1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ALbum ảnh thành viên CLB kỹ sư

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi sivy, 12/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. familypearl

familypearl Thành viên quen thuộc

Huhu, chết Pearl rồi . Bài post lên chỉ có thể e*** trong vòng 48 tiếng, nên hình Pearl đã đổi xoành xoạnh hồi cuối tuần mà Thornbird hổng biết đó.
    Nhưng, Thornbird quote lại rồi post thế này thì ..... có trong vòng 48 tiếng tớ cũng đành chịu thua vậy, hihi
    Mà Thornbird nói "trông hình Pearl thông minh" hả ?! Vậy trong hình nào vậy Thornbird ?! Có phải cái ảnh .....Pearl thứ 1 trong cái series 3 ảnh đầu tiên không ?! Hihi
  2. familypearl

familypearl Thành viên quen thuộc

Huhu, chết Pearl rồi . Bài post lên chỉ có thể e*** trong vòng 48 tiếng, nên hình Pearl đã đổi xoành xoạnh hồi cuối tuần mà Thornbird hổng biết đó.
    Nhưng, Thornbird quote lại rồi post thế này thì ..... có trong vòng 48 tiếng tớ cũng đành chịu thua vậy, hihi
    Mà Thornbird nói "trông hình Pearl thông minh" hả ?! Vậy trong hình nào vậy Thornbird ?! Có phải cái ảnh .....Pearl thứ 1 trong cái series 3 ảnh đầu tiên không ?! Hihi
  3. cutie_FL

cutie_FL Thành viên mới

Cũng tham gia cho vui nè.
    Cũng bắt chước xoá nè :)
    Được cutie_FL sửa chữa / chuyển vào 00:02 ngày 03/06/2005
  4. cutie_FL

cutie_FL Thành viên mới

Cũng tham gia cho vui nè.
    Cũng bắt chước xoá nè :)
    Được cutie_FL sửa chữa / chuyển vào 00:02 ngày 03/06/2005
  5. chie_coi

chie_coi Thành viên mới

Ai chà, bà con nhà mình nghe chừng có vẻ e dè quá nhỉ, post ảnh lên để biết mặt nhau để ra đường có gặp thì cũng ...đỡ bắt nạt nhau, có j đâu mà mọi người cứ ... sợ thế nhỉ ?. Tớ đang luyện photoshop, vài bữa nữa xử lý xong tớ sẽ post một seri ảnh lên cho bà con xem nhé .
  6. chie_coi

chie_coi Thành viên mới

Ai chà, bà con nhà mình nghe chừng có vẻ e dè quá nhỉ, post ảnh lên để biết mặt nhau để ra đường có gặp thì cũng ...đỡ bắt nạt nhau, có j đâu mà mọi người cứ ... sợ thế nhỉ ?. Tớ đang luyện photoshop, vài bữa nữa xử lý xong tớ sẽ post một seri ảnh lên cho bà con xem nhé .
  7. Thornbird

Thornbird Thành viên mới

Chi_e còi ơi, Chi_e còi có phải đang làm trong ngành IT ở ngoài Bắc? Cho hỏi tên bạn trai trong ảnh đứng hàng trên ngoài cùng bên tay phải (tay phải đối với người xem ảnh ấy nha). Trông rất giống 1 bạn học ĐH với tớ nhưng vì ảnh hơi mờ nên không biết có đúng không? Nhìn mấy cô kỹ sư trông cũng hơi quen quen, hay do các cô kỹ sư có đặc trưng giống nhau là trông sáng sủa, giản dị ( hế hế, tự hào quá, đang tự khen mình đấy[​IMG])

Được lan0303 sửa chữa / chuyển vào 10:02 ngày 05/01/2008

8. Thornbird

Thornbird Thành viên mới

Chi_e còi ơi, Chi_e còi có phải đang làm trong ngành IT ở ngoài Bắc? Cho hỏi tên bạn trai trong ảnh đứng hàng trên ngoài cùng bên tay phải (tay phải đối với người xem ảnh ấy nha). Trông rất giống 1 bạn học ĐH với tớ nhưng vì ảnh hơi mờ nên không biết có đúng không? Nhìn mấy cô kỹ sư trông cũng hơi quen quen, hay do các cô kỹ sư có đặc trưng giống nhau là trông sáng sủa, giản dị ( hế hế, tự hào quá, đang tự khen mình đấy)
  9. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Box này nhiều người chơi xấu quá, để hình lên lại lấy xuống. Bé Sivy ngại quá hổng vào post hình tiếp nữa kìa. Sau 1 tuần làm việc căng thẳng, Nhím cùng với English class đi ra biển chơi với ông thầy. Colleague của Nhím mới chụp cho Nhím mấy cái hình. Nhím đẩy lên đây cho bà con cô bác xem. Chẳng phải là đẹp nhất, mặc đồ cũng quê nhất nhưng mà là những hình chụp mới nhất hehhehhehe
    (Sorry, Nhím phải lấy hình xuống vì lý do, hichic bị các anh em trong cty phát hiện ra rồi )
    Được small_porcupine sửa chữa / chuyển vào 07:31 ngày 22/09/2005
  10. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Box này nhiều người chơi xấu quá, để hình lên lại lấy xuống. Bé Sivy ngại quá hổng vào post hình tiếp nữa kìa. Sau 1 tuần làm việc căng thẳng, Nhím cùng với English class đi ra biển chơi với ông thầy. Colleague của Nhím mới chụp cho Nhím mấy cái hình. Nhím đẩy lên đây cho bà con cô bác xem. Chẳng phải là đẹp nhất, mặc đồ cũng quê nhất nhưng mà là những hình chụp mới nhất hehhehhehe

Ông thầy với cái lưng "trắng bốc" đi đằng trưóc đó [​IMG]