1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh ấy muốn tôi hôn vào ....khi QHTD

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi loveyou79, 09/11/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mot_thoi_de_mat

mot_thoi_de_mat Thành viên mới Đang bị khóa

Thứ nhất nó không thuộc về phạm trù đạo đức , mà là phạm trù con người , nhất là hai người thực sự yêu thương nhau chân thành , thì tôi nghĩ không gì là không thể , tớ sợ rằng muốn mà cũng chẳng được đấy , vì ->
    Thứ hai , theo lời bạn nói thì bạn chưa có một tình yêu nào đủ mạnh để người khác đón nhận hạnh phúc từ nơi bạn .
    thứ ba , bạn là người ích kỷ , chỉ muốn nhận mà không muốn cho trong tình yêu và ********
    KL bạn là người có thứ tình yêu nhàm chán và buồn tẻ , bạn trai bạn cũng sớm bỏ bạn ra đi mà thôi , cô bé ạ !
    <FONT color=mediumblue face=Verdana size=5>Người ta chỉ biết là mình mất khi chẳng còn lại gì , đấy cũng là lúc con người ta muốn sống nhất , sống để biết mình còn lại nhiều .</font>
    u?c RandomWalker s?a vo 23:25 ngy 17/11/2003
  2. cancer

cancer Thành viên rất tích cực

Các bạn thân mến, topic này có lẽ đang đi quá xa những gì mà người lập ra muốn tham khảo. Chuyện tế nhị này, xét ở một mức độ nào đó cũng chỉ là một thói quen hay đơn thuần chỉ là ham muốn một cảm giác mới lạ. Người ủng hộ cũng có, người phản đối cũng có. Để tôn trọng người "khơi mào", chúng ta hãy nên để họ là người đưa ra quyết định là nên hay không nên. Cũng vì lý do đó, tôi quyết định khóa chủ đề này lại. Cảm ơn mọi người đã tham gia đóng góp quan điểm.

Follow your heart.
    There is nothing more...
    there is nothing less to life.
  3. RandomWalker

RandomWalker Thành viên mới

Tôi treo thành viên mit_ne 24 giờ vì dùng từ ngữ quá khích.
    --------------------
    Fix the bayonet, gentlemen !!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa