xoài trái mới to, còn táo hả? nhỏ xíu như ... em dzậy đó, huhu...
    Nhớ nghen, em thèm ngắm mấy trái xoài lắm rồi đó. Gấp gấp nha anh mtbc
    pearl
  8. franky

franky Thành viên mới

về mấy trái mít thì tui hái rùi nè nhưng bổ ra thì toàn là xơ không à ! có ăn được gì đâu ( hèn chi không ai thèm hái )
    phải công nhận hồ phun nước trường mình đẹp thiệt.
    vừa có thể ngồi ngắm cảnh vừa học sinh học luôn thể
    dưới hồ vừa nhiều rong lại đầy ếch và nòng nọc luôn.
    chỉ thiếu mỗi cá thôi ( thông cảm được vì hồ nhiều rác thế thì cá nào mà survive nổi chứ)
    Trường mình đúng là xanh thiệt, quá trời cây xanh luôn nhưng có điều vẫn nắng chang chang à ( thông cảm được vì trường hơi bị rộng)
    Dưới những tán cây lại có nhiều ghế đá nữa nhưng mà để tìm được một chỗ ngồi học thì cũng hơi khó. ( vì sinh viên trường mình rất siêng ngồi học và nằm ngủ trên đó mà)
    thui mệt rồi để lần sau khen tiếp vậy.
    [gray]
    Franky
    [/gray]
  9. franky

franky Thành viên mới

về mấy trái mít thì tui hái rùi nè nhưng bổ ra thì toàn là xơ không à ! có ăn được gì đâu ( hèn chi không ai thèm hái )
    phải công nhận hồ phun nước trường mình đẹp thiệt.
    vừa có thể ngồi ngắm cảnh vừa học sinh học luôn thể
    dưới hồ vừa nhiều rong lại đầy ếch và nòng nọc luôn.
    chỉ thiếu mỗi cá thôi ( thông cảm được vì hồ nhiều rác thế thì cá nào mà survive nổi chứ)
    Trường mình đúng là xanh thiệt, quá trời cây xanh luôn nhưng có điều vẫn nắng chang chang à ( thông cảm được vì trường hơi bị rộng)
    Dưới những tán cây lại có nhiều ghế đá nữa nhưng mà để tìm được một chỗ ngồi học thì cũng hơi khó. ( vì sinh viên trường mình rất siêng ngồi học và nằm ngủ trên đó mà)
    thui mệt rồi để lần sau khen tiếp vậy.
    [gray]
    Franky
    [/gray]
  10. bigrules

bigrules Thành viên mới

thay mtbc post may hinh BK minh ấn tượng quá, tui cũng xin tham gia vài tấm, tuy nó không còn mới (các hình này tui chụp khi sắp vĩnh biệt mái trường iu vấu, hichic...)