1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ÂM NHẠC và Big HEART

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi win_arc, 14/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. plasma

plasma Thành viên mới

Chị BN ơi, em cũng ko dám nhận vào chức trẻ đẹp để làm tiếp tân, hu hu, mà chức điều phối viên ban thông tin thì Lanicy cũng lấy mất rồi, mỹ thuật lại ko có. Em có thể giúp việc gì khác không?
    Nhắn chị luôn là đêm Noel này anh em mình có làm gì không? sao không qua làng trẻ birla chơi với các em một đêm?
    Đêm noel mà ko đi ******** nguyện phí lắm chị ạ. Ở nhà dù có ôm người yêu thì vẫn ko thể ấm được bằng đi đến với các em lang thang chẳng hạn... Hoặc phát quà, hoặc chơi với một làng trẻ nào đó, làng trẻ nào càng nghèo càng thiếu thốn càng vui ý chị ạ....
  2. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Plasma ơi hôm nọ chị có ngồi với Chung báo SinhVien, bạn ý gợi ý mình có thể tham gia cùng nhóm Alpha để làm chương trình Noel. Nhóm Alpha đã làm nhiều năm rồi và được đánh giá là làm chương trình Noel rất tốt và đều đặn.
    Chị đã suy nghĩ nhiều và cuối cùng quyết định thế này. Big HEART của mình sẽ tạm thời không triển khai hoạt động Noel vì các lý do sau:
    1. Thời điểm này, rất nhiều thành viên chủ chốt, tích cực đang phải chuẩn bị thi.
    2. Ngay sau Noel là Tết, thời điểm mà Big HEART có nhiều thế mạnh để triển khai hiệu quả hai chương trình là Thư pháp và Thời trang.
    Nếu mình làm một cái gì đó cho Noel thì cũng không thể tốt vì mình không đủ người và thiếu kinh nghiệm về tổ chức ngày này. Còn nếu tập trung vào Tết thì với khoảng thời gian để chuẩn bị tương đối dài mình sẽ thành công.
    3. Hội ngộ "Những gương mặt Big HEART" lần thứ nhất để thống nhất các vấn đề sẽ giải quyết trong vòng 3 tháng tới.
    Chị sẽ liên lạc với nhóm Alpha mời các bạn ý post chương trình Noel lên trên này để thành viên nào có thời gian sẽ tham gia với tư cách cá nhân.
  3. breaking_news

Nhắn cả nhà:
    Mọi người ơi, ai đi post lên đăng ký ở đây nhé để có gì còn bố trí đi cùng nhau và đặt bàn trước.
    Hiện giờ mới có:
    1. Funy2funy
    2. Oppsgul
    3. Ms_Aquarius
    4. Em Phương ở Ngoại Thương * 2 vé
    6. Hà My
    7. Lê Trần Hà My
    8. BN
    BN sẽ đi vắng khỏi Hà Nội ngày mai và có thể ngày kia. Vì vậy, các bạn qua Cafe 8X lấy giấy mời nhé. Cứ hỏi ở quầy thu ngân là sẽ được giới thiệu tỷ mỷ.
    Các đồng chí đang thi cử bù đầu có dám hy sinh một buổi tối vì chất lượng của "Âm Thanh và Ánh Sáng" không thế?
    Có bài của bên Vietnamnet viết rất cụ thể về Đêm nhạc của mình, mọi người vào xem cho lấy thêm tinh thần:
    Phần I: http://vietnamnet.vn/cntt/2005/12/522054/
    Phần II: http://vietnamnet.vn/cntt/2005/12/522603/
    Được breaking_news sửa chữa / chuyển vào 12:59 ngày 15/12/2005
  4. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Chị Hoa cố gắng về kịp BH nhá , để em 2 suất.Hy vọng được gặp đầy đủ mọi người . Anh Win không đi được tiếc quá anh àh
  5. plasma

plasma Thành viên mới

Hu hu, bác BN ơi, em ko bit đâu, em bắt đền bác, rõ ràng là em đăng kí 2 vé rồi, vậy mà bác lơ em đi, không bit đâu.
    Bây giờ làm sao lấy vé kịp đây? mai ko đi nữa vậy, hu hu.
  6. oppsgurl

oppsgurl Thành viên mới

Hic. Mấy hôm nay thi cử chẳng nhớ được chuyện gì. Mọi người có vé cả chưa? Chả biết có ai đi lấy vé dặn dò nhờ lấy hộ giúp một đôi không nữa. Tối nay đến không biết còn vé không nữa ?
  7. pnguyenqh

pnguyenqh Thành viên mới

Das Spielen

8. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Cuối cùng thì em cũng chẳng được nói chuyện với chị Hoa mấy .Hôm nay điện đóm chán quá.Later vậy
  9. breaking_news

Cả nhà mình biết không, trưa thứ 7 Việt gọi cho BN bảo là: "Mày về ngay hoặc xem thế nào chứ cả Big HEART hỏi ai cũng bảo chờ chị Hoa mới đi là thế nào" Hic, còn BN mãi đến gần 6h mới xong việc. Em Hà My qua đón xong hai chị em còn phải đi lượn vòng vèo Cafe 8X và Culi để thu hết giấy mời lại. Sau đó lên đến House Klub phờ phạc cả người ra. Rồi lại túi bụi với một đống thứ khác. Điện thoại thì sóng lúc được lúc mất.
    Cũng may mà tối hôm đó gặp được Lâm, oppsgul và một số bạn bè của hai em. Tiếc là mọi người về sớm quá. Lần sau đừng ngại nhé. Cả hội đông đủ đó đều là người của nhà mình cả mà. Tinh thần tuổi trẻ hy vọng lần sau sẽ phát huy nhiều hơn
    Sau vụ này phải rút kinh nghiệm lại là cần có một Liên lạc viên để kết nối hết mọi người lại và xử lý các tình huống bất ngờ xảy đến. Cũng sẽ cần một buổi giao lưu thắm thiết với EDM để hai bên gặp nhau chủ động hơn.
    Cũng nhân dịp này, BN muốn giới thiệu với mọi người để hiểu rõ hơn về một số thành viên khá nổi của Big HEART về mặt âm nhạc. Chuỗi bài viết nằm trong loạt bài "Những Gương mặt Big HEART" nhằm hệ thống lại danh sách các thành viên chủ chốt của nhóm.
    Đầu tiên sẽ là bài viết về DJ Nguyễn Thế Việt. Một người bạn rất thân của BN và là một trong những người cực kỳ tâm huyết với hoạt động tình nguyện Mọi người đón đọc nhé
    Trong thời gian đó, em Hiệp và các bạn khác có thể cho mọi người nghe các bài hát Giáng Sinh thật hay được không? Lâu rồi không được tin của em. Thỉnh thoảng viết thư cho chị nhé
  10. oppsgurl

oppsgurl Thành viên mới

Em tiếc chẳng hết chị lại còn trách em. Quả thật hôm đấy hơi thất vọng vì không thể thuyết phục được lũ bạn ở lại. Những thứ đã ăn sâu vào tiềm thức thật không dễ dàng gì thay đổi. Thằng bạn chí cốt thì bảo:" mày cứ chơi đi. Xong gọi tao đến đón."Nó nói thế chả lỡ ở lại. Tối nay nó buồn nên mới đột nhiên xuất hiệnT
    Lần sau thì chừa, không rủ được kạ cứng thì đi một mình cho xong. Kể cũng đau, bị nó cho leo cây đúng lúc giờ G đã điểm. Làm mình chết dở sống dở. Đi mà thà ngồi nhà luôn cho rồi. Tiếc !
    Beatz 3 dân tình chắc bận bịu chuyện học hành nên không đến đông đủ. Lần sau chắc sẽ đông vui cả nhà nhỉ....