1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Alo, bạn có tin nhắn (Tầng 1)

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi FJX, 01/07/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FJX

FJX Thành viên mới

Alo, bạn có tin nhắn (Tầng 1)

Đây là nơi dành cho các thành viên của box nhắn tin cho nhau, gửi gắm tâm tư tình cảm lẫn... đòi nợ hay rủa xả. Mục đích là tiết kiệm tiền SMS và tiết kiệm công PM cho những kẻ nhiều chuyện (như bé). Hơn nữa thì không có gì khác ngoài việc tạo thêm topic và nhằm mục tiêu thúc đẩy F_192 giàu có, hùng mạnh tại nơi hẻo lánh này. Mời cả nhà nâng ly [​IMG]

Nhắn tin cho langtu: Vì lý do mai ko đi Bò cạp nên vài bữa nữa bé trả máy nhé, đc hông? Hông đc thì rủ đi ăn đi rùi trả.
  2. Jojo170279

Jojo170279 Thành viên mới

To ai đó:Chài ơi, anh là ai dzị???hổng bít nữa, rảnh ghê, nhá máy hoài, mọi lúc mọi nơi lun.Muốn làm wen thì lên tiếng nha, kg thì thôi à nha, quậy hoài tui nổi điên thì đừng có trách nha
  3. langtu_bacha

langtu_bacha Thành viên mới

Nhắn tin cho langtu: Vì lý do mai ko đi Bò cạp nên vài bữa nữa bé trả máy nhé, đc hông? Hông đc thì rủ đi ăn đi rùi trả.
    [/quote]
    Anh thấy cái câu trước không vấn đề gì,khi nào chẳng được.mà cái câu sau nghe cứ hay hay là
  4. FJX

FJX Thành viên mới

Hay lắm sao đại ca?
    Nhắn tin cho cả nhà: Ai chưa khai báo ngày sinh thì vào topic Đăng ký thành viên ở trên khai báo nhé. Xem trang 1 để coi tên mình có trong list chưa.
  5. hanah82

hanah82 Thành viên mới

@ FJX và Bediudang: Hanah lưu hết hình vào máy tính ở nhà rồi nhưng chưa có thời gian gửi cho bdd. Khi nào về Hanah sẽ gửi.
    @ Langtu & FJX: thanks 2 người nhiều nha
  6. hamchoihung

hamchoihung Thành viên mới

Hình gì mà bí mật quá ta ?
  7. Jojo170279

Jojo170279 Thành viên mới

Nhắn tin cho ông hunghamchoi :ông nì nhiều chuyện ghê nha, hình gì kệ người ta, hỏi làm chi?Hình ....x đó coi hông???
    Ông hùng, rủ rê mọi người vào đông đông đi, vắng wá à, tối ngày rủ nhậu nhẹt hoài à
  8. hamchoihung

hamchoihung Thành viên mới

Thì hỏng biết mới hỏi muh, hình x thì có gì ghê gớm đâu, chán phèo, thực hành còn chưa ham muh, mà sao đi đâu cũng bị bà chọt tui hít vậy hở ?? kêu tui rủ mọi người vào đông đông mà nói tui tối ngày nhậu, chán bã ghê hong
  9. langtu_bacha

langtu_bacha Thành viên mới

Hơ,đoạn nào ông không ham thì chuyển cho tôi,hic,chấp nhận thương đau hộ bạn tí chút
  10. FJX

FJX Thành viên mới

Nhắn cho anh langtu: Anh chấp nhận toàn cái khôn thôi hén. Hum ni thấy đại ca spam đầy f_192, tự nhiên thấy iu iu, he he
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa