1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album ảnh KBC - Những gương mặt thân quen

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi vuthanhminh, 06/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Album ảnh KBC - Những gương mặt thân quen

để dễ nhận ra nhau trong các buổi offline , để nghía nhau .., bình chọn nam hậu , hoa hậu ..mời các bạn post ảnh tự nhiên !!!!
    ĐỀ NGHỊ MỌI NGƯỜI GHI CHÚ RÕ RÀNG , TÊN TUỔI ...KHI POST ẢNH ĐỂ ANH CHỊ EM CÒN BIẾT MÀ ,.....NHÒM NGÓ , NGẮM NGHÍA ĐÚNG ...CHỖ !HE HE !

Minh

u?c vuthanhminh s?a vo 12:48 ngy 16/11/2003
  2. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

em ơi !! thế em gái em mấy tuổi roài ?? hớ hớ ! có vợ rồi nhưng nhìn thế thất người ngợm thế nào ấy ! bứt rứt , khóc chịu .....deck chịu được !! chú bố trí cho anh ..phát !! hờ hờ !
    còn chú Kinh_Bắc : hôm nay được mình thuyết giáo cho 1 bài về thế nào là lấy vợ " chả bít chú thế nào chứ lấy vợ ..suớng lắm ! giặt giũ quần áo không phải làm , cơm không phải nấu ..như bố tướng ấy ! chỉ phải cái ...hơi mất tự do tý tý chứ không mất hết đâu ...khuyến khích cô chú có chồng có vợ sớm ! hờ hờ !
           sun + moon = ???
    welcome to Kinh Bac club http://ttvnol.com/bacgiang_bacninh.ttvn
  3. maudotrenvangtrang

maudotrenvangtrang Thành viên mới

Hơ hơ ...bó tay ...
    Mọi người chuẩn bị tiền để tết này còn mừng tuổi con của xếp Minh nhé .Không thì đừng hòng mà lên chức được nhé .
    Em bầu một phiếu cho em Mèo nhà ta ...bầu chọn Hao "sau" đi pà con .

-------------
    Tôi lánh trần ai đi rất xaBâng khuâng sao lặn ánh trăng tàNgày mai hứa hẹn bừng hương cỏTôi sẽ say nằm ngủ dưới hoa...
  4. Gangster__

Gangster__ Thành viên tích cực

đẹp zai ghê , mỗi tội là cái quần bò hơi đểu... hình như bán 50 nghìn trên đường Lê Duẩn thì phải :-) .. có cái mắt Hàn Cuốc thế ( 1 mí.. hí hí hí ) ...
    /**** Не зови меня , Я ,о?оплZсO...****/
  5. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Ùi đẹp trai mà ko VOTE 5 sao cho em lại còn lém chuyện ùi cái quần đó ko phải 50 khìn đâu anh cũng ko phải mua ở LÊ DUẨN đâu mà hum đó em thấy thèng nghiệt đi qua rao bán em trả nó 10 khìn 5 trăm đồng đấy anh à HIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

khi cô đơn anh gọi tên em
  6. queen_83

queen_83 Thành viên mới

]hehe ông bạn nghê gớm thật
  7. boy_galang812003

ola ola nhìn miu miu trông như cổ động viên Hàn guốc thế nhảy mà có vẻ tửu lượng khá đây lên cầm cái cần rượu có vẻ khoái chí nhẩy ..................
    Còn mấy bác ơi cháu đâu có mún lấy vợ sớm đâu mà tại vì bây giờ đã đủ tuổi rồi lên yêu ..... phải cố chứ đến khi lấy ko cố được ạ các bác cứ trọc cháu hoài miệng các bác thì nói thế chứ biết đâu trả mún lấy rồi

8. maudotrenvangtrang

maudotrenvangtrang Thành viên mới

Meo meo chứ không phải miu miu đâu boy_galang ...miu miu la Admin TTVN đấy .đừng có mà đọng chạm ...
    Nhưng so với meo meo nhà mình thì miu miu chày dài ...nhỉ mọi người nhỉ ?mà sao cứ thấy meo meo với cả miu miu thía nhỉ ...gâu gâu một phát cho hoành tráng

-------------
    Tôi lánh trần ai đi rất xaBâng khuâng sao lặn ánh trăng tàNgày mai hứa hẹn bừng hương cỏTôi sẽ say nằm ngủ dưới hoa...
  9. boy_galang812003

Ai gâu gâu..........thử phát cho meomeo sợ nào , thì tại vì nhà K nuôi mèo lên quen mồm rồi gọi meo meo or hay miu miu đều được mà công nhânj không nào

10. Gangster__

Gangster__ Thành viên tích cực

tởn quá........
    /**** Не зови меня , Я ,о?оплZсO...****/