1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album ảnh thành viên - Đã có ảnh offline kỷ niệm 1 năm thành lập box .22/8/2006-22/8/2007 trang 16.

Chủ đề trong 'Lào Cai - Yên Bái' bởi huylai85vn2006, 25/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dukickvietnam

dukickvietnam Thành viên rất tích cực

điểm danh .những thành viên có mặt ở phần 3 : dukickvietnam ..tieuvuongbaccan+ gaumeo(đây là 1 đôi ) , việt ngumo ..anhdangyeu_ls.
    tân mod của bắc cạn ,hoàng hải .. bác định nongdanhiendai81 ..anh khách đội trưởng đội nhậu thái nguyên ,và chung yuri.. anh em tổ chức đi đánh bóng mặt đường mà dần quên địa điểm cafe âm phủ ..địa chỉ mới là mấy quán ăn khu quốc tử giám nhưng ko may công an nó đang đi dẹp .... mấy anh em lại đi tiếp đến đầu lý nam đế .bác ngumo thấy cây cối ở đấy có vẻ thiếu nước .mà anh em miền toàn dân miền núi yêu thiên nhiên ,nên quyết định làm 1 việc có ý nghĩa ..sau đó đoàn tiếp tục đi lên chợ long biên .rồi vào 1 quán ở khu vực hàng chiếu ,,cuộc giao lưu lại bắt đầu anh em rất nhiệt tình tham gia ,được 1 lúc chung yuri dẫn theo "cô em họ" đến làm anh em ko thể ko nhìn ,,mà công nhận cô bé này được .. chủ đề gaio lưu rất vui với nhưng câu nói có cái gốc là NHÌN GÌ MÀ NHÌN >> công nhận ở vụ này mới biết gaumeo đáng yêu uống rượu kinh thật ,mời anh em trong mâm mỗi người 1 vòng rồi lại được mời lại mà vẫn ok . có những trường hợp mới 2 ,3 lượt .hichic là dukickvietnam .. khi đã uống khoảng 2 lít thì hoạt náo viên của phần 3.. người làm anh ngumo phải chuyển chỗ và ù bên tai phải cuả dukick là anhdangyeu_ls đã ở trong tư thế ngồi thiền ..lúc này là lúc anh em hô hào kinh nhất ,,hô bác tiểu vương bắc cạn kiss gấu mèo đáng yêu ..rươụ vẫn được rót ra ..anh em hô khản cổ mà vẫn ko có kết quả ..chán ..giận quá bác ngumo hô giải tán ..đồng thời giận quá tiện tay xách 2 lít men lá về uống cho hết giận ..học tập đàn anh dukick cũng xách luôn can mẫu sơn .ra xe bác định nongdanhiendai81 té mất ..về đến nhà thằng hàng xóm nó lại đi chưa về .đành ra ngoán net ngồi đợi và mở topic lăng sê em NHÌN GÌ MÀ NHÌN ,,lúc ấy đồng hồ chuyển sang 2.35 am ..
    sau đấy em xin tổng hợp những câu nói hay của phần 3 này : okkkk
    +chồng gì mà chồng ..
    +xin gì mà xin ..lỗi gì mà lỗi
    +1,2.3 hôn đi (câu này hô ko biết bao nhiêu lần )
    +hôn ngay và luôn (n lần )
    + không gì mà không .
    +hôn ngay không cần bỏ phiếu (n lần )
    ,,còn nhiều câu nữa ko nhớ hết ,,để đi thu thập lại rồi box sau .ok.
    ok cái gì mà ok ,
    Được dukickvietnam sửa chữa / chuyển vào 15:17 ngày 24/09/2006
  2. dukickvietnam

dukickvietnam Thành viên rất tích cực

công tác chuẩn bị hậu cần ,chuẩn bị chiến
    mod tieu vuong bac can thay mặt cao bằng ,bắc cạn phát biểu
    nhân dịp này anh chị em đồng khởi ,,ai có cốc dùng cốc ,ai có can dùng can,,
    các mod yên bái ,cao bằng ,bắc cạn .lạng sơn ,hà giang giao lưu thắm tình đoàn kết .
    đại diện mod hai box yên bái và cao bằng ,bắc cạn thổi nến .yên bái dukickvietnam làm đại diện ...thổi xong bánh ngon mà ko ai chụi ăn
    trò chơi lảy cỏ rất hay của hai bác box bạn.. đang có ý định ,mang về phổ biến bên yên bái
    đại diện box hải dương .em hạnh NHÌN GÌ MÀ NHÌN áo đỏ . hot girl của buổi off.
    thành viên box lạng sơn ,
    đại diện box hà tây ..
    các bạn nữ đến từ cao bằng ,ko lên net nên ko có nick
    thành viên box cao bằng .
    anh em thái nguyên .
    phần 3 của buổi off trên hàng chiếu ..anh em hiểu theo nghĩa khác .
    Được line85vn2006 sửa chữa / chuyển vào 21:27 ngày 04/07/2007
  3. line85vn2006

line85vn2006 Thành viên mới

Album ảnh thành viên - Đã có ảnh offline kỷ niệm 1 năm thành lập box .22/8/2006-22/8/2007 trang 16.

Đọc trang 7 nhé ! các bạn

Link : http://www9.ttvnol.com/forum/lcyb/847488/trang-7.ttvn

Được huke sửa chữa / chuyển vào 14:17 ngày 18/01/2007
  4. iory8485

iory8485 Thành viên mới

đề nghị post tiếp ảnh lên đi.có mấy cài này thôi sao. mấy cái quan trọng chẳng thấy đâu.ví dụ như:hôn ngay ko cần phải bỏ phiếu,v.v...
  5. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

Hay cho câu " hôn luôn ko cần bỏ phiếu"...nghe nuột lắm !
    đề nghị post ảnhlên...ko chơi ảnh ngoài lề tốn diện tix
  6. thanronghaohoa

thanronghaohoa Thành viên mới

hic bỏ mấy cái ảnh ngoài lề đi tốn diện tích quá
    mọi người vui quá nhỉ mình ở quê ko đuợc tham gia buồn quá tết về yên bái off cho tớ tham gia với nhé
  7. 06

06 Thành viên mới

OFF hoành tráng quá, cám ơn các bác mod đã tường thuật lại buổi OFF cho các anh em ko có điều kiện tham gia được thỏa sức ngắm nghía
  8. tieuvuongbackan

tieuvuongbackan Thành viên rất tích cực

Thay mặt BOX Cao Bằng _ Bắc Kạn xin gửi đến BOX Lào Cai Yên Bái những tình cảm tốt đẹp nhất. Cảm ơn mọi người đã cùng sát cánh bên nhau để buổi off của chúng ta thành công tốt đẹp.
  9. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

Ai khoá topic off kia vậy nhỉ ???
  10. huke

huke Thành viên mới

Và cũng thay mặt anh em Lào cai - Yên Bái chân thành cảm ơn các bạn bên CB-Bk ! đã giúp đỡ anh em LC-YB trong buổi of ngày hôm qua ! Thú thực nếu ko có các bạn tổ chức cùng thì ko thể thành công mỹ mãn và vui quá sức tưởng tượng như hôm vừa rùi ! Năm sau chúng ta lại bắt tay nưa nhé !