1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Album thành viên, mãi càng xinh đẹp thêm - Phần VIII - Những posts spam không có hình mới, sẽ bị xóa

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tuoihong25, 04/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Wehrmacht2

Wehrmacht2 Thành viên mới Đang bị khóa

PS: @trangsophia: Tớ hi vọng là BB_ThaoHang sẽ không care chuyện này lắm, vì người Nam thường ăn ngay nói thẳng hơn người Bắc dù tớ 100% không phải người Nam.Và tớ cũng thích tính này, hơn là cứ để trong bụng không nói ra.
    Nhưng cũng phải nói lại là tớ không biết từ thảo mai lại xấu nghĩa như bạn nói. Ặc :-(
    quote lại ảnh ex-gf mũi tẹt của tớ để chống xì-pam [​IMG]
    Được Wehrmacht2 sửa chữa / chuyển vào 09:08 ngày 07/03/2008
  2. neeyou

neeyou Thành viên mới

Hôm qua mình cũng nói , pót bài nói vụ Thảo mai này rồi nhưng bạn mình bảo Thảo mai ko xấu như vậy nên mình e*** lại thôi .Với lại mình nghĩ mình và bạn chưa tranh cãi nhau lần nào .Chẳng lẽ bạn đi ném đá mình ?
    Chứ mình tính nóng nảy đọc xong bài bạn Trang nói là bẻ tay múa phím liền Mà mấy bạn mình nói ko phải vậy đâu nên mình phải e*** lại đó Chứ ko phải mình im lặng đâu
    Này thì hình , khổ ghê
    Được neeyou sửa chữa / chuyển vào 09:48 ngày 07/03/2008
  3. aliases

aliases Thành viên mới

Ảnh của Neeyou đẹp quá ! đúng là đẹp đẹp đẹp ..

Bức ảnh bài đáng giá hơn hàng ngàn bài thơ hay những lời lẽ đẹp nhất
    Được Aliases sửa chữa / chuyển vào 12:15 ngày 07/03/2008
  4. trangsophia

trangsophia Thành viên quen thuộc

Em bé này đáng yêu quá đi mất ! ôi ! thích quá !
    hic ! Lại ảnh ! Anh Thuyền ơi ! Chết mất ! Hic ! Em chữa cháy bằng ảnh Thần tượng của lòng em được không ? Cũng là ảnh mừ !
  5. trangsophia

@ Wehrmacht2 : vậy à? Theo như mình biết thì cái từ thảo mai nó có nghĩa là vậy .
    Khi nói chuyện, ai mà nói về 1 cô gái khác như kiểu " Con này trông thế mà thảo mai lắm! " hay " Chị A, chị B thảo mai cực kỳ " thì nó có nghĩa chê là nhiều . Mình nghĩ đây là 1 từ ám chỉ không tốt !
    Còn nếu ý bạn Wehrmacht2 không phải vậy thì tốt quá ! hihi !
    Chứ mình nghĩ TH chỉ điệu và đanh đá chút thôi . he he ! Không biết nói thế này có đúng ko nhỉ TH ơi ?
    @ honisberg : cảm ơn bạn nha ! được bạn khen vui quá ! hihi ! mình định nuôi dài thêm 1 thời gian nữa bạn ạ ! bây giờ cắt hoặc làm đều khó tạo kiểu ! hic !
    [nick]
    [
    Được trangsophia sửa chữa / chuyển vào 13:21 ngày 07/03/2008
    Được trangsophia sửa chữa / chuyển vào 20:12 ngày 07/03/2008
  6. BBThaoHang

BBThaoHang Thành viên mới Đang bị khóa

7. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

Ôi, chị khen em dịu dàng em thích quá, phấn đấu mãi mới được.
    @trangsophia: Tớ cũng thấy tóc dài để được nhiều kiểu tóc hơn. Lần trước về ''VN tóc tớ đang dài, tớ cắt vèo một cái kiểu đầu Vic, giờ hối hận quá. Trước khi sang bên này thì cắt luôn mấy cái đuôi đằng trước nên tóc ngắn cũn cỡn luôn. Kiểu đầu đó chỉ hợp với những người cá tính một chút.
    Chống spam bằng một hình sau hội trường sân khấu hôm tết. Nhìn mặc áo dài mà sao chẳng có eo gì cả??
  8. teenagedirt

teenagedirt Thành viên rất tích cực

Em oi trông e quen ghê ...không bít có fải hồi chị về VN gặp e ở hàng nối tóc ko nhỉ ( Hàng chị Lan ở Bạch Mai) đợt tết ấy
  9. trangsophia

Thích tấm này của bạn Hằng lắm ! Nhìn vừa nghịch vừa kiêu sa ! Áo cũng rất là đẹp . à, Hằng cao bao nhiêu mà nhìn dáng chuẩn fết!

@ bạn Honisberg : Bạn đang ở nước nào thế ? trông bạn đằm thắm đấy chứ ! Mấy ảnh bạn chụp lên nhìn không rõ mặt lắm nhưng cái ảnh nhìn nghiêng trông bạn đẹp kiểu sang trọng . Không sợ bị già đâu. Bạn cũng 85 đúng không ?
    @ chị Teenagedirt : hic ! mặt em là dạng mặt phổ thông hay sao ý mà nhiều người nói trông em quen lắm chị ạ ! Em chưa làm tóc ở chỗ ý bao giờ . Hic . Hay là em có chị em sinh đôi mà không biết nhỉ ?
    Có lần bạn em gửi cho em ảnh của 1 cô bé giống em đến 80% đến mức em để làm avatar 1 hôm mà ai cũng tưởng là em . Mà em chả quen biết j cô ý luôn. Sợ thế !
    khoe mọi ng cái ảnh mới tự sướng chiều qua ! hic !
    Còn đây là em gái mà bạn em bảo giống em đây !
    [nick]
    Được trangsophia sửa chữa / chuyển vào 19:45 ngày 08/03/2008
  10. bemo

bemo Thành viên mới

Đợt này mải bán bán mua mua quá quên mất nhà mình rồi