1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album dưa lê tập 22.......................Mùa hè nóng nực,mọi người cùng nhau đi tắm đê

Chủ đề trong 'Album' bởi TVinh, 10/05/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. conhungniemrieng_00

conhungniemrieng_00 Thành viên mới

mod nào đã treo ewige_liebe2005 lên đấy???? tôi đề nghị 1lời giải thích rõ ràng bài tôi ghi ko hề tục tĩu thế bảo khiếm nhã ở chỗ nào các từ đấy đều nằm trong từ điển tôi hỏi thế khiếm nhã chổ nào ông bà nội bà ngoại cô dì chú bác họ hàng tổ tông 3đời nhà của người tôi cần chửi tôi có lôi lên ko mà bảo tôi khiếm nhã đã là mod khi muốn giải quyết 1vấn đề gì đấy, ko đơn giản chỉ xem vào những gì đập vào trước mặt mà fải xem trước và nằm sau cái nằm trước mặt đấy vấn đề là ở đâu, nếu ko làm đc điều đấy thì đừng làm mod làm gì để thiên hạ nó chửi vào mặt cho ko có lửa làm sao có khói thế tôi hỏi mod...ttvn này mục đích lập ra để làm gì để mọi người làm quen gần gũi học hỏi lẫn nhau hay là chỉ là 1nơi đến rồi đi như 1hồn ma ko 1cảm giácm người lừa người vì dầu sao đấy cũng chỉ là ảo, sợ gì chứ nếu câu trả lời là vế sau thì tôi đúng là chả biết nói gì nữa, còn nếu là vế đầu thì tôi hỏi mod những bức ảnh làm quen, những bức ảnh để lưu lại những lần offlines....đc đăng trong 1topic nhỏ bé lại có người vác sang topic này topic khác fân tích, tôi tự tin có thể nói rằng, tôi ko thừa ko thiếu fần nào trên cơ thể và nằm trong cơ thể ko long lanh lấp lánh ánh sao mai như 1minh tinh nhưng tôi có thể nói rằng tôi cũng ko hề xấu thế nên việc đem ảnh tôi trong fạm trù ttvn này tôi cũng ....có thể chấp nhân đc. Nhưng tôi hỏi mod, 1ngày nào đó cái hình nào đó có cái mặt của mod, đc lưu động từ ttvn này qua 1loạt các webs khác với những lời lẽ tự giới thiệu rất chi là...hấp dẫn thì tôi hỏi mod fản ứng như thế nào sau đấy cái hình đấy của mod, sau 1quá trình du lịch vòng quanh thế giới qua 1loạt các webs và đc giăng cái dải băng rõ to vietsingle.com quanh người và lại đc yên toạ ngay tại cái nơi khởi đầu của nó thì tôi hỏi mod sẽ làm gì nếu mod bảo mod như đức thánh hiền, sẵn sàng dang rộng đôi tay của mod ra ôm lấy người ta và nhẹ nhàng bảo rằng " lần sau con đừng làm thế nữa nhé" thì tôi sẽ chả nói gì nữa, vì tôi chả đc như mod, tôi chỉ là 1người fàm, đã đang và sẽ mãi ko bao giờ đạt đến đc cái trình độ đấy.còn nếu mod chỉ là 1người fàm như tôi thì tôi đề nghị mod có 1câu trả lời rỏ ràng cho tôi, bài viết của tôi sai chỗ nào????tôi đề nghị fải fân tích từng từ của tôi!!!!!tôi đả kích gì??? và vì sao tôi lại có lí do đấy???? nếu mó bảo nên nói nhẹ nhàng thì mod bảo tôi nên nói gì?? mod thử viết 1bài hộ tôi để tôi học hỏi đc chứ????bài viết của tôi ko nằm sai topic!!!!!!! hay fải chẳng tôi sử dụng từ chui bờ rúc bụi như chuột với 1ng dùng 1loạt nicks để hùa vào "đồng tình" cho cái nick chính hiện đang fải đóng vai trò ngoan hiền đức đạo thì là so sánh khiếm nhã ko đúng?????? mod đã qua đc đến cả gần trăm trang để đọc đc từng dòng viết và còn fân tích đc rằng đấy là khiếm nhã thì tôi nghĩ viết này của tôi sẽ ko fải dần mờ nhạt và bị lùi về dĩ vãng ko 1câu trả lời đúng ko mod
    và còn thêm 1câu hỏi khác của bạn tôi mà tôi nghĩ các mods vẫn chưa trả lời bạn tôi chỉ vì trả lời trong 1bài viết bằng các hình smiley vì thật sự câu trả lời chỉ là mỉm cười, các mods đừng bảo chưa bao giờ trả lời 1ng nào đó bằng 1cách là mỉm cười với họ nhé mà nếu có vì lí do là spam chăng nữa, tôii nghĩ cũng ko fải treo đến 2tháng chứ công tư rõ ràng là nằm chỗ này đây sao????????? hay nhỉ TTVN bây giờ hay nhỉ
    chào thân ái
    liebe
    ewige_liebe2005
  2. martin

martin Thành viên rất tích cực

thôi ngủ mai lại lên trường , chán cái trường .....
    seno về ngủ mau , anh mách mẹ em là em đi chơi khuya nhé
  3. thang_khung_new

thang_khung_new Thành viên quen thuộc

chào 5 người đẹp và 2 xinh giai
  4. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

Honig em gái Bear, thế chắc cũng xinh lẻm nhểy
  5. xe_ko_0

xe_ko_0 Thành viên mới

Mới sinh
  6. Washabee

Washabee Thành viên mới Đang bị khóa

Tặng Sênô này
  7. senorita_86

senorita_86 Thành viên mới

em còn xài số cũ chị honig à hôm nay đi coi cái SIM mà ko có xiền mua.......trong túi còn có 7000 VND à
    @ martin: ngủ sớm mai đi học hả anh học ngoan nhớ..........khi nào bị tống cổ thì sang em...........em thuê làm tài xế chứ tình hình em chán cái bus í lém rùi
  8. thang_khung_new

thang_khung_new Thành viên quen thuộc

9. martin

martin Thành viên rất tích cực

ối giật mình , bà chị gì ấy thắc mắc gì sao lại viết ở đây
  10. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

Guten Abend chị bear, em seno và mọi người nha. Seno ơi, cái phần đẹp dzai chị viết từ chiều đấy chứ, giờ chị mới vào đây mà. Em đi đâu mà giờ mới vào.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa