1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ALbum ảnh thành viên CLB kỹ sư

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi sivy, 12/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Cháu trai em vừa làm cho một kiểu ảnh ngày hôm kia trước lúc đi đong đưa , híc chụp bằng kỹ thuật số buổi tối đen thui ..[​IMG][​IMG]

2. levant57

levant57 Thành viên mới

Trông em giống bà xã anh quá, chỉ khác em ở chỗ bả ấy không trách thuyen, lathu va Songtuong thôi he he.
  3. linhkhue

Hihi em giống vợ anh thật hả , hihi hôm nào anh thử gặp em ở ngoài đời xem có giống vợ anh thật không , biết đâu em và bà xã anh là họ hàng xa với nhau ..hihi
    Còn vấn đề có "ghét" Lathu , Songtuong , hay đại ca Thuyenxaxu ...đó là vì vợ anh không biết họ , chị ấy mà biết họ có khi cũng chẳng thích đâu ...hihi
    Không so về nước ảnh vì ảnh mới nhất này cháu em chụp quá tệ , nhưng đúng là từ năm ngoái đến năm nay nhìn em cũng có sự thay đổi khác hẳn đúng không nhỉ ?Gương mặt không già đi nhưng hình như mình có vẻ phúc hậu hơn , đằm thắm, dịu dàng hơn
    Ngày hôm nay em đã bắt đầu bước chân vào ngưỡng cửa của tuổi 30, một độ tuổi đẹp nhất của đời một người phụ nữ ,cách ăn mặc của người phụ nữ cũng sẽ trở nên khác nhiều, sẽ thanh lịch hơn, bớt hở trên hở dưới bớt những gam màu rực rỡ ,tông trang điểm cũng nhẹ nhàng hơn.( mà bản thân em cũng không khoái những loại quần áo hở hang đó ..gu của em là sang trọng và thanh lịch giờ có lẽ sẽ là thời điểm hợp nhất ) .Bao giờ mịnh có con nhỉ , mình sẽ thay da đổi thịt không hiểu mình sẽ thế nào đây
    Chia buồn với em một chút nhé hôm qua cô bạn em vừa nhổ cho em được một sợi tóc bạc đầu tiên rồi .
  4. levant57

levant57 Thành viên mới

ỐI, SƠ SUẤT QUÁ
    CHÚC MỪNG SINH NHẬT LINH KHUÊ NHÉ. HOA NÀY
  5. linhkhue

Hihi muộn mất rồi anh LevanT ơi , em sinh nhật ngày hôm qua cơ đập phá một trận bét nhè rồi hôm nay vẫn đang tây tây
    Em là con Bọ cạp ở khoảng giữa chứ không phải ở đầu như đại ca Thuyenxaxu ..
    Một con Bọ cạp yêu đời luôn vui vẻ chẳng ghét ai bao giờ ..và cũng chẳng nói dối
  6. linhlac

linhlac Thành viên mới

Thanks chị mommy hi''hi''hi'' ...lâu lâu đc khen..2 ngày rùi muh còn tê..(ngày nào chắc cũng vô đọc lại để đc tê nữa wá) ...
    Ngày trước cũng hok có điên như dzậy đâu chị...nhưng từ ngày vô box này đọc thơ văn..tùm lum...e phải vận dụng hết nội công để hiểu..mong là mình đc một tí loãn moạn, bay bổng. Nhưng sao toàn là BAY mà hok chịu BỔNG..cuối cùng cắm đầu xuống đất mới thất thường như vậy đó...Hixhix... ...Thui e lại chạy đây...
  7. linhlac

linhlac Thành viên mới

Nhìn thấy hình chị linh khuê ....sao e thấy wen wen ...mà e hok có ai wen hay bà con ở HN cả...

Được linhlac sửa chữa / chuyển vào 08:39 ngày 08/11/2007
    Được lan0303 sửa chữa / chuyển vào 17:30 ngày 09/01/2008
  8. levant57

levant57 Thành viên mới

Ai bảo xinh thì bảo. Đây chưa nhìn thấy thì chưa bảo xinh.
    Lính Lác post xem xinh cỡ nào, nào, coi có giống bà xã anh hông nào?
  9. linhlac

linhlac Thành viên mới

Ơ....lại giống bà xã anh nữa cơ àh..lạ nhỉ... ...Coi chừng xem xong lại bảo em hok giống bà xã mà lại giống "..." nào nữa thì tội e ạh..(just kidding)
    Được linhlac sửa chữa / chuyển vào 08:39 ngày 08/11/2007
    Được linhlac sửa chữa / chuyển vào 22:26 ngày 09/11/2007
  10. linhkhue

Hihi chị đã là một thành viên gắn bó và xây dựng ttvnol.com ngày một tốt hơn dĩ nhiên là nhìn chị quen rồi..linhlac nhỉ
    Được linhkhue sửa chữa / chuyển vào 10:55 ngày 08/11/2007