1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Alo Alo Thế còn con gái bách khoa thì sao nhỉ ?

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi htchanit, 06/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

trời ơi - con gái BK khó hỉu nhỉ!
    con trai BK hông quan tâm thì nói õng eo là "trông núi khác"
    con trai BK quan tâm thì nói là hông liên quan
    chẹp chẹp
    con trai Bk phải quan tâm con gái BK mói đúng mặt chứ nhỉ!
  2. love_for_nothing

love_for_nothing Thành viên mới

Con gái BK không xinh kiểu cách nhưng mà dễ thương, duyên và rất năng động tự tin đó các bạn à,
    tớ chả biết nhưng nhiều người xin chết lắm đó, hâhhha
    Hà nội giờ mưa phùn ghê quá, lạnh lắm nhưng không khí tết rất vui. Chúc các bạn ở Sài gòn một năm mới vui vẻ, bình an, thành công và nhiều tài lộc trong cuộc sống nghen.
  3. duc_anh_v6

duc_anh_v6 Thành viên mới

Bác love_for_nothing ở hà nội àh,chỗ nào vậy.Mà bác đưa ra dẫn chứng cm con gái BK được như bác nói đi,em cóc tin khi chưa nhìn thấy."NÓI CÓ SÁCH MÁCH CÓ CHỨNG", em theo trường phái này.Chúc các bác ở sài gon một năm mới thành công nhé. I LOVE XD
  4. love_for_nothing

love_for_nothing Thành viên mới

he he, gặp tớ là biết thôi à
    Dân BK chính hiệu đấy, năng động tự tin vào bản thân mình nhưng cũng ko kém phần lãng mạn đâu nhé
    Dù sao luôn tự hào là con gái BK,
    dù ai nói ngả nói nghiêng
    Lòng ta vẫn vững lập truờng BK
    hehhehe
  5. htchanit

htchanit Thành viên mới

Không biết BK Hà Nội thế nào? Mình chưa có dịp ra Hà Nội hì hì Nghe L_F_N lại ham hố rùi
  6. tomisa

tomisa Thành viên mới

pác L_F_N nói nghe tự tin ghê, chả bù dzới em đây. Dịp tết rồi họp lớp, gặp lại tụi bạn cấp 3 "hàn huyên tâm sự" một hồi thì tụi nó lại lên mặt là con trai BK và đem con gái BK ra làm "mồi nhậu" . tức mình nhưng chỉ có một mình em nên cũng "lép vế". ấm ức suốt ba ngày tết.
    Mà nói đi cũng phải nói lại. Đúng là con gái BK được cái dữ. hổng bít pác nào nói hiền chứ như em và tụi bạn thì...
    còn đám bạn học kinh tế và mấy trường xã hội khác thì đúng là nữ tính và dịu dàng, dễ thương lém cơ ( có pác nào cần thì em sẵn sàng làm cầu nối nhưng fải "lót đường" đã nhá! ). Nhưng em vẫn thích cá tính của con gái BK hơn. Ham học hỏi, chân thực chẳng điệu đà. các pác thấy con gái BK mạnh mẽ thế chứ yếu đuối lém (chẳng qua là để che giấu chính bản thân mình thôi)
    à pác L_F_N ơi, em cũng có bạn học BKHN đấy, khoa điện gì gì đấy ( chẳng nhớ nổi cái tên ngành dài ngoằng ấy), nói chuyện cũng dễ thương lém, chẳng bít pác học khoa gì ý nhỉ?
    chúc toàn thể các pác gia đình nhà ta luôn thành công trong học tập cũng như công việc trong năm mới này nhá. Sức khỏe, may mắn nữa chứ!
    best wish for u!
  7. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Thế nào là con gái giàu nữ tính?

Con trai thường thích những người con gái xinh đẹp, nhưng khiến người con trai say đắm nhất là những người con gái giàu nữ tính.
    Nữ tính là một khí chất của người con gái, là thứ có thể gây cho người con trai cái cảm giác toàn thân lâng lâng xao động, là thứ cảm thụ chỉ có thể ý thức được mà không thể nói thành lời.
    Vậy người con gái như thế nào là giàu nữ tính nhất? Những người con trai khác nhau có những cảm giác và tiêu chuẩn khác nhau.
    Người con gái cao lớn phổng phao là người giàu nữ tính, họ có thể cho bạn khoái cảm và sự sảng khoái như đi trên núi cao và rừng rậm.
    Người con gái mảnh mai là người giàu nữ tính, họ cho bạn cảm giác mềm mại ngon lành có thể nắm toàn bộ và dễ dàng chế ngự.
    Người con gái dịu dàng điển nhã là người giàu nữ tính, họ cho ta cảm giác nhu mì và đầy cuốn hút.
    Người con gái ngỗ ngược là người con gái đầy nữ tính, họ cho ta cái cảm giác thử thách đầy phong ba bão táp và cũng hết sức lâm li.
    Người con gái độ tuổi thanh xuân giàu nữ tính nhất, họ cho ta sức sống tươi tắn tràn trề, khiến bạn thêm bốc lửa.
    Người con gái thành thục chín chắn là người giàu nữ tính. Họ gây cho bạn cái cảm giác thanh nhã sự gợi cảm lẳng lơ đầy vẻ mời chào.
    Thật ra, người con gái với nhiều dáng vẻ đường nét mềm mại dễ làm cho các chàng trai mắt la mày lét. Song có một điều giới mày râu cần phải hiểu rõ rằng, đó là người con gái không bao giờ yêu bạn, và đối với bạn chắc cũng không có cái cảm giác xao xuyến gợi tình lắm đâu.
    Vậy như thế nào mới là người con gái đầy nữ tính và gợi tình?
    Người con gái yêu bạn là người - đối với bạn - giàu nữ tính nhất, gợi tình nhất và đầy sức cuốn hút bạn.
    Theo Thanh niên
  8. htchanit

htchanit Thành viên mới

Hì hì mình chẳng thấy đứa nào nữ tính hết
  9. polman

polman Thành viên mới

Nữ tính hay không phụ thuộc vào mỗi người. Nó được cảm nhận qua lăng kính của mỗi người. Lăng kính đó lại phụ thuộc vào hai cái thấu kình chủa nguời đó, hai cái màng nhĩ và sở thích cả người nghe và cái loa của người phát có phát đúng tần số, đúng biên độ, ....hay không ?