1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ANGEL & DEVIL CLUB cùng những người bạn VESPA.

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi LongTomahawk, 26/07/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LongTomahawk

LongTomahawk Thành viên mới

ANGEL & DEVIL CLUB cùng những người bạn VESPA.

Thay mặt CLB THIÊN THẦN ĐEN : Tôi xin trân trọng kính mời các bạn VESPA tới giao lưu cùng CLB chúng tôi , để hai bên tăng thêm tình hữu nghị gắn bó đoàn kết. Địa điểm tổ chức cuộc vui sẽ được làm tại rừng thông SƠN TÂY cách HÀ NỘI 45 km vào ngày chủ nhật tuần tới 5/8/07.
    Chúng ta sẽ chơi ngoài trời , trong rừng thông.Sau đây là những thứ cơ bản sẽ được chuẩn bị cho cuộc chơi của chúng ta :

1.Đồ ăn gồm có :
    - 3 con cừu quay tại chỗ ( 120 kg )
    - Bánh mì gối
    - Giò
    - Dưa chuột , cà chua

2. Đồ uống gồm :
    - Rượu vang đỏ PHÁP ( 20 chai )
    - Bia HN ( 12 thùng )
    - Lavie , cocacola ( thoải mái )

Tất cả sẽ được ướp lạnh trong thùng đá để xung quanh bãi chơi

3. Trang thiết bi đi cùng gồm:
    - Dàn âm thanh 4 cặp loa JB loại lớn
    - 1 máy phát điện
    - 1 dù trại 70 m2
    - Vải ngồi cùng các vật dụng khác ( bát đĩa cốc giấy vv..v)

Để giám sức nóng của mùa hè , ngay cạnh chỗ chơi của chúng ta có một khu vực tấm nước suối khoáng. Anh chi em nào có nhu cầu thì nhớ mang theo đồ tắm.

Địa điểm tập trung : Đúng 7h30 sáng ngày chủ nhật 5/8/07 tại mặt hồ NGỌC KHÁNH trên đường NGUYỄN CHÍ THANH
    Cuối cùng , đây là cuộc vui do CLB chúng tôi tổ chức ,thân mời các anh chị em VESPA tham gia ( mọi chi phí do CLB THIÊN THẦN ĐEN đảm nhận ). Mong anh chị em tham dự đầy đủ chung vui cùng chúng tôi.Rất hân hạnh được đón tiếp
  2. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

......Híc , sợ các bác bắt nhúng di điện vào ly vang đỏ Pháp lắm ợ ....
  3. papilrock

papilrock Thành viên mới

Hay quá a Nong ơi. Nào anh e VP đâu chúng ta sẽ là những đại khách "tốt bụng" nhất.
    Em xin đăng ký trước nha anh. ( em cho a coi con xe này, tính mượn chạy cùng anh cho oách xì dầu, a đừng nhả đạn e nghe)[​IMG]
  4. beoiuanh

beoiuanh Thành viên mới

hiịhhị, lại dc đi chơi, lại dc cụng, lại dc uống,
  5. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Em đi Quảng ninh cơ mà ... đú nàm sao được ...hị hị !!!
  6. linh_hon_phieu_duxxxx

linh_hon_phieu_duxxxx Thành viên quen thuộc

đi 1 ngày hả bác
    e mem mới của làng vespa HN,có đc tham ja k ạ
  7. cameraman

cameraman Thành viên mới

DaiKa ơi.! Tại mặt hồ NGỌC KHÁNH là sao DaiCa .!? Chắc là tắm mát trước khi lên đường, hehe...
  8. phongvupx

phongvupx Thành viên mới

Nghe phong phanh về vụ này đã lâu, không ngờ nó hoành tá tràng đến thế. Công nhận anh em VP được Thiên Thần Đen tín nhiệm trong mấy vụ nhậu nhẹt vui chơi này thật.
    Vui lên nào............
  9. piscespin

piscespin Thành viên quen thuộc

* Lời đầu tiên xin được cảm ơn anh Chủ nhiệm và ban tổ chức Hợp tác xã Thiên thần đen đã luôn nhớ tới Những người bạn Vespa láng giềng. Hợp tác xã đã không nề hà việc đi chậm và xả khói mù mịt cuả anh chị em Vespa chúng tôi. Chúng tôi chắc chắn sẽ tham gia với khả năng cao nhất có thể.
    * Vậy là cuối cùng anh Chủ nhiệm hợp tác xã cũng đã chốt được chương trình chính thức cho buổi giao lưu giữa Thiên thần đen-Vespa-Oto fun...Quả là rất vui khi thấy anh chị em Vespa ngày càng củng cố thêm mối quan hệ láng giềng đặc biệt là Thiên Thần Đen-nhóm mà chúng ta có sự giao lưu nhiều hơn cả.
    * Chúng ta hãy mở rộng cánh cửa của sự giao lưu, không chỉ dừng lại trong cộng đồng Vespa thôi, còn rất nhiều những người bạn khác nữa (như moto, oto, photo, airsoft, du lịch...) mỗi một người bạn đều đem đến cho chúng ta những "làn gió mới"-hãy đón nhận và cùng cảm nhận. Cá nhân tôi luôn mong muốn các bạn có 1 sân chơi không hề nhàm chán và đặc biệt nó không chỉ gói gọi trong chữ Vespa.
    * Chỉ với tư cách 1 thành viên như các bạn, tôi rất mong muốn các bạn có chung suy nghĩ, tư duy về thú chơi xe cổ, và quan trọng là cá nhân mỗi thành viên luôn có tinh thần xây dựng cho 1 cộng đồng đang tồn tại, các bạn hãy nhiệt tình để thể hiện ngọn lửa nhiệt huyết của tinh thần Vespa.
    Được piscespin sửa chữa / chuyển vào 14:16 ngày 27/07/2007
  10. dvha

dvha Thành viên quen thuộc

Vui quá, vui quá,... Sự thật là nhà cháu chưa được đi xa bao giờ nên cũng chưa biết chuẩn bị tinh thần xe cộ ra sao cho chuyến đi này. Thôi thì, các bác giúp cho nhà cháu nhé, quyết tham gia một lần cho biết thế nào là Hành trình....
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa