1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ALBUM ẢNH OFFLINE CỦA BOX CẦN THƠ ( chỉ post ảnh và tường thuật, không bình luận)

Chủ đề trong 'Cần Thơ' bởi BlackWolf88, 27/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meoCara

meoCara Thành viên mới

Hic hic, còn thiếu mấy tấm độc đáo, post tiếp nè ...
    Coi 2 ông tướng này đang làm gì thế không biết (dòm trộm gì gì nhỉ ?)
    Ghê chưa ? Chém người giữa ban ngày đấy, giang hồ thế !
    Xem ai đây ? Bé Hùynh love_never_die và Kittycantho đấy, xinh gớm hi hi ...
  2. muamauxanh

muamauxanh Thành viên mới

he mí dzừa làm quảng cáo cho 1 cty rượu mong bà con ủng hộ
    u?c ngoisaotimban s?a vo 13:57 ngy 06/03/2007
  3. kevin_caen

kevin_caen Thành viên mới

Được ngoisaotimban sửa chữa / chuyển vào 17:12 ngày 07/03/2007
  4. kevin_caen

kevin_caen Thành viên mới

5. onelightct

onelightct Thành viên mới

Mấy girl này ở đâu lạ và xinh quá vậy? Chắc không phải trong box CT ta (mấy chị em box nhà ta còn "xinh hơn nhiều" ấy chứ)
    Nhân dịp 8/3, CHÚC CÁC CHỊ EM BOX CẦN THƠ LUÔN TRẺ ĐẸP (cho các boy box mình ngất ngây, nghiêng ngửa, ngu ngơ luôn ^_^)
  6. dungsamtien

dungsamtien Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Còn 1 tấm post nốt:
  7. muamauxanh

muamauxanh Thành viên mới

- Chưa bao giờ có cái Offline như thế nhỉ, chán pà kố!!! Thôi coi như là thắng bại là chuyện của binh gia, đâu phải trận nào cũng thắng được, thủ lĩnh tuyên bố bỏ cuộc thì lính lác cũng phải bỏ của mà chạy lấy người chứ.Chẳng biết hôm qua Bang chủ gặp trục trặc gì, tuyên bố Offline buổi chiều rồi lại cho chìm xuồng luôn.Có thể gọi hôm qua là ngày "quăn lựu đạn"
    - Nhưng trong cái buồn ấy cũng có chuyện khá vui, vô tình 2 chị em @muamauxanh@longdinh lụm được bí kíp, có 1 cuộc Offline nho nhỏ nhưng vô cùng vui vẻ, hehe chưa chắc đông người mừ có nhiều chuyện dzui để kể nhỉ. Chiều 3h 2 chị em bắt đầu xuất phát đến điểm hẹn Offline buổi chiều 2 chị em mới biết là bị quăn lựu đạn banh xác( hên là chưa đến nổi dán cáo phó)bực quá 2 chị em quyết định "live show" thẳng Bến Ninh Kiều mà tiến bước,và bắt đầu xem BNK là sàn diễn catwalk. Với vũ khí trên tay tớ bắt đầu lia cho @longdinh tiểu đệ vài nhát và xem kìa.......(những hình ảnh xuất thần trên sàn catwalk Ninh Kiều) mời mọi người thưởng thức
    xem hắn bảnh không nhỉ????(1 model nghiệp dư) nhưng oách nhỉ)
    sau vài nhát nhóc nhà ta muốn làm phó máy thế là phải nhờ đến model chuyên nghiêp [​IMG]
    tấm đầu khá ok
    tấm kế tiếp không biết nhóc ta tìm góc cạnh nào mà model ngủ òi nó mí chụp( bó tay), và cứ thế hắn ta cứ lia loạn cả lên cứ y như là tay chộp ảnh chuyên nghiệp
    lúc tớ ngồi
    khi tớ đi
    trông quớ bảnh
    làm gì làm thì cũng phải chụp với người tớ yêu quý nhất 1 tém chứ(mừ sao bác to quá mà con bé tí thế kia)
    nhóc cũng thế nốt
    và thế là chộp cả cái BNK. Chị này
    nhóc này
    rồi dzô tới khách sạn Ninh Kiều luôn "live show" khá lớn
    kiến không mà nó kêu mình ngồi( thôi kệ hy sinh vì sự nghiệp)
    nó chụp mình tấm này lúc nào nhỉ( ặc ặc)
    chộp rồi diễn , mệt quớ sẵn đây có quán nước chị em ta dzô giải lao thôi chị(nhóc @longdinh cho ý kến quớ hay), uhm chị em ta dzô nào....
    vầy mới bảnh nà chị
    này bảnh hơn đó kưng. giải lao xong chị em lại tiếp tục vì sự nghiệp, nhóc ta lựa 1 chỗ tuyệt vời để an vị làm pô đầu hiệp 2
    chộp le đi chị, cỏ đâm đau quớ
    1 phút xuất thần của tớ hehe ghê nhỉ??? quớ tự nhiên
    và kế đến là em longdinh nhà ta cũng xuất thần nhưng......nhìn lại thì.....
    dép đây nhưng người đâu
    Tớ hốt hoản tìm nó khắp mọi nơi, tớ tìm bên trái, tới tìm bên phải, tớ tìm phía trước tớ tìm phía sau, tớ tìm 1 phút rồi tìm 5 phút, tuyệt vọng tới lủi thủi ra về trong lòng buồn vô hạn, vì đi live show có 2 chị em, lúc đi 2 đứa khi về chỉ còn mỗi 1 mình ên mình buồn lắm chứ, thương tiếc cho thèng em xấu số, nước mắt muốn rớt xuống nhưng kịp chảy ngược lại vì ...... ố kìa" Thạch Vũ đại ca" từ dưới nước ngoi lên, mừng quớ tui chỉ kịp nói lên thế.Ha ha thế là ko mất mạng nào cuối cùng vẫn về đầy đủ 2 mạng. Buổi offline có 1 kết thúc rất happy và live show rất thành công.
    [leftt] - Trích trong quyển tự sự " 1 ngày của[nick] muamauxanh[/nick] và @longdinh".Vâng xin cảm ơn các bạn đã đón đọc 1 cách nhiệt tình, mọi thắc mắc xin bạn hãy liên lạc đến @ngoisaotimban hay @dungsamtien để biết thêm chi tiết và khiếu nại. Thân chào và cảm ơn[/leftt]
    Được muamauxanh sửa chữa / chuyển vào 13:18 ngày 19/03/2007
  8. dungsamtien

Ừ đúng là nông dân
    Mấy hôm nay lo...ăn nhậu với bida nên chậm 1 tí anh em cứ gọi là phải thông cảm tí nhé:
    Danh sách tham gia off caffe ngày 20/5 mừng cả nước có bầu..ý lộn đi bầu cử gồm có:
    1.dungsamtien
    2.sun_forever(sun cái gì bố ai mà biết được)
    3.ngoisaotimban
    4.longdinh
    5.muamauxanh(biệt danh mới: NGỐ NHẤT THÀNH PHỐ)
    6.mickvaky(Thư)
    7.wine_biber(Ngân)
    8.love_never_die(Huỳnh)
    (Danh sách này k nhiều cũng k ít.lần sau chắc khá hơn)
    01: cuộc off vào hồi 15g30 dưng mà phải tranh thủ tới sớm làm sét bida phát nào
    02. 16g chiều ku long và muamauxanh lò dò tới
    03.Làm 1 phát hình nào(xui xẻo là hình chụp ngược sáng nên tối thui) lần sau sẽ rút kinh nghiệm sâu sắc-Mà mấy cái xe phía sau chụp lên nhìn đẹp phết
    Được dungsamtien sửa chữa / chuyển vào 19:55 ngày 24/05/2007
  9. dungsamtien

03.Tiếp tục post hình(miễn tường thuật)-Đây là em Thư
    04.Ku Sơn
    05.muamuaxanh(Nhìn cũng ngố phết)
    Màn 1 cảnh 1 tới đây là hết.tiếp màn 2 cảnh 2 là quán nhậu bình dân Xóm Củi với món gà hấp hành nổi tiếng mà rẻ bất ngờ.
    06. Bé Ngân sâu rượu và Hùynh Tiểu thư
    07. Có giai thoại vui vui thế này: Số là tiểu thư Hùynh nhà ta cưỡi xe atila chở sâu rượu đi off tới lúc thắng lại không biết thế quái nào cái xe lật ngang còn 2 Pé thì nằm đo đất đó chắc cũng là lý do để 2 em này nhiệt tình "quay" con gà hấp đặng bù lại những "mất mát" trước đó
    08.Còn đây là món gà hấp hành giá chỉ có 80k(ở Làng Tre là 120k)Nhìn hấp dẫn phết
  10. dungsamtien

09.Câu nói được ưa thích nhất và nói nhiều nhất kỳ off này là "Ngố nhất Thành phố" &" Lại nông dân".
    Bằng chứng về cái vụ "nông dân" là tiểu thư huỳnh nhà ta. do em này rất sợ chuột ,dòm cái menu có tên "chuột quay lu" cũng khóc thét.Cho nên Tớ đành phải kêu món" Dồi trường xào dưa cải" nhưng thực ra đó là món "bao tử chuột" Thế mà tiểu thư nhà ta cứ tấm tắc khen ngon kaka dồi trường gì mà ruột bé tí như cọng tăm(Lại nông dân)
    10.Đây là đồ dành cho dân chơi: thuốc 3 số và quẹt zipo
    11.Mải nói chuyện món gà hết hồi nào k hay-chỉ coàn lại vài cọng hành xơ xác
    12. Cũng may dòm vô chén thấy chú nào ưu ái dành cho cái chân gà.