1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album CFT !!! - Le portrait des membres :-) (Hướng dẫn cách gửi ảnh p1)

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi Le_Plus_Beau_new, 10/09/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. squirol

squirol Thành viên mới

uh nhưng mà cái này rõ cả bàn tay, còn cái trước chỉ có mỗi mấy đầu ngón tay thôi
    em xin lỗi ko thủ tục được tạ cái máy chủ bị làm sao, ko tài nào up ảnh lên được ạ chứ ko phải em cố tình spam
  2. dog_without_tail

dog_without_tail Thành viên mới

Không bác nào chụp mẹt các bác lên cho em chiêm ngưỡng với à. Em hóng đủ các topic, toàn thấy pôm pi ê mí cả cảnh vật thôi ạ, album cũng thế nốt. Các bác mod làm đầu tuần post ảnh các bác lên đi cho hoành tráng. Box nào topic album họ cũng post ảnh thành viên mà
  3. kuroaki

kuroaki Thành viên mới

bạn DWT nói thế cũng chưa chính xác rồi :
    à la décharge de các mod nhá
    - trên này từ trước đến nay tất cả các mod (trừ taminh) đều gửi rất nhiều ảnh chính diện, rõ mặt
    - các mod cũng muốn là các thành viên tích cực gửi ảnh vì nếu ko sẽ biến thành Album cá nhân của các mod và các cựu mod
    - sau nhiều lần nâng cấp máy chủ nên một số ảnh ko còn hiển thị nữa, cái này thì ngoài tầm kiểm soát của các mod
    mình cũng háo hức muốn gửi ảnh lên mà ko tài nào attach file được, hậm hực quá đi thôi
  4. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Vàng² :Cái này bạn kuroaki nói hoàn toàn chính xác...vì các Mod hiện tại của box gần như là nhẵn mặt trên album này rồi...post nhiều quá ngại lắm
    Quả đáng tội hôm trước định Up lên 1 vài cái ảnh cũng là để update album mà kô gửi file được...toàn báo lỗi ...Muốn Up được thì phải qua nhiều công đoạn lắm...cái này cũng ngại
  5. PKaN

PKaN Thành viên mới

Nào thủ tục đây. Hôm nay cho cả nhà xem ảnh mệt nghỉ thì thôi Bác nào đòi xem mặt mod thì vào mà nhìn này
    Đây là mấy cái ảnh chụp trong lúc nổi hứng ngày hôm qua ở Cité des Sciences, trông hay hay nên quyết định liều mình post lên
    Nhìn từ mọi góc độ luôn nhá
  6. PKaN

PKaN Thành viên mới

ặ tơnh cỏằ quay ra trang 1 thơ thỏƠy mỏƠy cĂi ỏÊnh vỏôn còn xem 'ặỏằÊc. Tỏằ dặng nhỏằ> ngày xặa thỏằi còn vô tặ, ngÂy thặĂ, ngu dỏĂi thỏ
  7. mithn

Hehe bác Bô đừng có bắt chước thằng e iu của e thế chứ...post rất nhiều ảnh ,mọi góc độ nhưng caí chính diện thì chả bao h thấy cả. :)
    Ảnh 1: nhìn bác như đang bay ý nhỉ :D
  8. squirol

squirol Thành viên mới

uầy, hình như bạn này cũng chưa post ảnh lên đây thì phải
    thủ tục liều mình gương mẫu phát nào em ưng tấm này lắm tại vì chụp ở một phố vô cùng đặc biệt
  9. kuroaki

kuroaki Thành viên mới

chả hiểu sao mà em đổi tên folder, thế là giờ nó biến mất nên đành phải post lại ảnh chụp với mod chân dài
  10. mithn

Ôi giời ơiii, toàn ảnh trìu tượng thế này á
    E xin ý kiến các Mod và các bạn thành viên tí . E định là vài hôm nữa nhà nối lại mạng e sẽ chịu khó ngồi lọc lại cái album này. Những bài mà ảnh h chỉ còn lại dấu X và những bài quote + những bài ảnh mà kô phải ảnh ...e sẽ xoá hết đi ,chỉ để lại ảnh thôi .
    Vì là topic album này đã đi cùng năm tháng với box rồi nên thật e chả muốn fải mở cái part 2 đâu
    Đấy là ý em thế thôi ,còn vẫn trên tinh thần đa số là chính