1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ăn chơi thường kỳ Box Tenis Sì Gòng mại dzô !!! DU LỊCH HỒ TRÀM CÙNG ANDY

Chủ đề trong 'Tennis' bởi hama_bien, 28/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hama_bien

hama_bien Thành viên mới

Ăn chơi thường kỳ Box Tenis Sì Gòng mại dzô !!!

Nhằm thúc đẩy mối quan hệ thân tình giữa các thành viên trong box.Chúng ta không chỉ đơn thuần mang vợt đi đánh vào buổi sáng chủ nhật thường kỳ rùi xách vợt về.Tại tui thấy phong trào nhà mình có vẻ chưa rầm rộ lắm so với các pác Hà nội.Hama tui có ý này mong các bác xem xét và cho ý kiến :

Vào những ngày chủ nhật cuối tháng hay vào ngày lễ gì gì đó anh em ta có thể off ở một nơi có sông hồ,ao cá gì đó,lý tưởng nhất là Thanh Đa(có thể là địa điểm cũ)hay là Văn Thánh .Sau đó anh em cùng ngồi câu cá,nhậu nhẹt ,bơi lội gì đó...và có thể có những màn phụ họa như chặt hẻo,lô tô,cá ngựa,cờ tướng...thôi thì các lọai ăn chơi .

Nói xa hơn chúng ta có thể đi chơi xa hơn như Mũi né,Vũng tàu,Hồ cốc ...Đại lọai là chỗ nào có sân cho anh em ta múa máy ,và sau đó là màn tắm biển và những trò chơi ...(Những resolf nhỏ nhỏ thui).Quan trọng là khung cảnh và được thay đổi không khí.Chúng ta hãy xem như box là một gia đình với những người bạn cùng đam mê và sở thích .(Các pác có gia đình như pác Ân,Tâm,Jimmy....sẽ dẫn phu nhân và các em bé theo lun ).

Hama tui alô lên cho mọi người cùng bít và ủng hộ.Pác nào có quen ai ở những điểm trên thì có thể liên lạc chúng ta có thể đi giao lưu hay tự chơi với nhau cũng được.Mọi người cùng góp ý và cho thông tin nha!Bi giờ mình bàn dần là vừa,cho 30.4 chẳng hạn(sau khi đánh giải )Hay có thể là Hè...

Vì sự nghiệp phát triển tài năng Tenis và sự nghiệp ăn chơi của box.!!!!!!!!!!!
  2. jimmiinguyen73

jimmiinguyen73 Thành viên mới

Chú hama-bien này có tinh thần thể thao và ăn chơi rầm rộ quá, hợp với tui, ở đâu có ăn chơi ở đó có tui mà, mà cũng đúng, mình đi làm cả tuần cả tháng và đối mặt suốt ngày với nhân viên và đồng nghiệp nhưng chưa chắc lại muốn đi chơi với người ta. Vào box thấy anh em mình tuy mỗi người một công việc và hoàn cảnh gia đình khác nhau nhưng nhìn chung là có một tinh thần thể thao vì sức khoẻ, một tinh thần tập thể và quan trọng hết là sức trẻ tràn trề.
    Anh em nhà ta họp mặt thường xuyên sẽ tăng thêm sự hiểu biết và tinh thần đoàn kết, và quan trọng hết là mong rằng sau những giờ giao lưu giải trí ấy ta sẽ có thêm sự phấn chấn và tinh thần để sống và làm việc.
    Vậy nhân đây đề nghị chú hama-bien làm chức trưởng ban giao lưu, tớ và MĐX sẽ làm phó ban, OKIE? Chú vẫn còn đang rảnh chí ít là được 5 tháng mà, phải không, hehhe?, khi nào bận thì bàn giao lại cho tớ cũng được.
    30/4 đi Bình Quới đê .......
  3. MDX

MDX Thành viên mới

Đúng rồi. Quyết định dzậy đi
  4. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

xin ủng hộ ....
    và giới thiệu anh em 1 khu nghỉ mát rất hay ở Vũng Tàu
    1 Vị trí : Đối diện bãi biển BIỂN ĐÔNG , đẹp, tiện nghi
    2 Giá : 550.000 - 750.000 /ngày (giá tuy hơi cao nhưng mình có thể ở 3, 4 người ... )
    3 Dịch vụ : Hồ bơi, Tennis , ăn uống (cái này giá cũng rẻ và ngon )
    một nhà như vậy có 8 phòng hoặc 4 phòng ....
    Nhìn từ bãi biển vào
    Mình nghĩ thích hợp cho nhóm 10,20 người mà chơi tennis vì các ông có thể chơi cả ngày , buổi tối đánh đèn thì thêm 5.000 hay 10.000đ gì đó ...còn các bà thì bơi ở hồ bơi ....
    Có thể nhậu ở HỒ bơi thỏai mái nữa
    Thân
  5. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

à quên đó là khu resort SƠN THỦY
  6. hama_bien

hama_bien Thành viên mới

Chú Hậu này kiếm đâu ra chỗ này hay quá vậy?Thấy rất đẹp và thóang.Duyệt!!!!!!!Anh em có ai ý kiến gì không?Còn ai bít chỗ nào nữa hay hay mình cho nhìu option lựa chọn luôn!
    Đi công tác về chưa?Chủ nhật lên sân nhá.Làm gì thì làm tối chủ nhật nhớ lên sân lao động ha

7. hama_bien

hama_bien Thành viên mới

Khà !khà !Vậy là có người hô hào và có người hưởng ứng!Vậy là ok rùi.Em cứ sợ hô hào lên mà pà con im re là đóng cửa sớm cái vụ ăn chơi này rùi !
    Về cái khỏan mà pác bầu em làm trưởng ban giao lưu ăn chơi gì đó Em sợ em kham không nổi rùi,keke.pác bít rùi đó ..
    Em sợ không có nhìu thời gian để tòan tâm được vì phu nhân em dạo này cũng đi lại khó khăn.Thui Bác làm trưởng ban luôn đi ,MDX làm phó ban còn em thì múa phụ họa khi nào cần em hô hào thì em nhào vô!Gì chứ mấy khỏan ăn chơi là em khóai lắm,với lại thấy mọi người trong box thân hơn và đòan kết hơn là ok lắm lắm rùi !
    Vậy là được 2 tay đồng ý rùi còn mí cao thủ kia đâu hết rùi cho em ý kiến luôn .Ai đồng ý thì giơ 2 tay và các chân còn lại luôn!
    Ps:Hội mình hiện giờ đánh ban ngày nên ít thu hút được các em,để cân bằng giới tính chúng ta phải cho những chàng trai tơ chưa vợ có nét đẹp thánh thiện hút hồn các nàng như XPM hay là ai đó ...đi chiêu dụ các nàng về dinh ta mới được.Khỏang cân bằng này thì đi chơi mới vui được.hehe.Còn những anh nào có gia đình rùi mà còn bén thì cứ đăng ký cho em ...pác jimmy một suất nhé!

8. MDX

MDX Thành viên mới

Giá 550 000 -750 000 bao gồm những gì vậy anh nguyhun? Đó là giá thuê của nguyên 1 căn nhà gồm 4, 8 phòng mà anh nói hả? Nếu vậy thì có mắc tí tẹo nào đâu?
    Ơ, hay là 30-4 này mình đổi kế hoạch đi Vũng Tàu đi nhỉ?
  9. MDX

MDX Thành viên mới

xin lỗi, chịu hông nổi ,méc cười quá [​IMG]
  10. lolita04

lolita04 Thành viên mới

NH tìm được cái resort đẹp thế nhỉ.
    To hama: tui là tui ủng hộ cái dzụ ăn chơi này ah. Ở chỗ ressort của NH chỉ thấy ngon lành đó. Nhưng ko nên đi vào 30/4 vì dịp đó sẽ rất đông, khó mà thuê được phòng + thêm bị chém dã man. Cứ chọn 1 cái weekend nào đó là được ko cần phải dịp lễ tết nào cả.