1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ALL STARS HBL - thành công trên cả tuyệt vời :) - Bình chọn All Star Hà Nội.

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi Don_Juan_De_Marco, 20/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Coi_hu_vo

Coi_hu_vo Thành viên mới

Dung rui hoan man chi .Trung(c) SR day,tui da hoi theu dc san tu 9h den 12h tai san Kien truc roi.
  2. Nam_Sinh_Ba_Dinh

Nam_Sinh_Ba_Dinh Thành viên mới

Hey anh em !! Mãi mới online được để báo tình hình với anh em ... tình hình là như thế này nhé !! Nếu anh e vẫn quyết định là ngày 22-5 thì tuỳ anh em, TĐ sẽ xúc tiến luôn việc in poster để gửi đến các trường PTTH và các trường ĐH. Nhưng có nhiều ý kiến cho rằng cho thời gian AS lùi lại chút để 2 miền Nam Bắc có thể gặp nhau trước và bàn với nhau về 1 số thứ ... Giờ TĐ cần biểu quyết đây : đại diện các đội cho ý kiến về thời gian nhé ????
  3. blutobluto

blutobluto Thành viên rất tích cực

Lùi lại 3 tuần tức 5-6 hoặc nếu vướng thi tốt nghiệp thì lùi 1 tuần nữa là 12-6 để HBL còn thi đấu cho xong, hôm đó trao giải luôn . quá hợp lý
  4. blutobluto

blutobluto Thành viên rất tích cực

không biết thi tốt nghiệp PTTH vào hôm nào nhưng nếu đấu vào CN sau đấy thì sẽ thu hút được rất nhiều khán giả (nghỉ xả hơi trước kì thi ĐH mà) vả lại HBL còn phải đấu bù nhiều quá .
  5. trangusia

trangusia Thành viên mới

thi tốt nghiệp vào ngày 6,7,8 tháng 6 ạ.
  6. 3TempleYoungest

3TempleYoungest Thành viên mới

Cuối cùng là hôm nào hả các bác !! 1 bác tay to mặt lơn quyết cho bọn em 1 câu là ngày nào nào !!
  7. Nam_Sinh_Ba_Dinh

Tú đen chờ mọi người mãi mà chẳng thấy ai nói gì cả nên TĐ quyết định như thế này, và ai có ý kiến gì thì call cho TĐ theo số máy 0989.201938 nhé :
    .) Thứ nhất : về thời gian và địa điểm thi đấu của trận All Stars sẽ diễn ra từ 9h đến 12h, Chủ Nhật, ngày 12 tháng 6 năm 2005, tại nhà thi đấu trường Đại Học Kiến Trúc Hà Nội. .. để thuận tiện cho các đội chuẩn bị và sau thời gian thi tốt nghiệp PTTH.
    .) Thứ hai : Bên phía Shop Dunk 125 Thuỵ Khuê muốn có một góc trong tờ poster quảng cáo của trận All Stars ( sắp tới Lamthanrung sẽ phác thảo và đưa chi tiết lên cho bà con xem ) và vì vậy Shop Dunk sẽ tài trợ cho chúng ta ( 24 người - là 24 thành viên trong AS North và AS South ) mỗi thành viên là 1 đôi tất và 1 băng tay (đang đàm phán bên Shop Dunk nếu được 4 thùng nước tinh khiết nữa thì tốt, vì giá trị kinh tế mỗi thùng cũng chỉ khoảng từ 20-->30K. )
    .) Vì đây là lần đầu tiên có trận AS ở HN do các anh em không chuyên đứng nên tổ chức nên TĐ muốn marketting một chút, 1 phần quảng cáo rộng rãi Bóng Rổ trong các trường PTTH và Đại Học. TĐ sẽ làm poster to bản 40*60 khoảng vài chục tờ ( chờ xem kinh phí là bao nhiêu ) và sẽ photo các tờ rơi 20*30 để có đội ngũ các em học PTTH và ĐH sẽ phát tại các cổng trường ĐH và PTTH.
    trên đây là 1 số ý kiến của TĐ, nếu có vấn đề gì thì các đội cứ gọi cho TĐ nhé. và danh sách chính thức AS sẽ được thông báo vào ngày mai ... Thanks all.
  8. Don_Juan_De_Marco

Don_Juan_De_Marco Thành viên rất tích cực

tình hình danh sách đội hình ALL STAR thế nào rồi nhỉ? các đội đã gửi hết bầu chọn của đội mình lên chưa, cho kết quả đê
    đội nào chưa nộp khẩn trương cái
  9. Nam_Sinh_Ba_Dinh

Còn mỗi đội Sunrise thôi, để xem tình hình như thế nào, 2 hôm nữa mà đội Sunrise kô update coi như mất quyền lợi nhé !!
    mách nhỏ với Shop Dunk 1 chút, hôm qua vừa nhận được tin nhắn của 1 cậu nào đó bên Dunk và TĐ muốn quảng cáo cho các bạn một chút, dù gì các bạn cũng là Sinh Viên, và để tạo cho mọi người biết đễn cái tên Shop Dunk nhiều hơn, nên TĐ đang xem xét sẽ cho các bạn 1 quầy hàng nhỏ hôm 12 tới để các bạn vừa kinh doanh và vừa quảng bá luôn ... còn việc tài trợ, TĐ nghĩ các bạn thay tất và băng tay bằng 10 thùng nước tinh khiết nghe có vẻ hợp lý hơn đấy ... không những có nhước cho anh em đấu mà cho cả khán giả nữa như thế hay hơn mà kinh phí cũng không nhiều ... khoảng 220.000 ... OK ? hôm nào rảnh TĐ sẽ qua Shop Dunk chút ....
  10. Sweet_4U

Sweet_4U Thành viên quen thuộc

em ở Dunk xin có ý kiến thế này :
    bọn em định tài trợ ( nói thế này nghe to tát wá, anh em đừng để ý nhé ) cho giải Allstar là : 12 tất , 12 băng tay, và nước uống, lúc đầu thì định để 24 tất nhưng lại ko đủ về số lượng nên đành phải như phương án nầy, anh em thông cảm vậy nhhé !
    nếu wả thật mà đc làm 1 sạp hàng nho nhỏ ở cạnh sân KT thì ttốt wá, vì thực sự bọn em vẫn chưa đc nhiều người biết đến, lần này rất mong đc anh em nghía đến ! ngoài ra đc góp mặt trong tờ poster của giải All thì wá ổn, thế này thì chăm sự phải nhờ các anh thôi !
    có gì các anh cứ cho em ý kiến để ngày càng đáp ứng đc nhu cầu !