1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ALbum ảnh thành viên CLB kỹ sư

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi sivy, 12/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. opentdoors

opentdoors Thành viên mới

Trông cũng đẹp lắm, nhất là cái Tháp Rùa ấy.
  2. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Hic không có cái tháp rùa [​IMG][​IMG] ở đó đâu openthedoor [​IMG][​IMG][​IMG]
    Hic anh Thuyen bảo rằng em đi cưa mấy anh Câu lạc bộ kỹ sư hic khổ thân em [​IMG][​IMG]
    Đi cưa phải up ảnh đẹp sao lại up ảnh không giống em ngoài đời tý nào vừa già như cú , vừa bóp méo hình ảnh 3 V như 1 thế ạ ?
    Anh Thuyen giải thích cho em , em không hiểu [​IMG][​IMG]

Em up cái mặt thật của em ngoài đời lên ạ cho cận mục sở thị không sửa đổi để nguyên bản gốc [​IMG][​IMG]

Công viên Lê nin - Hà Nội
    Đang có dự án tôn tạo thành khu trung tâm thương mại mua sắm hiện đại. Em muốn lưu giữ hình ảnh của công viên ngày hôm nay để mai sau nhìn lại quá khứ [​IMG]

Cả box Câu lạc bộ kỹ sư vui vẻ ạ ...ngoài đời em hiện giờ như thế này chẳng khác chút nào [​IMG]..nếu có ra Hà Nội gặp em ngoài đường cũng nhận ra [​IMG]

Được linhkhue sửa chữa / chuyển vào 16:26 ngày 28/07/2008
  3. small_porcupine

small_porcupine Thành viên rất tích cực

Dạo này chị linhkhue nhìn trông xinh hơn, dịu dàng, vui vẻ hơn lúc xưa nhiều. Có người bạn gọi hỏi thông tin trên này nên mình vào chứ lâu rồi Nhím cũng chẳng vào TTVNOL.
    Gửi lời thăm sức khoẻ đến các anh chị em nhé!
  4. linhkhue3

linhkhue3 Thành viên mới

Hì hì chẳng qua là chị có thích sửa ảnh hay không mà thôi [​IMG] Vì ngày vừa ra trường chị làm quản lý cho một tiệm áo cưới. Nên sửa ảnh cưới hay trang điểm đều biết một chút gọi là. Hơn nữa chị thích nghịch ngợm với những bức ảnh của mình.
    Với thời gian con gái chỉ có già đi mà thôi làm sao trẻ hơn được phải không Nhím.[​IMG]
    Ảnh trước chị để cho nước ảnh đen thui và cỡ ảnh bé tý đó thôi mà[​IMG].
    Giờ chẳng sửa ảnh nữa vì không nghe lời khuyên của Anh_trai_76 đi ọp ẹp gặp rất nhiều người nên giờ các em ý lại kêu la.

Khi nào Nhím có dịp ra ngoài Hà Nội công tác chơi liên lạc với chị, chị làm hoa tiêu cho Nhím nhé[​IMG]

Bức ảnh này là căn hộ chung cư chị không may mắn mua được ..hic giá nhà chung cư Hà Nội tăng quá trời đất luôn.[​IMG]
    Từ 6tr giá sàn ...giờ đã 18tr/m2 rồi.[​IMG]

Cho Nhím một cái ảnh nghịch chơi ..thỉnh thoảng nghịch ảnh rồi gửi cho zai cũng thú vị lắm em [​IMG]

Được linhkhue3 sửa chữa / chuyển vào 08:22 ngày 12/08/2008
  5. lan0303

lan0303 Thành viên mới

Việt Nam trong Thời Đổi Mới!

[​IMG][​IMG][​IMG]
  6. hodiepkiem

hodiepkiem Thành viên mới

Em cũng là kỹ sư, dân Civil Engineering. Ngày xưa học GTVT giờ đang làm về vật liệu thân thiện với môi trường. Vào đây mong gặp gỡ và giao lưu với mọi người.

[​IMG][​IMG][​IMG]
  7. lan0303

lan0303 Thành viên mới

@ Hodiepkiem: BOX Kỹ sư hân hạnh chào đón Bạn là thành viên của BOX - Xin chúc Hodiepkiem những lời tốt lành nhất - Cùng gặp gỡ và giao lưu vui vẻ! Ảnh xem ấn tượng lắm đó nha, HiHi! [​IMG][​IMG][​IMG]
  8. ndh12A96_99

ndh12A96_99 Thành viên tích cực

chào các bác, anh chị bạn và các e ! E kỹ sư ĐL-ĐK BKHN đã đi làm gần 5 năm ! e lượn lò trên ttvn nhiều nhưng bây h mới vào đây có nhiều điều xin các bậc tiền bối chỉ trỏ cho ít kinh nghiệm nhé ! Chúc cả nàh khỏe ạ !
  9. lan0303

lan0303 Thành viên mới

TO Bác Ndh12A96_99:

- BOX Kỹ sư hân hạnh chào đón Bạn, thành viên 308 của BOX - Xin chúc Ndh12A96_99 những lời tốt lành nhất!
    Xem http://ttvnol.com/kysu/474272/page-1

- HiHi! [​IMG] đã "lượn" vào đây - Sao không thấy ảnh? Ndh12A96_99 POST ảnh của mình cho cả BOX biết mặt nha!

Trân Trọng! [​IMG][​IMG][​IMG]

(Ghi chú: Lan tui sẽ chuyễn việc nầy sang TOPIC About us!)

10. huyenakc

huyenakc Thành viên mới

Híc. Em ko làm về Kiến trúc xây dựng gì cả . Nhưng em mún được làm quen với mọi người được ko ạ?