1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

An ninh quốc phòng và vụ việc các khu công nghiệp quá khích

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi home124, 14/05/2014.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tridunghtvc

tridunghtvc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tóm lại là do không nối mạng Internet QT nên dân trí khựa quá kém .
  2. tridunghtvc

tridunghtvc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Có vẻ như chẳng làm ăn gì được trên diễn đàn này > khựa tính phá luôn mạng ...
    Khà khà ....
  3. duyvu1920

duyvu1920 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nhìn cái font em cũng nghi nhưng chắc là nó làm lúc đang gấp chứ nếu PTS cũng đâu cần đổi font chữ làm gì :D
  4. vietairplane

vietairplane Thành viên rất tích cực

Kiện mà thắng chắc cũng làm lâu rồi, nhìn gương Phillipine đi. Cá nhân tôi đồng ý với Phó TT vì đơn giản, kiện nó ra toà lúc này chắc chắn không thắng và tạo cớ thêm cho nó bày trò quậy mình thôi.
  5. dungma711

dungma711 Thành viên mới

Vừa lượn một vòng mới về đến nhà vào đây luôn!
    9h00: có mặt ở đường ĐBP trước tượng đài Lê - nin và ĐSQ Khựa. Tình hình là ko có BT nhé các bác! LLAN và chức năng hơi bị nhiều, có gọi loa tuyên truyền giải tán đám đông, ko có đám nào tụ tập đông, ko sờ quạt, banron, khẩu hiệu... Hàng rào sắt quây xung quanh tượng đài Lê - nin với biển khu vực cấm. Trước ĐSQ Khựa cũng vậy.
    CA và và các LL khác tại các tuyến đường, ngã 3, ngã tư rất tăng cường rất nhiều.
    Giờ mới nhớ, lúc khoảng 9h kém, tại ngã tư Nguyễn Thái Học - NLB (Hàng Bột cũ), CA chặn làm việc với một xe 16 chỗ chở toàn đàn bà trẻ con nhìn lam lũ lắm... ko biết có liên quan ko...
    hiralyhanhgl thích bài này.
  6. hanhgl

hanhgl Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Các đặc nhiệm đâu hết rồi nhỉ, lượn qua các page dâm chủ xem tình hình chó lợn có dự nhảy ra hốc, cán xé nhu trước không? Chắc chắn bầy chó dại, lợn bẩn thỉu đó nếu thò ra sẽ bị nhơn dơn bịt mõm khiêng ra lò HD981 mà gào rú
    dungma711 thích bài này.
  7. hanhgl

hanhgl Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Khỏi thắc mắc nhìn cái băng rôn nhàu nhỉ thế mà hàng chữ thẳng như băng như văn bản vi tính nhẩy...Bọn rỗi hơi phá đám đấy các bác. Stop nhé:)
  8. dungma711

dungma711 Thành viên mới

Ko lên đc FB các bác ợ!
  9. boysvietnam

boysvietnam Thành viên mới

Có thể bác đọc chưa hết các cmt của em, hoặc em nói hơi khó hiểu nên bác mắng e thế.

1. Em nói là em nhìn thấy 1 giấy tái ngũ của 1 thanh niên tại Hải Phòng... Do không chụp lại cái hình không có bằng chứng nên giờ coi như em bốc phét cũng được.
    2. Cái bác 87 ấy hiện giờ đang ở Nhật. Em tình cờ nói chuyện với bác ấy khi Khựa đem HD 981 xuống BĐ. Rồi bác ấy có nói qua về tiểu sử của m, bác ấy nói m ccb, em không tin nên bác ấy cho xem cái thẻ. Trên này có mấy bác cứ thắc mắc về việc sao 87 lại "cựu chiến binh" được. Bác nào cần pm em gửi ảnh ngay và luôn...

2 vấn đề trên tách rời nhau, chắc do em văn viết kém dẫn đến hiểu nhầm của bác, mong bác bỏ qua...
  10. bavuongk

bavuongk Thành viên rất tích cực

mấy cái nick mới lên tung tin vịt, 3 hôm nay trốn đâu mất hết rồi nhể?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa