1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ÂM NHẠC và Big HEART

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi win_arc, 14/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. win_arc

win_arc Thành viên mới

ÂM NHẠC và Big HEART

Xin giới thiệu với mọi người một chương trình mà Big Heart tham gia tổ chức cùng box EDM trong thời gian gần tới:

Box Electronic Dance Music mạng TTVNONLINE trân trọng giới thiệu:

Electronic Dance party lần thứ 2 với tên gọi: BEATZ, THE EXTRA BASS

Địa điểm: Samba Club, 16 Lý Nam Đế, Hà Nội.
    Thời gian: 19h30, Thứ bảy, 17/9/2005.

Chương trình Trẻ Trung - Sôi Động - Vui Vẻ - Lành Mạnh

với các DJ:

Nguyễn Thế Việt aka DJ EKS - Trance & Techtrance
    Trần Huy Hà aka DJ NRG - Hardtrance, Hardcore
    Nguyễn Anh Tuấn aka DJ KRUISE - Hiphop

Khuyến cáo: Nghiêm cấm việc sử dụng các chất ma tuý hoặc các chất kích thích khác có liên quan tại Party. Nếu sử dụng, bạn sẽ bị buộc phải rời khỏi địa điểm tổ chức và hoàn toàn chịu trách nhiệm trước pháp luật.

HÃY THAM GIA PARTY MỘT CÁCH LÀNH MẠNH VÀ CHƠI HẾT MÌNH ĐỂ TẬN HƯỞNG BỮA TIỆC CỦA ÂM THANH VÀ ÁNH SÁNG

=============

Đăng ký lấy giấy mời tại đây (đóng góp 10K/ng)

CN, 11/9: Phát giấy mời tại Qualitea 65 Quán Sứ, từ 16:00 - 18:00.

T4, 14/9: Phát giấy mời tại Qualitea 65 Quán Sứ, từ 17:30 - 19:00
  2. win_arc

win_arc Thành viên mới

Mọi người tham gia xem thêm chi tiết tại box EDM tại đây:
    http://thitruong.ttvnol.com/emusic/554925.ttvn
    http://thitruong.ttvnol.com/emusic/566580/trang-12.ttvn

3. win_arc

win_arc Thành viên mới

Trích từ bài viết của Breaking_News:
    Tóm lược vụ họp mặt tối qua cái nhể
    Buồn cười nhất là vụ mọi người phải lọ mọ đi tìm địa điểm, tốn bao nhiêu công đi lòng vòng Lý Thường Kiệt rồi Trần Hưng Đạo và thêm vài chục cú điện thoại nữa mới đến được HOT Cafe. BN bị tổng sỉ vả dã man vì tội cung cấp thông tin sai lệch và hướng dẫn đường tù mù Mặc dù thế, hôm nay vẫn không chừa mà tiếp tục thông báo thêm một tin là Tối Chủ Nhật ngày mai sẽ chơi thử tại BAR SAMBA, 16 Lý Nam Đế. Bà con ai quan tâm xin mời ghé qua
    Vâng, tình hình là sau khi đội người mẫu Big HEART yên vị thì các chàng trai EDM danh tiếng lẫy lừng tự dưng bị cấm khẩu. Hôm qua BN nghĩ thế nào mà lại mang máy ảnh đi. Nhưng kết quả hơi bị èo uột. Mụ Tidenbz mà mê mẩn DJ Haquay thì vào bàn tay của BN chỉ có nước khóc thầm thôi nhé Tóm lại là sẽ up ảnh lên nhưng ảnh không phản ánh được vẻ đẹp trong và ngoài của các thanh niên ưu tú EDM Có lẽ là do bị lu mờ trước mấy em trẻ đẹp nhóm người mẫu Big HEART tương lai
    Sau rất nhiều màn to tiếng, cãi cọ, box EDM quyết định thắt chặt tay với Big HEART hơn nữa Giữa hai bên sẽ cùng chung sức làm thêm nhiều chương trình biểu diễn hoành tráng. Thú thực, đây sẽ là cú hích thế kỷ nếu lạc quan hơn một tý và một sự hợp tác đầy chiến lược nếu chỉ nói bằng hiện thực khách quan
    Túm lại, đại diện Big HEART làm việc trong đêm nhạc sẽ là 4 cô gái xinh xắn, trẻ trung: Minh (Meggy box Vespa), Vân, Trà, Chocopie. Vân và Trà thì chưa bao giờ xuất hiện trên TTVN. Xin mọi người đón xem hình ảnh hai bạn trong những bộ ảnh Big HEART ra mắt tới đây
    Còn lại, cả nhà Big HEART sẽ đến vui vẻ hết mình. Ai đi đăng ký ngay cho BN nhé. Mỗi người sẽ đeo một phù hiệu Big HEART riêng giá trị ngang bằng thẻ Ban Tổ Chức.
  4. win_arc

win_arc Thành viên mới

Lại trích tiếp từ bài viết của Breaking_News nhé:......
    A lô cả nhà mình, cho đến giờ này các thành viên vẫn chưa thông báo hết những ai sẽ tham gia trong BTC Big HEART vào đêm nhạc TRANCE thứ 7 này.
    Đề nghị mọi người sớm update khả năng tham gia của mình qua thư hoặc ngay trên này càng sớm càng tốt nhé:
    Danh sách hiện có tính cho đến thời điểm này:
    1. BN
    2. Win_arc
    3. Karen_Millen
    4. Tuấn
    5. SoS
    6. Lê Hoàng
    7. Nam
    8. Hanoijazz
    Kin_kin và Chocopie sẽ tham gia với tư cách Nhóm Lễ tân nên không tính trong số 10 người BTC Big HEART.
    Dom_rocker và Aphro***e sẽ nhận được giấy mời riêng.
    Hai giấy mời cũng sẽ được gửi đến đại diện CLB Tháng Năm.
    Được win_arc sửa chữa / chuyển vào 12:07 ngày 14/09/2005
  5. dom_rocker

dom_rocker Thành viên mới

Hôm nay em đến phát giấy mời cùng EDM
    Lúc về chỉ còn 8 vé, phải nói là dân tình máu cực ( mình cũng máu nhưng không bằng)
    Tò mò cứ tưởng hôm nay gặp được Win arc và những người bạn Big heart nhưng chắc để sau.
    Cũng nói qua với chị Hoa về một buổi ofline cực hoành tráng của BH mừng nhà mới.
    Chúc mừng BH một lần nữa
    Chúc EDM một buổi party cực kỳ thành công và ấn tượng.
  6. phong82tp

phong82tp Thành viên quen thuộc

Chết rùi hôm nay em quên không đi xin giấy mời rồi bác nào còn cho em 1 chiếc. Nếu không có đến hôm đó đến có được vào không hả các bác. Em lo quá, chuyến này không đi xem được chắc tiếc hùi hụi hehe... Các bác sắp xếp cho em 1 chân nhé.
  7. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

8 giấy mời dành cho 12 báo chí là không đủ, chưa kể 5 cái GH đăng ký ngay từ đầu mà chưa thèm lấy.
    Mình ngồi nghĩ mãi không hiểu "chiến lược" mà BN nói ở đây là gì? Chả hiểu họ thấy gì thú vị ở cái EDM nhà mình cơ chứ?
  8. meggy

meggy Thành viên quen thuộc

chết rồi, em quên mất chưa đăng ký vé cho Zao nhà em. Hic, tính sao giờ hả chị? Chị có còn thừa cái nào ko....
  9. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Căng thẳng với vụ giấy mời ra phết nhể Mỗi lần nói được hai cái từ đấy ra lại nhớ đến mặt DJ Việt hằm hè
    Em Phong liên lạc với bác Giao_Hoang xem bác có bố trí được 2 giấy không. Em đã có đăng ký trước rồi nên đủ tiêu chuẩn. Chỉ mong em sắp xếp thời gian ra địa điểm hẹn gặp để lấy giấy thôi.
    Còn Giao_Hoang nhé. Cứ lẩm cẩm đêm nằm vắt tay lên trán suy nghĩ về những gì tớ nói thì có mà...... Nói chung là cứ gác tạm những thứ lộn xộn sang một bên, tập trung vào mấy việc ra kết quả trước mắt. Tý tớ sang EDM post một phát kê khai những việc cần và sẽ làm từ giờ đến hôm đó và sau đó.
    Em Meggy yêu quý. Chị đoán ngay là em quên Zao Mà có khi thử quên một lần cũng được đấy. Hôm đấy em trọng trách nặng nề. Em đi một mình có được không? Còn không thì liên lạc với chị
  10. win_arc

win_arc Thành viên mới

Tóm lược thông tin về đêm nhạc EDM vừa rồi.
    Phải nói, đêm nhạc cực kỳ thành công. Thành công ngoài sức tưởng tượng. Anh em cười rách hết cả mồm vì cảm động trước sự tham gia nhiệt tình và vô tư của khán giả. Đôi lúc không thể phân biệt được ai đang là người chơi và ai đang là người phục vụ người chơi nữa
    Sắp tới, Big HEART sẽ cố gắng để phối hợp chặt chẽ với EDM cho ra các chương trình sinh hoạt âm nhạc đều đặn.
    Thay mặt Big HEART và EDM, cảm ơn tất cả các bạn đã đóng góp và ủng hộ cho đêm nhạc.
    Các thông tin liên quan các bạn có thể tham khảo tại box EDM: http://www.ttvnol.com/emusic.ttvn
    và tại các topic khác:
    - Beatz 2 ?" The Extra Bass: Dare to dance? Press and MultiMedia Center ?" Trung tâm báo chí và Multimedia của Dance Event lần thứ 2:
    http://ttvnol.com/emusic/575006.ttvn
    - Cảm xúc và Những ý kiến sau buổi Party hoành tráng của EDM: http://ttvnol.com/emusic/574506.ttvn
    Rất mong được gặp lại các bạn trong các chương trình tiếp theo.
    Giờ, xin mời các bạn tiếp tục chủ đề Âm Nhạc và Big HEART.
    Chúng tôi sẽ cố gắng giới thiệu nhiều bài viết hay của các thành viên và của những người bạn Big HEART đến với mọi người
    Được breaking_news sửa chữa / chuyển vào 02:02 ngày 22/09/2005