1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ăn chơi rong ruổi Hà Giang mùa lúa, Thác Bản ROCK mùa nước ^^ Dịp Lễ 2/9 [ Tuyển XẾ-ÔM]

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi nut_muggle, 16/08/2011.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. chipchina

chipchina Thành viên mới

Ngưa mồm em vào ý kiến tý;)) A Nhựa mít đi nhiều lắm rồi, mới 30.4 cũng đi Bản Giốc, a ấy hỏi là căn bản bọn a dùng từ Rock, nghe mất hết cả giá trị văn hóa của 1 địa danh Việt đây mà[:D] Chứ google Bản Rock còn lâu mới ra nhé:P
    Vui tý thôi, em đã tìm đc nơi nương náu cho đồng chí xế nhà em, ko phải gửi gắm đoàn a Tuấn nữa rồi, cho bạn ý đi với mấy lão già uống rượu như két cho lên tay:-":-":-"
  2. nhuamit

nhuamit Thành viên tích cực

Hehe cảm ơn chipchina nói hộ anh nhé [r2)][r2)][r2)]
  3. giangdb44

giangdb44 Thành viên mới

Đợt này cũng nhiều đoàn đi mà, mọi người tha hồ đăng ký. Mềnh lúc đầu cũng định đợi cho nhiều đoàn lên tiếng rồi đăng ký vào 1 đoàn nào đó nhưng thấy cung này hay nên đăng ký luôn. Hiện tại nhóm mình cũng đã chuẩn bị cơ bản rồi. Còn hơn 10 hôm nữa, mọi người dưỡng sức để lên đường. Mềnh cũng chạy Minsk nên đang lo vì con Minsk vừa mới làm máy được hơn 1 tuần.
  4. tobias_minsk

tobias_minsk Thành viên quen thuộc

Cũng chỉ là vui thui chíp.Đi nhiều đi ít quan trọng gì.Đơn giản là đi thôi mà!
  5. quan280285

quan280285 Thành viên tích cực

hờ hờ.,
    bạn Tô chả vui vẻ thì thôi k dám xin đi cùng nữa. Đi phượt mà bắt bẻ phải đi xe nọ xe kia.
    mềnh chạy 1 m`thôi. Vẫn độc hành từ xưa đến giờ. Quen rồi
    Có khi đi lại gặp các bác dọc đường í chứ. Em lại móc lốp vá xe hộ cho. he he
    Dù sao cũng xin cảm ơn! Chúc các bác đi may mắn
    [r2)]
  6. tobias_minsk

tobias_minsk Thành viên quen thuộc

Bạn lại hiểu nhầm....! Đoàn tớ đông quá rùi mà đoàn tớ gửi xe.Nên vc nhận thêm xe sẽ khó cho cả đoàn.Chứ nghe giang hồ đồn thổi là bạn móc lốp chuẩn rùi có bạn đi cùng thì còn gì bằng nữa..!
  7. Duality

Duality Thành viên quen thuộc

Vẫi lều ông Panda =))
  8. nut_muggle

nut_muggle Thành viên mới

Ôi khí thế lên đường hừng hực.......
    Chiều nay Mr Giang với đại ca Tô đã lo xong xe cộ lên HG cho nhà mình rồi ý.... Thấy háo hức quá đi thôi....... \:D/

Tối Chủ Nhật này off ẹk vui vẻ tiếp nhỉ....hhiihihihih [r2)]

Ối chết :-ss, là em liến thoắng lung tung........Thác Bản Giốc mới đúng ạ :-bd
    vì cái thiển ý của em là để các bạn lên Bản Giốc rồi ăn chơi nhảy múa thật ROCK ở đấy thôi [r2)][r2)] [r32)]...nên kết hợp viết Cung thế cho tiện [:D][:D][:D]:P
    hì hì, toàn người nhà mà....... vừa chạy cung Ngọc Chiến- Trạm Tấu- Bắc Yên với nhà anh xong :-", đẩy kéo CD ầm ầm ( em là ôm của aThông)
    với cả suýt Tây Nghệ An 30/4 với nhà bác ý ý [:P]

Chiếp chiếp nghe nói dạo này tập thể lực điên cuồng lắm hả ^^ ^:)^ CN này chạy sang off với buôn bán nữa đeeeeeeee~ :x
  9. nhuamit

nhuamit Thành viên tích cực

Hehe hóa ra là người nhà, may mình mới chém nhẹ không thì khó ăn khó nói quá :D
    Thứ 2 ra off cho vui em nhé.
    Chúc đoàn có chuyến đi thật vui!!!!
  10. giangdb44

giangdb44 Thành viên mới

Mọi vấn đề đã sắp xếp tương đối ổn thoả rồi. Mình và Tuấn đang tân trang lại 2 con Minsk cho nuột nữa là yên tâm lên đường.
    Hẹn mọi người tối CN nhé!