1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh ấy muốn tôi hôn vào ....khi QHTD

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi loveyou79, 09/11/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. loveyou79

loveyou79 Thành viên mới

Anh ấy muốn tôi hôn vào ....khi QHTD

Tôi không biết cách hôn và cũng không hề thích hôn vào chỗ đó của anh ấy một tí nào cả. Mặc dù khi QHTD với nhau, anh ấy rất thích tôi hôn vào chỗ đó của anh ấy. Thực sự là tôi cảm thấy ghê và sợ lắm nhưng mà nếu tôi không hôn thì tôi lại sợ anh ấy buồn. Mỗi lần như vậy tôi đều phải giả vờ và cố hôn cho nhanh.
    Tôi muốn hỏi mọi người là liệu khi QHTD có cần phải làm như thế không ? hôn như thế có làm sao không ? và nên hay không nên hôn vào chỗ đó ?
  2. cancer

cancer Thành viên rất tích cực

Hôn hay không hôn, hôn vào đâu thì không có một chuẩn mực nhất định nào cả và còn phụ thuộc vào "sở thích" của từng cá nhân. Có thể với người này điều đó là kỳ cục, nhưng với người khác thì đó có thể lại là một sự "kích thích" đặc biệt. Nhưng dẫu sao trong QHTD cần phải "thỏa mãn" được cả hai bên. Do đó, nếu bạn cảm thấy điều đó làm cho bạn "ghê sợ" thì bạn cần trao đổi với người bạn trai của mình để anh ta biết và hiểu được "cảm xúc" của bạn khi phải làm cái điều "ghê sợ" đó. Vì nếu để cho điều "ghê sợ" đó kéo dài, có thể sẽ làm cho bạn sợ hãi khi phải QHTD và lâu ngày có thể gây ra sự "lãnh cảm" ở bạn.

Follow your heart.
    There is nothing more...
    there is nothing less to life.
  3. Bakabon

Bakabon Thành viên mới

Chẳng qua là tuỳ theo quan niệm của mỗi người mà thôi. Có người cho là xấu, có người lại coi đó là việc bình thường, chỉ để tăng thêm hứng thú khi QHTD mà thôi. Tuy nhiên đói với người Việt Nam thì đó là vấn đề Tế nhị và được coi là xấu. Bản thân việc đó không hề có hại. Nhưng nếu bạn đã cảm thấy khó chịu thì tốt nhất là không nên làm nữa mà hãy thẳng thắn nói ra với anh ấy, như vậy bạn sẽ thoải hơn, đồng thời việc đó sẽ giúp làm tăng thêm sự dễ chịu cho bạn và cho cả chính anh ấy nữa. Còn nếu như bạn có thể bỏ qua được sự khó chịu của mình thì càng tốt.
  4. RandomWalker

RandomWalker Thành viên mới

Hôn vào đâu không quan trọng bằng hôn với thái độ như thế nào. Ví dụ khi hôn môi mà mắt lờ đờ lãnh cảm thì còn tệ hơn là một nụ hôn phớt lên má nhưng đôi mắt lại đầy cảm xúc. Chúc bạn hạnh phúc.
    --------------------
    Fix the bayonet, gentlemen !!!
  5. ygoloxes

ygoloxes Thành viên mới

Ở đây cũng có một vấn đề hơi kì lạ. Tui xin nói riêng ở VN. Đó là tại sao đàn ông thường quan tâm tới chỗ đó của phụ nữ (theo cảm giác của chính tôi) còn phụ nữ thì không ngược lại? Chúng ta cần đặt câu hỏi là đó là do phụ nữ họ thực sự không thích hay họ bị ám ảnh bởi những quan niệm xã hội. Tức là, cụ thể hơn, có người phụ nữ nào vào một lúc nào đó cũng ham muốn dùng miệng với "cái ấy" không?
  6. MATRIX.

MATRIX. Thành viên rất tích cực

Theo tôi nghĩ thì phụ nữ thực sự bị ám ảnh bởi các quan niệm xã hội hoặc vệ sinh. Thực ra, theo quan điểm vệ sinh, cái đó chẳng có gì đáng gọi là mất vệ sinh cả nếu như trước khi QHTD nó được "vệ sinh" sạch sẽ. Còn về quan niệm xã hội, theo quan điểm của người châu Á, đặc biệt là các nước như TQ, VN, và một số nước mang nặng tư tưởng phương Đông là "trọng nam khinh nữ" thì trong QHTD, người phụ nữ chỉ nắm một vai trò thụ động, cam chịu, được thế nào, hưởng thế đấy. Vì vậy, nếu sự dụng oral vào cái việc "tế nhị" đó thì sẽ bị coi là vô văn hoá, ko có giáo dục, vân vân và vân vân... ~~> ngại hoặc ghê tởm, ghê sợ! Mặc dù trong thời gian gần đây, theo tôi được biết thì số người đã biết cách sử dụng oral trong QHTD là ko phải ít nhưng vẫn chỉ là một thiểu số.
    NeversayNever
  7. starylovenight

starylovenight Thành viên mới

Theo tôi thì bạn nên trao đổi thẳng thắn với anh chàng của bạn về vấn đề này...Tôi nghĩ rằng nếu anh ấy biết điều đó bạn không muốn và cảm thấy bị đè nén, anh ta nhất định không bắt bạn phải làm như thế.
    Hôn vào chổ kín thì không riêng gì phái nữ, phái nam cũng sẽ có một số người không bao giờ chấp nhận là như thế, hoặc chỉ làm thế để thoả mãn người yêu, chứ trong lòng thì không thích, hay không có hứng thú, xét cho cùng là do quan niệm của mỗi người thôi...
    Khi QHTD, hôn vào chỗ kín sẽ rất kích thích, và mang lại khoái cảm lớn cho người bạn của bạn, tuy nhiên nếu oral *** như thế thì vẫn có thể có khả năng mắc bệnh nếu người bạn của bạn mang bệnh.
    Theo ý kiến riêng tôi thì nên hay không nên là do bạn quyết định., nếu bạn đã thử nhiều lần mà vẫn cảm thấy không có cảm giác hay sợ và không thích thì phải nói với anh bạn trai của bạn, vì giả vờ hay hôn cho nhanh thì anh ta sẽ nhận ra nếu tinh ý, và có thể dẫn đến trục trặc trong chuyện QH
    LOVE MEANS YOU NEVER HAVE TO SAY YOU'RE SORRY
  8. t

t Thành viên rất tích cực

Cắn cho một phát, bố bảo lần sau thằng cha ấy cũng chẳng dám bắt em hôn nữa.
    Được t sửa chữa / chuyển vào 23:36 ngày 10/11/2003
  9. lovelace_the_deflorator

lovelace_the_deflorator Thành viên mới

bác này chắc ngày xưa dụ dỗ em nào, bị em ấy cho 1 chiêu "cẩu xực xúc xích" nên bây giờ thù , hehehehehehhe
    nói chứ, cái chuyện OS là tuỳ do mỗi ngưòi, cái đấy là do tư tu7ởng, ý kiến của mình là bạn nên trao đổi thẳng thắn với anh ấy về các lý do, hoặc bạn nên yêu cầu ngược lại anh ấy về chuyện đó (style 69 ) có thể đấy 1cũng là 1 cách giải quyết,
    good luck
  10. tuandv80

tuandv80 Thành viên quen thuộc

chuyện bình thường, chủ yếu là quan niệm của bạn gái thôi, nếu bạn gái ko thích thì mình cũng ko nên ép, cứ nói thẳng với nhau là hay nhất
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa