1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album ảnh Mĩ Vân nhé!

Chủ đề trong 'Album' bởi girl_dang_yeu, 12/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girl_dang_yeu

girl_dang_yeu Thành viên mới

Các cô các chú đừng có lăng nhăng, chị post hình lên là đều có sự đồng ý của thân chủ đấy, vớ vẩn.
    Mà chị bảo rồi, chú nào chê thì về xem lại mình, xem người yêu hay vợ ra gì không đã rồi hãy chê nhé!
  2. honmadethuong

honmadethuong Thành viên rất tích cực

Đáng khen đáng khen câu hỏi đầy thú vị không biết bao tuổi mà cứ thích làm chị thế? còn việc Mỹ Vân đồng ý post ảnh mình lên mạng cũng đồng nghĩa với khoe he he . Cón các chú các bác ạ đừng nghĩ xinh là tất cả . Nếu các chú yêu đương chơi bời thì chọn những em xinh,xinh nhất nhì mạng nổi tiếng này nổi tiếng kia cho nở mày nở mặt,yêu cho chán thì thôi bye bye còn chọn vợ thì chọn những người vừa vừa thôi phù hợp với mình í bởi xinh chưac chắc đã ngoan càng xinh thì càng phải thận trọng .
  3. HanamichiKD

HanamichiKD Thành viên mới

Được bạn bè giới thiệu vào đây xem ảnh em Mi vân "xinh đẹp" ! Công nhận là em cũng xinh đấy ! Nhưng cái kiểu khoe ảnh của mình trên mạng thế này chỉ có một câu dành cho người nào pót ảnh em lên là Lố bịch có thể nhiều người ko xinh bằng em thậm chí kém em nhiều nhưng em cũng chả là cái đinh gì đâu ,bây giờ người ta cần cái đầu hơn cái mẽ đấy em ạ, hoa hậu bây giờ cũng phải có chất xám , còn em xem bao nhiêu người mẫu và gái xinh có ra cái gì đâu? Cũng chỉ là 1 món hàng 1 món đồ chơi thôi ! Có thể đây là do người ta pót ảnh của em lên nhưng chẳng lẽ em ko biết tí gì hết sao mà hay em cũng đồng ý để tự khoe mình thế này? Post ảnh mình lên mạng ko có gì xấu nhưng vừa phải thôi cái gì nó cũng phải có giới hạn !
    Còn bây giờ kính gửi cái "chị" mà thích làm "chị" người khác ý ạ
    "Chị" dược bao nhiêu niên kỷ rồi mà cú thích hơn phân người khác thế ạ, hay là lại 1 hình thức "khoe hàng" nữa đây?
    "chị" xem hộ cái avatar cái đấy là ảnh thằng em uột tôi đấy chị đã đủ tuổi để làm "Chị" nó chưa?
    Có thể lời nói của tôi có chỗ chưa đưọc lich sự cho lắm mong các bạn thông cảm nhưng tôi nghĩ chắc các bạn cũng sẽ tán thành suy nghĩ của tôi!
  4. girl_dang_yeu

girl_dang_yeu Thành viên mới

Ơ` đời sao bây giờ lắm chú rảnh hơi thế nhỉ, chị đã xưng chị với chú trước khi chú post bài này chưa mà chú cứ phải nhảy dựng lên thế nhỉ. Chú thích thì chị nói cho chú biết là thằng em chú chỉ bằng tuổi con chị thôi, thoả mãn chưa.......
    Còn em nó mà không xinh đẹp thì chắc bạn bè chú đã không giới thiệu chú vào đây nhỉ, công nhận là còn nhiều người hơn thật, thì chú thử post thử cái ảnh vợ chú hay người yên chú lên đây xem nào.....
    Còn chú học đến lớp mấy rồi, khi vào box này không thấy đề to đùng là box album à? Vì là album nên mọi người post ảnh lên cho người khác xem thôi, chứ không phải là khoe hàng hay là để bình luận bình phẩm thế kia. Thôi thấy chú kêu cũng không nhỏ tuổi lắm nên chị cũng chỉ nói thế thôi, dùng đầu mà suy sét lại đi nhé.
  5. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

em này xinh thế là ổn wá rồi còn gì, em ấy xinh thì khoe cũng có gì là lạ đâu, mấy anh giai với chị gái ở đây toàn GATO với em ý.
    mà ấy mặc cái áo này ấn tượng wá...Chỗ em mà em ấy mặc áo này ra đường, mấy chị Les chị ấy cấu chết
  6. T_rexaur

T_rexaur Thành viên mới

Hay nhỉ, tôi sang bên vn99 thấy chính em ấy bảo đấy là chị của em cơ mà, nhìn kĩ thì chị em nó giống nhau đấy, em Mi Vân mà khoảng 30 tuổi thì không khác gì bà tóc xoăn ấy đâu
  7. khanhngd24

khanhngd24 Thành viên mới

em Mỹ Vân quá xinh, em đồng ý với đại ca Jihad ở điểm này ... hê hê, ... , .... , ,
  8. Alexander_the_great

Alexander_the_great Thành viên mới

Bàc thẶt là?...
    Bàc muẮn cò thà?nh quà? thì? phà?i tự 'Ă?u tư chứ....
    em lao và?o chf?ng hòa ra 'Ă là? thà?nh quà? cù?a em à?...
    à? ư?m...quĂn...
    à?nh bàn Mỳf VĂn 'èp lf́m.....trĂng bàn hiĂ?n hiĂ?n là?.....
  9. kan_gou_lai

kan_gou_lai Thành viên mới

dồi ôi xinh quá còn gì, các chú còn thích gì nữa
    này nhé không chụp nghệ thuật, học hành đàng hoàn hẳn hoi
    trông hiền ,xinh đáng yêu thế còn gì
    các chú cứ xem lại ngưồi y êu mình đã dc thế chưa
    kô nói các chú chưa có ngưồi yêu
  10. nemesis05

nemesis05 Thành viên mới

bé này xinh quá ta
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa