1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Alone in the dark.......

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi Tytn, 18/06/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Tytn

Tytn Thành viên quen thuộc

Một mình trong bóng đêm. Nghe như tên một game nhập vai, nhưng nó lại là câu diễn tả chính xác về một hành động mà rất rất ít người không biết, nhưng lại lảng tránh mỗi khi phải nhắc đến nó......
    Tác giả bài viết đã thăm dò qua một số nguồn tư liệu và những người bạn, sau đó rút ra một kết luận: Đây thực sự là một việc rất phổ biến!(tất nhiên chỉ khẳng định được ở những người cùng giới của tôi). Nhưng câu hỏi được đặt ra là:
    Sao người ta lại thấy mặc cảm về một việc như vậy? Nó đâu đến nỗi được gọi là lập dị ?
    Các bạn hãy thẳng thắn phát biểu ý kiến của mình về vấn đề này . Theo tôi nó chẳng có gì đáng để bị ghét bỏ cả, à quên, bạn hãy đọc những dòng sau rồi ta sẽ nói tiếp: http://vnexpress.net/Vietnam/Suc-khoe/Sach-Y-hoc/2001/03/3B9B9BE9/
    Đó không phải là một hành động được khuyến khích, nhưng nó cũng không hề đáng bị lên án hay ngăn cấm! Nó phục vụ cho một nhu cầu chính đáng của con người, một bản năng, và đã không ít người tự biến mình thành tội phạm vì không được thoả mãn đầy đủ cảm giác đó.
    Liệu bạn có thể viết bài vào topic này, và thẳng thắn công nhận mình đã từng MỘT MÌNH.
  2. Favercode

Favercode Thành viên quen thuộc

Và người ta gọi đó là Thủ Dâm. Tôi không hề xấu hổ khi phải công nhận rằng bài viết trên đây là của mình. Và cũng chả có gì nếu đây là bài trả lời duy nhất!
  3. andycoollove

andycoollove Thành viên rất tích cực

theo em đuợc biết là thằng bạn em nó nói chứ kô fải em đâu nha: " nó nói với em là bác sĩ nói với nó là cứ cách 4 ngày là fải cho sperm nó out ra, nếu kô thỉ để lâu thì nó sẽ chết và sau này khi được fóng thích thì nó sẽ có mùi hôi thúi"
    Bạn em nó nói với em như thế đấy các bác tin hay kô tin thì tùy vào các bác àh.
    The shortest word that I know is " I "
    The sweetest word that I know is " LOVE "
    The person that I never forget is " YOU "
    ==> " I LOVE YOU "
  4. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

bác sĩ nào mà láo thế? phản khoa học thế? thế bình thường của bác nó thơm à?
    tinh trùng và tinh dịch theo em học hồi lớp 9 thì đều được cấu tạo từ protein... nếu không sử dụng, qua một thời gian nhất định, tinh trùng mới vẫn được sinh ra còn tinh trùng cũ sẽ được chuyển trở lại thành protein và hấp thụ vào các mô của tế bào...
    Ko sử dụng thì chỉ có lợi cho sức khoẻ, vì nghe nói 1 lần shoot là tiêu hao 1 lượng năng lượng tương ứng với xúc 2000.000 grams than... Bác nào xúc than nhiều quá, cẩn thận chết sớm...

. : : WELCOME TO : : .
    . : Box CNN && Box Vật lí : .​
  5. tanit

tanit Thành viên rất tích cực

Thực ra , như mọi người đã nói,
    Nó chỉ là một hoạt động sinh lý bình thường. " Có nhu cầu - và cần giải quyết "
    Chẳng có gì xấu, chẳng có gì phải lên án. Tất nhiên, ko nên quá lạm dụng nó. Nếu ko sẽ bị "nghiền" . Như nghiền matuý ấy.
    Điều ta đáng bàn ở đây là nó sẽ ảnh hưởng như thế tâm lý con người.

Xin đừng nhắn tin, email, gọi điện, đừng gặp tôi.
    Hãy cho tôi nick, địa chỉ, điện thoại, hãy cho tôi biết bạn đang ở đâu.
  6. Hoa_thuong_thich_BD

Hoa_thuong_thich_BD Thành viên mới Đang bị khóa

mỗi ngày 3 lần, mỗi lần 3 phút thế có hại không mấy anh ?
    em ăn uống đầy đủ, bảo đảm dư vitamin
    ----------------------------------------
    Hòa thượng thích bóng đá
  7. Hoa_thuong_Thich_du_Thu_new

Hoa_thuong_Thich_du_Thu_new Thành viên rất tích cực

Chú này mạo danh anh , đi khắp nơi... chán quá....gí như chú đạo mạo thì còn đỡ... thôi vậy.
    Mà anh nghĩ chú giỏi toán thì chú không 3 lần 3 phút nữa...hãy 9 lần 1 phút hay 18lần 30giây luôn cho xong. hic hic hư quá. Anh xin chú cái nick nhá.
  8. hqtnv

hqtnv Thành viên mới

Tôi đồng ý với bạn rằng cái chuyện ấy là bình thường. Biết bao nhiêu người trên thế giới này công nhận điều đó rồi mà, không việc gì phải lẩn tránh, nhưng dám nhận mình làm chuyện đó thì không phải ai cũng dám, đúng không. Bạn, và tôi nữa, là một trong số ít đó. Tôi làm chuyện này đã nhiều năm rồi, nhưng lúc trước là trong sợ hãi, bây giờ tôi đã thoải mái hơn, nhưng bạn biết không, co lẽ vì ấn tượng sợ hãi lúc xưa còn ám ảnh nên tôi luôn gặp thất bại trong chuyện ấy, tôi thường kết thúc rất sớm, không kìm được cảm xúc. Bạn có bí quyết gì không ? Địa chi của tôi là hanlammusic@yahoo.com , hãy giúp tôi với nhé !Cám ơn nhiều !
  9. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Hic hic, nói chung là một mình trong bóng tối, mà không có việc gì làm là dễ gây ra cái việc TD ấy lắm hic hic. Tại " máu " quá mà đâu có " hàng " đúng không?
    Chữ ký không hợp lệ!
  10. lonesome

lonesome LSVH, 7xSG Moderator

Cái gì nhiều quá cũng không tốt. Mà hình như đâu phải chỉ có nam giới mới có trò "******** 1 mình" như thế này đâu nhỉ? Các bác nào biết gì thêm thì "giáo dục giới tính" cho em 1 tý đi chứ. Thanks

I''''m a poor lonesome cowboy
    I''''ve a long long way from home
    And this poor lonesome cowboy
    Has got a long long way to home