1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Alo Alo Thế còn con gái bách khoa thì sao nhỉ ?

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi htchanit, 06/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. htchanit

htchanit Thành viên mới

Alo Alo Thế còn con gái bách khoa thì sao nhỉ ?

Này các bác cứ đi tìm đâu xa chứ mình thấy con gái Bách khoa cũng được lắm đấy chứ đâu đến nỗi nào ?
    Tổ chức thi Hoa hậu còn được mà .... he he he
  2. tomisa

tomisa Thành viên mới

trùi ui, pác htchanit seo lại ăn nói như thía đối dzới sư tỷ muội đồng môn dzị? cái giọng địu nghe thiệt là ... hèn chi con gái bk chẳng thay đổi tí nào. cứ bị mí pác đem ga mà so sánh dzới mấy chị em trường khác hông hà (mà toàn ở phía thua người ta). lại còn em changtraithienthan nào nữa í, đừng có bép xép rằng girl bk thì được cái siêng học, học giỏi nhưng ... nữa nghe chưa!!!
    cho dù là cái sự thiệt nó đúng là như dzậy đi chăng nữa thì cũng nên nói nhỏ dzới nhau nghe thui (thí dụ như nói cho tui nghe nè) đó là chưa kể các pô lão khác ( dzí dzụ như...) mải mít khen các em trường khác bùn các pác wé!!!
  3. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

trùi ui bùn làm chi em ui, mấy pác đó nói theo kiểu con cáo nói "Nho còn xanh lắm í mà" (ực ực )
  4. htchanit

htchanit Thành viên mới

Ấy dzị sư tỷ Tomysa này hiểu lầm ý của đệ rồi.
    Thấy các bác nói nhiều về con gái trường khác wá mà chẳng đề cập gì dến con gái BK nên tui lên tiếng dùm dzành lại chút công bằng thôi mà....
    Chưa gì đã bị dzị sư tỷ này gzằng mặt rồi. Bởi vậy ai cũng nói con gái BK........... là cũng có lý thôi
    Tại vì tiểu đệ thấy trong trường mình cũng có mấy bạn vừa xinh vừa học giỏi ..........
    Có ai đề cử giúp tui không ,..................
  5. giahy11

giahy11 Thành viên mới

tính chiều nay lập một cái topic nói về con gái BK,vậy mà chưa lập thì có chú này lập rùi hihihi.
    Thật tình ko biết nói sao,chứ anh thấy 2 nguyên nhân chính sau đây làm con gái BK ế nè hihihi:
    thứ nhất là vì người ta thường nói bụt nhà không thiêng,có lẽ vậy nên mấy boy BK ít để ý đến các girl BK,,mà đã học trong BK nơi toàn là nam,mà ko ai dzám cưa nên làm cho mấy anh trường khác nghi ngờ,ko biết có j` ko mà người ta ko dzám cưa,với lại cũng một phần cũng sợ ko giữ nỗi người iu trong 1 ngôi trường nhìu con trai đẹp trai mà lại giỏi thế hehehe
    thứ hai là vì con gái BK giỏi quá,con trai hổng dzám theo,hihihi.Không biết ai sao chứ tui là thấy dzậy á,tui cũng lắm lúc đễ ý mấy cô trong lớp mà hổng dzám hó hé gì hết vì dzở hơn mấy cô hihi,con trai mà thua con gái người ta nhìn vào thấy kỳ kỳ sao ah hihihi
    Nói túm lại là con gái BK thuộc dạng ở trên cao,nên mấy chàng ko dzám với tơi,mình nói thế có đúng không mấy girl BK.
  6. htchanit

htchanit Thành viên mới

Bác Gia Hy nói nghe bùi tai ghê không biết là khen hay chê đây .
    Con gái càng giỏi càng thích chứ sao ! thời buổi này đẹp không đã là gì đâu .
    Nhưng mà ngẫm lại con gái BK giỏi nhưng xinh thì hơi hiếm nhỉ
  7. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

Con gái BK thì dĩ nhiên là giỏi rùi, nhưng xinh thì cũng nhiều bạn xinh lém mà! Chả hiểu seo mấy anh lại ko thích bạn gái mình giỏi nhỉ? Đi với 1 cô thông minh chả thích seo? Như bạn pp hồi đó học khối D, còn pp lại dân ban A, hix, 2 đứa lại học thêm chung toán lí, dĩ nhiên là người ta ko bằng mình, vậy là lắm lúc lại có chuyện Chán!!!! Bi giờ thì người ta BK, mình KT, hình như lại đến phiên mình tủi thân
  8. giahy11

giahy11 Thành viên mới

Không phải là không thích mà là sợ.Chứ ai lại không thích bạn gái mình giỏi.
  9. bongo

bongo Thành viên quen thuộc

Ông Giahy sợ cái gì phải nói rõ ra để còn nhận ý kiến của các anh em khác chứ. Riêng bongo thì không sợ nhưng mà ...
    Không biết nói ra thì có tiện không chứ bongo thấy con gái BK cô nào xinh xinh 1 tý là biết mình có giá ngay, khó tiếp cận lắm
    CHị em xem thế nào, chỉ đường chỉ lối chứ cứ mù tịt thế thì chả trách ...
  10. thangcom

thangcom Thành viên quen thuộc

con gái Bk xấu mù