1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Âm nhạc và bạn trẻ Lạng Sơn

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi cuongpe, 14/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pinks

pinks Thành viên mới

Ăsi chĂ chĂ!!!! V< lĂ Ăt ra em vĂ anh cũng cĂ mTt cĂi sY thĂch trĂng nhau 'Ă lĂ nhạc Nga vĂ trữ tĂnh PhĂp, H.A nh? hi..hi... Nhưng dĂ sao thĂ em thấy ko ai thf hi?n bĂi hĂt của AQ hay hơn....ML cả anh ạ, nĂn cĂ lẽ ...kết lại lĂ nghe tạm (he..he ..em thĂch nhất lĂ Hương Ngọc Lan, Trưa Vắng, TĂc Ngắn vĂ mTt vĂi bĂi nữa, hay chứ anh!) Nhưng Y nhĂ, ba em mĂ thấy trĂn TIVI cĂ cĂ nĂy hĂt lĂ....tắt ngay lập tức, hức!
    LĂc nĂo vui em thĂch nghe nhạc, lĂc nĂo bu"n..cũng thĂch nghe nhạc, cơ mĂ Pinks cĂ mấy khi bu"n 'Ău cơ chứ?
    SY thĂch của m-i cĂ thf thĂ quĂ 'a dạng, tựu trung lại, tai d. thĂ nghe gĂ cũng 'ược(tạp pĂ lĂ), cĂn ai tai khĂ thĂ hay kĂn nhạc...mĂ kĂn nhạc thĂ người khĂc thường khĂ nghe, phải khĂng?VĂ khĂng nghe 'ược mĂ!
  2. shoneti

shoneti Thành viên mới

Tự nhiên viết mấy câu "Bởi vì...." trong cái topic kia khiến mình nhớ tới bài "bởi vì anh yêu em" của thằng Tùng,,, mình lại đang nghe bài "Anh muốn nói yêu em",, khổ thật, playlist có 4 bài thì 3 bài trong đó đã có từ yêu.. chẹp chẹp,, đúng là cái thời đại nhạc sến
  3. shoneti

shoneti Thành viên mới

Tự nhiên viết mấy câu "Bởi vì...." trong cái topic kia khiến mình nhớ tới bài "bởi vì anh yêu em" của thằng Tùng,,, mình lại đang nghe bài "Anh muốn nói yêu em",, khổ thật, playlist có 4 bài thì 3 bài trong đó đã có từ yêu.. chẹp chẹp,, đúng là cái thời đại nhạc sến
  4. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

Rock VN ---&gt;cũng yêu nưóc.
    Trữ tình nga -----&gt; Yêu hoà bình.
    nước ngoài chỉ khoái kiểu như: sealed with a kiss.....--------------&gt;tinh thần học hỏi văn hoá phương tây.
    To cuongpe: nói nhạc Việt thì trừ "Bức Tường" ra nhé.
    To sho:AXN có phải cái bọn èo èo không nhi??À mà hình như cũng hay ra phết.
    mà này cái heavy Metal nghe nó có phê như cái power metal không?Helloween hay Black Wolf nghe cũng phê ra phết đấy nhờ?
    thế thewall thì là cái thể loại gì nhở?
    hic jờ vẫn mít đặc giữa cái power metal với Symphonic ..ặc...
    To nguyenthiquynhnga :Em cũng khoái nghe cái đó,tập thể đại chúng và nhiều người thích chị nhờ hờ hờ.
  5. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

Rock VN ---&gt;cũng yêu nưóc.
    Trữ tình nga -----&gt; Yêu hoà bình.
    nước ngoài chỉ khoái kiểu như: sealed with a kiss.....--------------&gt;tinh thần học hỏi văn hoá phương tây.
    To cuongpe: nói nhạc Việt thì trừ "Bức Tường" ra nhé.
    To sho:AXN có phải cái bọn èo èo không nhi??À mà hình như cũng hay ra phết.
    mà này cái heavy Metal nghe nó có phê như cái power metal không?Helloween hay Black Wolf nghe cũng phê ra phết đấy nhờ?
    thế thewall thì là cái thể loại gì nhở?
    hic jờ vẫn mít đặc giữa cái power metal với Symphonic ..ặc...
    To nguyenthiquynhnga :Em cũng khoái nghe cái đó,tập thể đại chúng và nhiều người thích chị nhờ hờ hờ.
  6. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

http://nghetructuyen.org/rock/track.asp?ID=209 &lt;-----fade to black
    http://nghetructuyen.org/rock/track.asp?ID=211 &lt;----- One-Metallica

7. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

http://nghetructuyen.org/rock/track.asp?ID=209 &lt;-----fade to black
    http://nghetructuyen.org/rock/track.asp?ID=211 &lt;----- One-Metallica

8. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

Tiện thể mọi người ai biết thì cho luôn lời của bài hát gì mà có câu "LS,LS ơi ta sinh ra từ hương hoa hồi...." ấy
    Nhiều lúc đi SN hát về LS mà thuộc mỗi mấy câu.Bực
    Cảm ơn mọi nguời truớc.
  9. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

Tiện thể mọi người ai biết thì cho luôn lời của bài hát gì mà có câu "LS,LS ơi ta sinh ra từ hương hoa hồi...." ấy
    Nhiều lúc đi SN hát về LS mà thuộc mỗi mấy câu.Bực
    Cảm ơn mọi nguời truớc.
  10. vyluuly

vyluuly Thành viên mới

Nghe mọi người nói về âm nhạc mà tui cảm thấy mình đúng là người lạc hậu quá. Có thể các bạn đã ngồi nghe các bài hát nhạc ngoại vài tiếng đồng hồ nhưng đã bao giờ các bạn ngồi nghe hết một bài hát về Lạng Sơn của mình chưa? Ngày xưa tui cũng không thích những bài hát của Lạng Sơn nhưng từ khi tui nghe bài hát " Lạng Sơn quê hương tôi" tui cảm thấy hay đến lạ kỳ và tự hỏi tại sao mình không phát hiện ra điều này sớm hơn nhỉ? Tui yêu Lạng Sơn, đúng . Từ khi tui nghe được bài hát đó tui rất muốn được một lần nào đó giao lưu với các tỉnh bạn và hát lên những khúc hát về Lạng Sơn yêu thương.