1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ấn tượng với Members Box Thanh

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi BC2, 17/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BC2

BC2 Thành viên mới

Ấn tượng với Members Box Thanh

Trong những lần online bạn thấy người này thú vị, gần gũi, nhí nhảnh, cuốn hút với những câu nói dí dỏm, hồn nhiên hay những suy tư, những day dứt... Và bạn thấy ấn tượng.

Trong những lần offline, bạn thấy người kia hòa đồng, vui vẻ, nhiệt tình với những trò nghịch ngợm, những trận cười rộn rã... Và bạn thấy ấn tượng.

Ấn tượng - dù là ấn tượng tốt hay không tốt đều thật sự cần thiết nói ra. Nói để ta hiểu nhau hơn, để phát huy những điều hay và hạn chế những điều không tốt.
    Hãy nói nhé!
  2. BC2

BC2 Thành viên mới

Ngày đầu tiên vào Box, tớ còn rất lạ lẫm với những cái nick, với cách viết bài của tất cả mọi người, của thế giới ảo. Nhưng tớ cũng thích nghi rất nhanh. Tớ nhanh chóng được biết tới những nick như: HackerLong, Ketrontu, NTVT, Bambo, Zola, Tchyp, Caycothu, onhatrucnhat, Huyentrang ...
    Nhưng tớ ấn tượng nhất với nick Huyentrang... Hic... Nghĩ đến giờ vẫn sợ... Bạn ý có cái miệng cong cong, trán thì rất bướng và miệng thì nói chua ngoa vô cùng... Nhưng bạn ý post bài rất hay... Giờ này huyentrang đang nơi đâu?
    Còn rất nhiều ấn tượng. Tớ sẽ khai thác dần dần... Hề hề...
  3. vuaspam

vuaspam Thành viên mới

chị Huyền Trang vẫn thường online nhưng không hiểu vì sao hok trở lại box
  4. tchyp

tchyp Thành viên rất tích cực

Mình thì ấn tượng mãi không quên với cái mặt trông ....đáng ghét ...tàn nhẫn của thằng cu Trốn tù ...mà có lần mình đã trêu nó " cái mặt em , người ta gặp lần đầu thì ko muốn gặp lần thứ 2 , nhưng gặp lần thứ 2 rồi thì sẽ thích gặp lại em ..." ...nói gì thì nói , mình vẫn yêu quý thằng nhóc này nhất ...lâu rồi chẳng gặp nó...
  5. zfzola

zfzola Thành viên rất tích cực

Ấn tượng mối quả banlinhcogaithoinay . Lần đầu tiên Box off mò từ HN về, được nghe em í hát thích dã man con ngan . Giờ em nơi đâu ?
  6. BC2

BC2 Thành viên mới

Ấn tượng quả thứ 2 là Ongtrum ở lần ra HN năm 2005. Hắn gọi mình là cô. Và mình cứ hình dung hắn là 1 nhóc be bé. Nào ngờ khi gặp... gấp đôi cả cô... Húhú.... Nhưng hắn rất dễ thương, hiền lành, tốt bụng... tuy hay mè nheo vớ vỉn... toàn đòi mừng tuổi... Ăn ốc thì ăn nhanh dã man, mình mới chén 1 con, hắn chén tới 5,7 con rồi...
  7. tuyettamnam

tuyettamnam Thành viên mới

Em thì em ấn tượng nhất với bé LucThai My bên box GDGT . Thỉnh thoảng mò qua bên ấy chơi thấy vui rã man
  8. bankemsocola

bankemsocola Thành viên mới

LTM có phải mem BOX mình đâu
    Tôi ấn tượng nhất là với ông đấy: Spam còn kinh khủng hơn cả mình
    Ngoài ra trong vụ off 30-4 em còn cực kỳ ấn tượng với Mr Bean cực kỳ vui tính nhưng đôi khi hơn quá đà
  9. tuyettamnam

Khé khé ! Bao giờ làm Mem được gần 2 tháng mà post được cỡ 1000 bài thì ta làm chầu beer nhá ..... Khé khé ! Tớ là Spamer nhưng chưa thèm gia nhập cái quán gì gì mà cu Đốm lập cho các cao thủ Spam đâu ..... Thỉnh thoảng ghé qua chơi tí thui .... khé khé
  10. tuyettamnam

Tớ là tớ ấn tượng nhất với cái mụ mà lúc thì giả bộ làm bé con ngoan ngoãn lúc lại làm bà chị ghê ghớm ( Còn giả bộ là những cái gi gỉ gì gi nữa thì tớ cũng cóc biết ) . Chỉ biết là cái mụ này ghê ghớm lắm ..... Nghe đâu mụ sắp về TH làm ở Đài truyền hình hay ra HN làm báo thì phẩy , khè khè