1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ăn chơi thường kỳ Box Tenis Sì Gòng mại dzô !!! DU LỊCH HỒ TRÀM CÙNG ANDY

Chủ đề trong 'Tennis' bởi hama_bien, 28/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

Danh sách
    1 - Nguyhun ++
    2 - Rulo ++ (vì có gia đình, cháu bé ... và để vui chơi an toàn thoải mái ... bác Rulo nên đi cùng xe với anh em , để nhậu rồi về được .. đi xe moto ... nguy hiểm và mệt lắm)
    3 - Rocket
    4 - Robot
    5 - Hà Mã
    6 - Nhi
  2. culanhotmit

culanhotmit Thành viên mới

Các bác cho em hỏi, mình đi ngày cuối tuần, rồi sang tuần sau nữa oánh giải đôi OS rồi, vậy có đi nhiều quá ko nhỉ? Biết là 2 cái chả dính gì nhau
    Em cũng bon chen muốn đi BD 1 lần cho biết, nhưng nhậu yếu và muốn chạy xe máy được ko ạ? Bản đồ ???
    Được thì cho em xin thêm 1 vé nhé?
  3. NguyHun

Chương trình đã lên nhu vậy , bác nào sắp xếp được thì đi ...
    Còn bác muốn đi thì mình luôn welcome , nhưng ko để tên bác vào danh sách vì bác luôn bùm vào phút cuối ... cứ để vậy , bác đi được thì đi
  4. puredriveOS

puredriveOS Thành viên mới

Vụ này hấp dẫn đây. E cũng xin đặt gạch nhé. Sẽ confirm gần đây.
    Nhưng liệu trước giải bên OS 1 tuần liệu có làm giảm sl AE bên OS ham vui kg nhỉ? BTC xem xét lại thử nhé. Thân!
  5. rocket1349

rocket1349 Thành viên mới

Thay vì CN đó đánh banh ở Kỳ Hòa Hay Bình Hòa thì ta lên Bình Dương đánh có khác gì đâu mà anh em lăn tăn chuyện đó quá vậy?...Đã vậy còn được ...Ka Ra Ôm ké nữa chứ
    Đây ...tinh thần vui chơi là chính, ...Hơn nữa, đã quá lâu anh em chưa Off xa lần nào...anh em cố gắng thu xếp đi một bữa đi chơi cho đã....Tính toán làm gì cho mệt cái xác....Tưởng là CN đi, thứ 2 đánh giải OS thì còn lăn tăn.....chứ đến 1 tuần sau mới đánh thì....vô tư đi các bác ơi!!!!. Chỉ sợ anh em bận thôi....lý do các bác đưa ra không hợp lý roài....
    ................................
    @Robot: Tháng 9 Chùa lại có dư à? Đầu tiên hoan hô Robot...sau đó....thì ....trích quỹ ăn chơi cho thoải con gà mái đê...!!!!!
    @ Rulo: Ý tưởng của Ba tui thấy hay đó....Cứ ăn chơi ở đâu...hú tui tiếng tui có mẹt ở đó.....Ba thiết kế tua đi Mũi né đi...post lên anh em tham khảo rồi quyết sau....tui đăng ký 2 vé trước...
    Ủng hộ ba hết mình!
  6. hama_bien

hama_bien Thành viên mới

Cha nội này sung quá ,hic ,làm chuyến thôi ,2 năm rồi mới đi lại .chuyện đánh giải nghĩ không ảnh hưởng gì đâu ,lên xe hơi ngồi rồi về còn cả tuần lo gì .còn chuyện bóng hồng thì được 50% hả các pác .để em thu xếp điều đào cho mấy anh sư như robot nữa chứ
  7. culanhotmit

culanhotmit Thành viên mới

Lần này chơi tới luôn, đi trước để còn biết đường qua tuần sau oánh giải OS nữa chứ
  8. NguyHun

Chà... nóng rồi nha ...
    Lần trước bác Vinh đi ko được, hy vọng lần này bác sẽ đi được , cả anh Tiger nữa ... sắp xếp nhé gần 2 năm rồi ko off rồi ...
    Post lại bài của bác Rocket và hình để anh máu nha
    -----------------------------------------------------------------------------------
    Ăn chơi tại Bình Dương đây!
    Sáng chủ nhật, trời đẹp không chê vào đâu được. Hơn 7h30 các thành viên của Box đã tập trung tại ngã tư Bình Triệu+ Kha Vạn Cân. Xipomos đường hoàng, oai vệ trên con Honda Civic đen bóng cùng vợ chồng Philip và 1 vài thành viên góp mặt đến từ Hà Nội. Rulo phong trần trên con CD..(Mốt mới bây giờ) cùng vài thành viên mới toanh của Box, Các thành viên còn lại như Nguyhun, Robot ..... Thì đến sau trên 1 chiêc ốtô khác. Sau khi điểm tâm qua loa tai chỗ, cả nhóm trực chỉ Bình Dương. Khi mới xuất phát được vài trăm mét, chứng kiến 1 tại nạn giao thông thảm khốc xãy ra(1 xe Cong lật ngang đường), không biết có thương vong hay không vì không dám dừng lại xem. Anh em nghĩ bụng có lẽ đây là điềm gỡ...? nhưng rất may không sao có chăng chỉ là 1 chút khó khăn khi tour guider (Rulo) dẫn đi lộn đường, báo hại anh em chạy lui chạy tới lòng vòng mặt dù con đường đúng chỉ cách con đường sai có 2 bước chân...! Nhờ trời phù hộ, cuối cùng cũng đến được nơi an toàn và chỉ mất khoảng 40 phút đi xe, không ai phàn nàn gì thêm.
    Gia trang của Nguyhun thật quá sức tưởng tượng của anh em thành viên mới. Với diện tích khoảng 4000m2 (mơ cũng không thấy) thật hoành tráng... Thôi thì đủ món ăn chơi ở đây: Sân tennis, hồ bơi, karaoke, Bi da, cây cảnh,..... nói chung không thiếu gì của "thiên đường"... Không cần nghĩ ngơi gì cả, anh em lao vào giao lưu cùng các "bô lão" và hình như là .... thua nhiều hơn thắng...(khó hiểu quá!?), tuy nhiên anh em rất sung và vui vẻ. Có chăng thất vọng thì chỉ thất vọng "thiếu gia" Nguyhun thôi... vì chủ nhà của 1 sân tennis như vậy mà hôm qua đánh xìu quá. Chắc tại đi đường mệt hoặc là muốn lấy lòng khách đây... hihihihihi. Hai thân phụ của Nguyhun đối đãi với anh em rất chu đáo và hiếu khách, lo từng khâu ăn chơi cho anh em, thấy bác trai cứ lăng xăng chạy ra chạy vào hô hào mọi người chuẩn bị bữa trưa cho anh em mà thấy thương bác quá... (thay mặt anh em xin cảm ơn gia đình) .
    Đến gần Ngọ, những tưởng anh em tranh thủ nghĩ ngơi nhưng không.. một trận cầu kinh điển đã được âm thầm bố trí từ trước đã diễn ra giữa Rulo ( Roger) và Robot ( Nadal). Giữa cái nắng chang chang của đất Bình Dương, tưởng rằng Robot (tuổi lớn hơn ) sẽ thúc thủ trước Rulo với tuổi đời trẻ hơn và cũng thừa nhiệt huyết phục thù... nhưng trớ trêu thay, điều này lại xãy ra theo chiều ngược lại. Với những cú thuận tay kinh điển, thể lực dồi dào... Robot đã không cho Rulo cơ hội phục thù mà còn làm cho nợ nần của Rulo thêm chồng chất. Thắng thuyết phục với tỉ số 6-1, Robot xứng đang với tên Nick của mình.... Tuy nhiên có 1 trở ngại từ Rulo là không quen với bóng Wilson ( bóng ít L..Ô...N...G nên không bám vợt nên rulo không thể tạo ra bóng xoáy!? nên dễ dàng tạo điều kiện cho Robot dứt điểm tốt (theo Rulo)... Thôi thì dù sao thì đã thua và hy vọng sẽ có trận phục thù tiếp theo...
    Kết thúc trận kinh điển trên, anh em lao vào ăn chơi no say với nào là bia Ken cao, Karaoke, Bi da...thật vui không chê vào đâu đươc. Đúng 4h15 anh em xuất phát về lại HCM, kết thúc 1 cuộc vui cuối tuần bổ ích.
    PS: Phần hình ảnh cuộc vui nhờ Nguyhun up lên dùm nha. Thanks!
    Trận đinh của ngày hôm qua đúng là rất căng thẳng ..... Rulo kiên cường trả banh trong khi Robô đánh rất là "rót" (rát) ..... hệt như trận Nadal và Federe vậy ....
    sau đó Rulo do bực tức quá nên tìm cách "hãm hại" Robo tại hồ bơi
    Còn trận cũng hấp dẫn không kém là Phillip - Tú và Rulo-Robo tỉ số là 5 - 5 ....
    các trận hôm qua mình thắng cũng nhiều mà Rocket ... hehhe ... sân lạ đánh vậy là tốt rồi ...
    vài hình ảnh trụy lạc đây :
    Karaoke
    bida

9. NguyHun

Bác Culan , địa điểm 2 nơi cách nhau tầm hơn 20km ... và khác đường hoàn toàn nha bác ....
  10. HQExpress

HQExpress Thành viên mới

Cho HQ đăng ký 1 vé nha, một mình thôi. No woman, no cry....hehe, quả này đi chơi chắc vui đây, a e máu lên nào.