1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album dưa lê tập 22.......................Mùa hè nóng nực,mọi người cùng nhau đi tắm đê

Chủ đề trong 'Album' bởi TVinh, 10/05/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ewige_liebe2005

ewige_liebe2005 Thành viên mới

chị chỉ nói với chú 1câu thôi : coi chừng có ngày chết vì dại gái lần sau đừng ngu thế nữa chú nhé cái này có bị coi là khiếm nhã ko nhỉ
    chú trả lời chị rồi nhưng thằng bạn chị hình như chú vẫn chưa trả lời thì fở thằng đấy ko thù hằn với em í
  2. bear2809

bear2809 Thành viên quen thuộc

theo khả năng đeeeeee . Có bi nhiu nick lôi hết ra đây
  3. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

Mà mấy giờ rồi còn treo giờ chỉ có xoá nick hoặc banned nick thôi
  4. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

5. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

Bạn Jud đừng có nóng, chưa ai nói gì bạn, bạn không phải nổi khùng lên thế. Cũng biết bạn thời gian này tinh thần không ổn định nên mọi người cũng không chấp làm gì. Chỉ có điều bạn dùng từ nên lịch sự một chút, bạn nói người khác ruồi bâu, là ngậm miệng là hơi bị động chạm rồi. Từ trước tới nay vẫn thấy bạn là con người lịch sự ăn nói đàng hoàng văn vẻ lắm mà, sao giờ lại như thế. Tôi bảo bạn nhé, bạn đừng có giận cá chém thớt thế, người ta nhìn vào bạn sẽ không tốt đâu. Tôi chỉ có vài lời với bạn thế thôi, cũng chẳng muốn đôi co nhiều vì tôi online cũng không phải là để tranh cãi. Thế bạn nhá, bỏ qua cái vụ này đê.
  6. ewige_liebe2005

ewige_liebe2005 Thành viên mới

thế này thì bảo là gì nhỉ bài viết của chị bị kêu là khiếm nhã thì của MOD mà viêt như thế này thì fải gọi là gì nhỉ ai đụng gì đến nhà chú mà chú điên...chú ko cần fải doạ là band nick người khác, mọi người bảo là mọi người run lắm ....
  7. all4country

all4country Thành viên rất tích cực

Cảm ơn rất nhiều sự động viên của honigsberg, theo đúng "thủ tục" vote cho U 5* rùi đấy! Sẽ cố gắng xem sao. Hì!
  8. JudeLe

JudeLe Thành viên mới

Nói rồi đấy, bọn mày đừng tưởng nói mấy câu vớ vẩn là xong. Tao bị chó đàn bên Thảo Luận với bọn Cá Gỗ nhiều rồi mà trình thì chúng nó cao hơn bọn mày nhiều lắm, nhưng tao chưa bao giờ ngán.
    Nhắn Ewig: Đừng bao giờ nghĩ thằng này làm linh tinh hay nói xách mé. Chỉ vì chán nản nên có người nhờ mới cho mượn nick để sửa bài, thế thôi. Gái mú gì cái giờ này, giờ đé0 tin vào cái gì nữa cả, nhé.
  9. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

Anh yêu em
  10. thang_khung_new

thang_khung_new Thành viên quen thuộc

Cái gì đấy? Không hiểu. Chú bình tĩnh đi, đứng xúc phạm hội đồng như thế. Chuyện gì thì ở đây hầu như mọi người cũng là bạn bè với nhau. Chú không nên vị kỷ như vậy, hầu hết mọi người có hiểu chuyện gì đâu. Tôi biết có thể chú bức xúc chuyện riêng của chú. Nhưng ko nên vì thế mà xúc phạm những người ko liên quan. Mình đàn ông, nên rộng lượng một chút. Hãy lấy chữ "NHẪN" làm đầu. Mong chú hiểu
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa