1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ăn chơi nhảy múa - What, Where, When and How (khỏi cần Why)

Chủ đề trong 'Úc (Australia)' bởi khaint, 03/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Mua__Buon

Mua__Buon Thành viên mới

Lâu không off ép nhỉ, chị Vi giờ chắc đang tung tăng ở HN, lắm tiền nhìu zai nên không thấy vào, bố mẹ nuôi thì về Gold Coast rùi, bác Alex xem dịp Easter có tổ chức được không thì làm một chầu dim sum nhể
  2. bagiadaukho

bagiadaukho Thành viên mới

Khu Bentley thì xa city, không an toàn vì có nhiều úc đen (thổ dân). Nhà thuê ở khu vực này thường bị đập kính, hoặc mất trộm, thậm chí cướp giật. Nếu bạn học ở Curtin Uni (nghĩa là trường hợp bất khả kháng) thì hãy thuê nhà ở đấy, nếu đi làm thì nên chọn khu khác. Churchlands thìi gaần city hơn, độ an toàn cũng khá hơn Bentley. Trưuớc đây E***h Cowan Uni có 1 campus tại Churchlands, nhưng nay đã chuyển đi. Giá cả thuê nhà thì tất nhiên Churchlands sẽ đắt hơn. Vài thông tin để bạn tham khảo. Nếu muốn thuê nhà, bạn có thể, tham khảo ở quán ăn Samurai trên city (Barrack Street), nơi đây có dán rất nhiiều thông tin share nhà hoặc tìim ngưuời share lại nhà với bạn.
    Cho mình hỏi tí, có ai biết khu Bentley và khu Churchlands của Perth không a? khu nào vui vẻ dể thở hơn nhỉ?
    [/quote]
  3. dudi

dudi Thành viên mới

4. daothot

daothot Thành viên mới

Có lẽ bạn bà già nên lấp đầy khoảng trống trong bài viết của mình bằng 1 anh phi công trẻ đi chăng??
  5. halinguyen

halinguyen Thành viên mới

em xem kỷ rồi, em học ở khu Lawley,
    hy vọng khu này vui, em sẽ học ở PIBT và ECU sau đó, có ai học cùng trường này như em không nhỉ, tháng 6 có chương trình gì vui thì cho em hay với, hy vọng lúc đó e sẽ có mặt
  6. Mua__Buon

Mua__Buon Thành viên mới

Em học ở Bentley hơn 3 năm có thấy gì đâu, có bị mất trộm một cây kèn Harmonica nhưng chỉ vậy thôi a`, hay nhà nghèo trộm nó nhìn nó bảo, thằng này chuối éo thèm chôm