1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ĂN CƠM TRƯỚC KẺNG NÊN HAY KHÔNG?

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi vuagiacoi, 23/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngancon846

ngancon846 Thành viên mới

Ăn đi mọi người ơi, ko ăn thì đói chết. Đúng là ko ăn để thằng khác ăn mất đấy. Tui tán thành cả 5 chi
  2. A_li_bo_bo

A_li_bo_bo Thành viên rất tích cực

Thảo luận nhiều quáthích thì ăn thôi nhưng nếu là bạn trai yêu bạn gái thực sự thì đợi sau này không thì nên có "bảo hiểm" để khỏi phải áy náy mà nhỡ đã có một baby rồi thì mình nghĩ lỗi không chỉ lá do người bạn trai mà là cả ngưòi bạn gái nữa
    KHÔNG NGHĨ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ NHẤT NHƯNG CŨNG KHÔNG ĐỂ MÌNH Ở VỊ TRÍ THỨ HAI
  3. congtu_omai

congtu_omai Thành viên mới

Nói thật sự chứ theo tôi thì ko nên bạn ạ ! Con trai thì ko sao nhưng con gái thì Xã Hội coi trọng cái đó lắm ! Nếu yêu nhau thật thì hãy chờ đi ! Đêm đôngj fòng cũng được mà !
    Mà sao cái chuyện tế nhị này cũng đem lên đây nhỉ ?Lock đi thôi !Trẻ con bàn chuyện người nhớn ! Uống nước chè trông ra thế giới !
    [marquee]Bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy . Nhà tuy nghèo nhưng fấn đấu giàu sang /marquee]
    Blue    * * * * *    Storm
  4. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

nói chung "ăn "hay ko thì tuỳ vào từng người ,độ nhạy cảm khi thảo luận vấn đề này là do mỗi người cảm thấy...nếu đưa nó vào những box như Thảo luận ,hay giáo dục giới tính thì sẽ rất bình thường ...theo cách sống ,cách quan niệm phương đông thì chuyện đó là ko nên ,mặc dù chuyện ăn cơm trước kẻng hiện giờ ở nước mình ko hiếm mà nói thẳng ra là nhiều...chuyện đó có xảy ra hay ko thì tuỳ thuộc vào lí trí,nhận thức của cả boy và girl......
    It's hard for me to say the things I want to say sometimes There's no one here but you and me And that broken old street light Lock the doors We'll leave the world outside All I've got to give to you Are these five words when I For being my eyes When I couldn't see For parting my lips When I couldn't breathe Thank you for loving me Thank you for loving me
  5. diepf_soft

diepf_soft Thành viên mới

Hic cứ tưởng cái này nhạy cảm ít người tham gia bình luận . Lại có đông, và nhiều ý kiến thế này . Trong cuộc sống hiện tại hiện nay , chuyện là gần như là đương nhiên . Khó lòng có thể cưỡng lại được . Không nên hoãn cái sự sung sướng đó lại .
  6. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

dời ạ ! cái anh này ,nói câu " ko nên hoãn sự sung sướng đó lại " mà ko nghĩ gì à?? chẳng lẽ đầu óc anh giống anh Quyềnh ???? hic( sorry nếu em nói anh giận
    It's hard for me to say the things I want to say sometimes There's no one here but you and me And that broken old street light Lock the doors We'll leave the world outside All I've got to give to you Are these five words when I For being my eyes When I couldn't see For parting my lips When I couldn't breathe Thank you for loving me Thank you for loving me
  7. luis_super_angel

luis_super_angel Thành viên mới

Hừm hừm, vấn đề này khó nghĩ đây. Quan trọng là cả 2 có ý thức được việc mình làm không và hậu quả tương lai như thế nào, ăn thì dễ nhưng đến lúc ăn xong rùi thì rắc rối đấy....
  8. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

ăn cơm trước kẻng nói chung là ăn vụng rồi mà ăn vụng mà ko bít chùi mép thí có ngày hối ko kịp đấy
    ở đời hỏi làm việc giì là khó nhất ! ai ơi
  9. cumeoxam

cumeoxam Thành viên mới

Nếu yêu nhau thật thì nên giữ cho nhau
    Nếu yêu nhau giả thì càng không nên.Có khi cô ta giăng bẫy để trói bạn cả đời đấy.Hic hic , đời làm trai chưa được bay nhảy tẹo nào đã phải rơi vào cũi rồi : cứ tưởng bở...
    Nắng sớm thương cha
    Chiều tà nhớ mẹ
    Nắng sớm thương cha : nợ cha một sự nghiệp
    Chiều tà nhớ mẹ : nợ mẹ một nàng dâu.
  10. hltangoc

hltangoc Thành viên mới

Tại sao mọi người lại tích ăn vụng thế nhỉ, ăn vụng ngon hơn là ăn đúng bữa à? Cái gì cũng phải từ từ, chưa tới lúc chín đã ăn thì có gì ngon chứ, ăn sống có ngày chạy không kịp đâu
     [​IMG][​IMG][​IMG]