1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album các chàng rể nhà Ấn

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi ms.pinky, 02/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sara_sarah

sara_sarah Thành viên mới

Theo nhu Huong noi vay la ban cua sarah duoc du thi roi day nhe ! hy vong chang doat giai lan nay de minh con co co hoi chia giai kekekek
  2. Aasthaa

Aasthaa Thành viên mới Đang bị khóa

Sarah đề cử thêm ứng cử viên chồng đi, có 2 ứng viên cùng thi thì tỷ lệ đoạt giải sẽ cao hơn đấy :P
  3. Layla.frog

Layla.frog Thành viên mới

Nhà mình có vẻ nhộn nhịp dự thi quá nhưng mà chưa có thể lệ rõ rệt và cũng chưa liền mạch. Em không tham dự nhưng xin vào btc hoặc bgk được hem ạ :D Nếu cả nhà cùng thi luôn sẽ vui hơn :">
  4. sara_sarah

sara_sarah Thành viên mới

Athhaa oi, có lý do không cho chồng tham dự được
    chồng thi là rớt chắc vì vừa xấu vừa đen hehheh sự thật mất lòng mà , nhan sắc của chồng không bằng anh bạn này ( nói nhỏ thôi đừng có chị em nào trong nhà Ấn méc lại nha , chồng mà biết đem nhan sắc của chồng so sánh chắc chồng lên cơn ghen mà chết thì bỏ sara lại ai nuôi đây !
  5. ms.pinky

ms.pinky Thành viên mới

Sis ơi thế được mang cả người khác đi dự ạ? khj khj..bạn có được không sis! Mà cả hai đi dự có được không ạ?
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    [​IMG][/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]
    Em xin gửi một thí sinh ạ!
  6. gee

gee Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ak ak, Pinky không đươc phép đem diễn viên người mẫu vào đây phân tán chị em nhé, anh này đẹp trai mê mẩn ạ.
  7. ms.pinky

ms.pinky Thành viên mới

hic hic...oan uổng chi Pinky quá! huhuhuhuhuhu... Anh của Pinky mừ! Indian guy 101% đấy . Hic hic....
  8. gee

hey, Vậy cái anh ở trang 3 , rùi cái anh này là 2 người hay 1 vậy ;)). Đều là anh Pinky là sao? Cho 500 đồng lý lịch trích ngang của các thí sinh đê...

Sara oi, thui chị cứ để anh tham gia rùi chị em mình vote cho nhau những Mr Ấn "đen giòn" :)) nhé, cho em đỡ tủi thân, đi mà chị... chứ nhìn anh áo trắng kính râm xìpo này thì anh của em có mà ... hức...hức.
  9. ms.pinky

ms.pinky Thành viên mới

@ Gee: Là một đấy! hic hic.... Iu một anh là đủ rùi! hic hic..
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Hi'hi'... em xin gửi một Mr.Ấn nữa! Nhỡ có cuộc thi Mr.Đen giòn thì cho em tham gia với. Khj khj...:-bd:-bd\:D/\:D/\:D/\:D/:-":-"
    Không bít chàng nào của các sis còn có thể đen giòn hơn không mà các sis kêu ghê ... Hehhehehehe.... Em đi đầu tiên phong lun! (Chỉ là bạn của Pinky thui nha Gee , Pinky chỉ có một anh thui! khj khj...)
  10. gee

í chà, thích cái anh cầm đàn này quá cơ, nhìn lãng tử thiế, lại ngăm ngăm rám nắng , \m/
    chít thật, thế bỏ anh minh ở đâu bi giờ ;))
    sau khi tỉ tê rằng, ấy ơi , cái forum này có cuộc thi funny lắm, Mr India, mình cho ấy thi nhá. Ấy la làng : thế anh trông funny lắm áh? :))
    " do as u feel like..i hope it wont be a big fuss ..
    is there any prize or what..in that forum " :P
    Thế là tớ cho hắn cái link này để hy vọng đọat giải của hắn tắt ngóm luôn, tội quá. Mà với tớ, ấy vẫn nhất ấy ạ....

Ủa, chưa biết cách post hình, nợ vậy :(