1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ÁM ẢNH ********????????

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi susu_chip, 26/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hnhan30

hnhan30 Thành viên quen thuộc

Su si là một cô gái ngoan, đàng hoàng đúng mực hnhan ước gi co được một người bạn như Su si. Còn cái anh bạn của su si thực sự là hnhan không thể hiểu nổi, tại sao anh ta không kể chuyện này với đám bạn trai, mà phải để một người bạn gái tốt như Su si buộc phải nghe và giải quyết chuyện này cho anh ta.
    Theo hnhan anh này chỉ muốn mưọn chuyện này để thứ và lôi kéo Su si vào cuộc đó thôi.
    Còn Matbuon: suy nghĩ thì tốt nhưng hành động thì chẳng xứng với một ngươi chị hiểu biết tí nào. Matbuon co biết gì về Taliban không, matbuon giống y như vậy đó. Nếu mat buon chưa nhận thức đưọc sớm thì số phận rồi cũng giống Taliban thôi. Mong matbuon se đọc thêm nhiều sách để nhận thức đưọc mở mang hơn. Và nhất là nên nối mạng để đưọc học hỏi thêm không chỉ về ******** mà còn những vấn đề khác nữa, ví dụ như Làm thế nào để nuôi dạy em trai để trở thành một người đàn ông thực thụ...chúc thành công.
    haminh2, tdna, và những bậc cao thủ ở đây, tuy giọng điệu co hơi đùa vui (cho không khí giảm căng thẳng và thoải mái) nhưng đều là những người hiểu biết. Su si và nhất là matbuon nên lắng nghe và học hỏi ở họ nhiều.
    Cao
  2. Kien-OFR

Kien-OFR Thành viên rất tích cực

Trẻ con mới tìm hiểu, rồi sẽ qua thôi mà

I see myself in Pink Floyd The Wall
    WAK UP BU TO LA

3. Di_Nhan_Lang_Tu_new

Di_Nhan_Lang_Tu_new Thành viên mới

Kha kha kha kha...tớ phải cười 1 tràng dài để tán dương hai gã ttdn va` haminh2 mới được,hai gã này phân tích đúng đắn,giọng điệu hài hước,tích luỹ đầy kinh nghiệm(như tớ đây này).Mà thông báo với các bác là hôm nọ khi bác ttdn(chấm) núp trên mái nhà em matbuon rời đi thì tớ (với cái ống nhòm) vưỡn còn ở lại......và tớ thấy khi mà rời khỏi phòng cậu em,matbuon đã nở 1 nụ cười....gian 1 cách dã man con ngan luôn....
    {size=7}Dragon[/size=7]
  4. tdna.

tdna. Thành viên mới Đang bị khóa

hì hì ,trêu hai bé cho vui thôi ,chứ không viết bậy gì hết nhá .
    Nhân tiện kể câu chuyện cũ chuối cho mọi người đọc chơi khỏi ám ảnh ******** nhá .
    Số là hồi còn bé ,tdna ( cho phép em tiếp tục nói phét nhé ,số là chẳng có ai khen em nên em phải tự khen mình ạ ) đẹp trai thiên thần tóc thơm mùi hoa nhài cũng bị ám ảnh ******** nghiêm trọng đấy . Em khai nhé .
    Hồi em học ở Việt Nam lớp 9 á , hôm đi thi gà chọi toàn nước ý ,em có đưa vô bài của mình hai câu Kiều để cho nó thêm sinh động (lâu quá có khi em quên ) hình như là :
    " Vân xem trang trọng khác vời
    Khuôn trăng đầy đặn nét ngài nở nang "
    Khuôn trăng là khuôn mặt của Thuý Vân nhé .Còn cái "nét ngài "ý .Hì hì . Dạ ,hôm trước khi đi thi có nằm mơ bậy ý ạ .Nên em mí nghĩ là :
    "Nét ngài " là "ngực " nhá () .Chữ "ng" cả . Lại còn nở nang () em cứ đinh ninh là Nguyễn Du tả cái bồng đảo bên trái hay bên phải của Thuý Vân ý chứ ( a nice pair of knockers)
    (.( em nói thế các bác girls đừng bảo em vô duyên nhá ,em dễ thương chết được các bác nhỡ )
    Em về nhà . Ba em mới bảo con làm bài thế nào .Tới đoạn "nét ngài nở nang" thì ba em té ngửa .Đó là cái "lông mày " con ơi .Ý nói Thuý Vân có đôi lông mày đẹp ấy .
    Cụ lặng người hồi lâu rồi nói --" Anh giống ba quá .Hồi xưa ba ..cũng thế ". Em mí bật cười ha hả .Cụ tiếp " thôi hy vọng chú giám khảo thôi "Ý ba em là lỡ chú ấy hồi bé hị hị
    Nhưng mà cuối cùng em hổng có tên trong danh sách bảng vàng .Chớ mấy thằng thi năm ấy em nghĩ có mấy thằng hơn em . .Sau vụ này em không học Văn học nữa .
    Giờ thì em đang cô đơn đây các bác girls ạ .Cũng tại vì miễn dịch với ám ảnh ******** mà tiếng tăm khét lẹt nó vang khắp .Đâm ra yêu cô nào cô ấy chạy hết .
    Em định 30 tuổi lấy vợ ý ạ .Lâu quá ,chờ phờ phạc .
    Ai thương em kiss em cái nhá
    (viết văn nghệ cho các bác đọc vui nhớ )
    Anh lười lắm chẳng tìm bé yêu được
    Làm sung rơi rụng xuống mõm anh nào
  5. susu_chip

susu_chip Thành viên mới

Đúng là hai anh "hanminh2"va "tdna" là những nhà ******** học trên TTVN. Ý kiến của hai người này cần phải lắng nghe nhiều. Anh "tdna" bảo rằng SU_SU này bị ám ảnh hả, hi mấy anh nầy mắc bệnh suy tưởng rồi. Những ý kiến của mấy anh tui sẽ tiếp thu nhiệt tình bởi vì một khi đã đưa lên để mọi nguời cùng thảo luận thì cónghĩa là muốn nghe mọingười phản hồi ý kiến. Còn tại sao không liên lạc được với bạn tui thì bởi vì tôi còn đang thi cử liên miên cho nên không có nhiều thời gian thôi. Với lại cũng nên cẩn thận khi tiếp xúc chứ, tôi là con gái mà. Con trai các bạn hiểu điều này mà.

micheal
  6. keo_mut500

keo_mut500 Thành viên mới

ặc...ặc...
    gì mà nghe kinh dị thế
    bít rùi
    chắc trong giờ giảng văn u ngồi ngáy kho kho chứ zì
    chết.... chết......
    học sinh bi giừ ặc ặc thật
    he he
    ghét văn cũng phải thôi
    tui cũng ghét văn lắm
    bắt tay cái nào

NGƯỜI ĐI - Ừ NHỈ NGƯỜI ĐI NHỈ
    TA CŨNG ĐI THEO ĐỂ...TRẢ THÙ
  7. matbuon37

matbuon37 Thành viên mới

Su-Su à, tranh cãi với họ làm gì cho mệt hơi và tốn tiền lên mạng. Matbuon nghĩ đây là một vấn đề nghiêm túc và muốn online đóng góp chút ý kiến thôi không ngờ họ đã biến cái diễn đàn này thành một mớ hổ lốn, một nơi để họ khoe những kiến thức và hiểu biết của họ về ******** (nhưng thật ra thì chưa chắc đã biết gì đâu thùng rỗng thì kêu to mà). Tôi cho rằng khoá cái topic này đi cho rồi.............
    Cuộc đời như biển cả
    Ai không bơi sẽ chìm
  8. NguyenVanTeo

NguyenVanTeo Thành viên quen thuộc

[black]
    Bác này nói đúng lém, tay tdna chỉ được cái lên cõi thiên thai nhiều, đọc nhiều chiện bẩn rồi lên đây tinh vi. Thực ra có khi kiến thức thực tế của hắn chẳng bằng 1% của bác đâu. Nghe bác nói, em biết bác là nhiều kinh nghiệm lém rồi. Hì hì ...
    --------------- Nguyễn Văn Tèo ---------------
  9. susu_chip

susu_chip Thành viên mới

Chào "matbuon37" thảo luận với mấy người này đúng là khó chịu thật đấy.

micheal
  10. tdna.

tdna. Thành viên mới Đang bị khóa

hì hì
    dạo trước tdna. và haminh2 chọc susu_chip và matbuon37 á ,thông cảm
    cho anh em đi á ,anh em vừa kiếm được cái link rất hay về giáo dục giớ tính trong vnexpress. Bà con và hai bạn đọc á
    http://vnexpress.net/Vietnam/Suc-khoe/Page_1.asp
    Thân
    haminh2 = tdna.
    Anh lười lắm chẳng tìm bé yêu được
    Làm sung rơi rụng xuống mõm anh nào