1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ALL Member: OFF PIZZA 8-5

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi tengimachaduoc, 05/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tengimachaduoc

tengimachaduoc Thành viên mới

Gửi tới các thành viên trong box và trong mạng ttvn, trên tinh thần ăn pizza là chính và giao lưu là chủ yếu. Với 2lý do trên, CN này, tức ngày 8-5 - 2005 sẽ có 1buổi off pizza tại HN nhằm đáp ứng sự mong đợi của các thành viên box ẩm thực.
    - Địa điểm: Al-fresco Láng Hạ
    - Thời gian: 6h -6h30 (lại Nhà hát lớn à? hì hì)
    - Chương trình: Suất D (với tinh thần ăn vui là chính, vì suất đó ăn đông người kinh tế nhất), sau đó có thời gian sẽ tổ chức đi karaoke bàn tay vàng, hoặc đi đua thuyền hồ tây (đừng thắc mắc nhé )
    - Kinh phí tổ chức: mỗi thành viên mang dự kiến 50k, (càng đông thì càng giảm)

Thông báo này thay cho giấy mời
    Đề nghị những thành viên nào đi xin reply lại sớm, và thông báo cho các thành viên khác cùng biết và tham dự.
    Dự kiến những thành viên sẽ tham gia:
    1. Oishi
    2. DJXO
    3. TKs
    4. Tengi
    5. Solo
    6. Anny ----->DucNM78 (Anny Linh thấy lên mạng hoài mà ko tham gia à???, anh DucNM care nhé? )
    7. Mrjackal (ông này cũng vậy, PM chả thấy reply)
    8. lady
    9. bạn của lady
    10. và bạn của lady tiếp
    11.linkinhot
    12.5in2005
    13. amore ???
    14. aladdihn? (5in2005 đảm trách kéo lão này ra nhé)
    15...
    16...
    Và chúng tôi hy vọng danh sách này sẽ dài hơn nữa trong những ngày tới.

P/s: Mod cho em đăng tạm chủ đề này đến 8-5 rồi chuyển vào tô píc pizza dùm em nhé, thanks
  2. Bi_bi

Bi_bi Thành viên mới

Bi_Bi tuy là thành viên mới tinh tình tình với AT nhưng rất muốn tham gia vụ Pizza này. Ko biết có ai hoan nghênh hông
  3. tengimachaduoc

có tớ hoan nghênh hì hì
    uplist bạn bi-bi thứ 15 nhé.
    up tiếp VLC, king-eric
    1. Oishi
    2. DJXO
    3. TKs
    4. Tengi
    5. Solo
    6. Anny ----->DucNM78 (Anny Linh thấy lên mạng hoài mà ko tham gia à???, anh DucNM care nhé? )
    7. Mrjackal (mua cái pizza ăn trước rồi cho về sớm nhé)
    8. lady
    9. bạn của lady
    10. và bạn của lady tiếp
    11.linkinhot
    12.5in2005 ( đã đóng dấu )
    13. amore ???
    14. aladdihn? (5in2005 đảm trách kéo lão này ra nhé)
    15 . BI_BI
    16. VLC
    17. king_eric
    18.....
    19.....
    Nào nhanh lên nào.......
    Được tengimachaduoc sửa chữa / chuyển vào 23:05 ngày 05/05/2005
  4. vlc

vlc Thành viên mới

Đăng ký 1 chân!!! Nhưng chẳng thấy ai wen cả....làm sao đây??? Mà hẹn mấy giờ rứa? Sáng hay chìu???
    ==> Hic...Bác N_M_S không cóa đi àh???
  5. king_eric

king_eric Thành viên rất tích cực

Mình đi được không nhỉ ?????? Đăng kí 1 cái
  6. tengimachaduoc

@ VLC: xin lỗi bác và mọi người, lỗi đánh máy, giờ đính chính là 18h -18h30, chắc ko cần phải đính chính là sáng hay chiều nữa chứ ạ hì hì,
    mà em xin lưu ý với bác là 1chân thì phải rõ ràng là chân nào??? theo em thì bác nên đăng ký tất cả các chân đi cho chắc
    @ king_eric: đăng ký sao lại ko được nhỉ bác nhỉ? chả có lý do gì để phản đối cả, càng đông càng vui và càng....giảm chi phí (dân NEU mà )
  7. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Okie, em dạo này bizi quá nhưng sẽ chung vui với các bác, fải cái bác tengi thông báo hơi muộn, em sẽ nhắn tin cho mọi ng`, hi vọng lần này đủ 10 ng`. Bác tengi lo chị 5in2005 cho em nhé, nhất định lần này fải kéo chị í đi. Em sẽ lo solo và xo, những ng` còn lại cho em Tùng và bác giải q'' nhá. Lần này mà em ko đc ăn Deal D thân iu đấy thì
  8. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Quên mất, bác ơi, nếu hẹn ở NHL thì ăn ở HBT đi, bác đã định là từ 6-6.30 thì bác nhất định fải ra sớm, như em Tks thân iu lần trc fải đợi từ 5h50 đấy, thương ghê cơ Bác là hội trưởng thì bác fải có trách nhiệm. Chuẩn bị 1 cái băng rôn lớn nữa thì càng tốt, vì ở đấy lúc nào cũng đông, giờ này lại lắm ng` ra hóng mát nữa thì fiền lắm. Để em tìm lại số Đt của 2 em lần trc, ko bít có fải vì vụ lần trc khủng quá ko mà mất tích luôn
    VỤ NÀY NHẤT ĐỊNH FẢI LÀM THẬT LỚN !!! ZÔ CÁC BÁC ƠI
    Hòm hòm cũng đc khoảng chục ng` chắc chắn rùi nhỉ, vui wá
    Được oishi_girl_83 sửa chữa / chuyển vào 11:24 ngày 06/05/2005
  9. tengimachaduoc

Này....cô đừng có doạ tôi nhé, đừng có giở dọng taliban với tôi nhé, tôi ko như thằng Tùng đâu nhé, doạ là tôi.......sợ......chạy đấy
    Xin báo cáo oishi: 5in2005 đã confirm lại là sẽ đi và lôi kéo cả aladdinhn, thanksgiving thì đảm nhận "đón" em linkinhot và 2đứa sẽ "đi bộ" lên chỗ hẹn, chỉ có chưa thấy phản hồi của MOD Lady thôi, còn 2đồng chí kia thì em chuẩn bị đạn đi mà áp tải chứ đừng doạ anh....anh....sợ......
  10. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

Xin lỗ dạo này em Anny bận rộn cũng k mấy khi vô ttvn.. đi học ở lớp có mạng thì treo nick chứ k đi cùng cả nhà.. em giờ vướng bận .... nên phải đi cả... nên k đàn đúm nữa.. hix cả nhà cứ vui vẻ nha.. ăn bên 23 chán lắm.. qua bên Láng Hạ thì tốt hơn