1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh ấy nghi ngờ em bé trong bụng, em phải làm sao?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Ro_Phi, 08/10/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MK

MK Thành viên quen thuộc

Đã bao lâu nay ko mò về cốc, hôm nay vừa đến lại gặp Ro_Phi, chúc mừng Ro_phi đã quay trở lại
  2. m4a1_nato

m4a1_nato Thành viên rất tích cực

Vàng 1: anh là con út trong gia đình, như vậy thì đứa đần độn nhất cũng hiểu là mẹ anh ko cần dùng thủ đoạn chó như nó cả trừ phi cái đứa đó là óc cá nên mơi ko hiểu.
    Vàng 2: ăn thích anh trứng cá rô vì trứng cá rô rất bổ chứ anh đâu có nói là ăn thịt con em đâu cơ chứ , cái đầu em đang toan tính úp sọt thằng nhà giầu nên não em giờ có vấn đề rồi, nói nhỏ nhé, khôn ra thì thì cho cái nghiệp chủng đó out đi, ko thì thiên hạ chửi cho là đồ cá váng đó
  3. MMM005

MMM005 Thành viên mới

Thế rốt cuộc là rô phi này quyết định lấy nhà & xe hơi , hay là quyết định tự thân nuôi con ? hay là sao ? giải quyết ?
    Trai có vợ rồi thì oan nghiệt . Chứ mè chưa vợ , cô lại có thai với nó , cô ko trói được nó thì điều kiện của cô vẫn còn kém đấy !
    Quá khứ cô chơi bời kiểu j mà để anh kia lại nghi ngờ cô chửa với thằng khác thế ?
    Chứ cô mà gia đình tử tế , thì sao lại bị đàn ông nghi ngờ ???
  4. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

Mời chị RônalPhi xem thông tin ở trang này nhé, rất bổ ích cho chị đấy.
    link đây chị ạ
    http://www.khuyennongvn.gov.vn/e-khcn/111e-chu-111ong-cho-ca-ro-phi-111e-vu-111ong
  5. cogaidentuhomqua25

cogaidentuhomqua25 Thành viên rất tích cực

chúc mừng bạn cá đã quay trở lại, hơi nghi ngờ vì Mõ chưa khoá tóp. Nhớ ko nhầm thì mấy tóp trc thường cũng bị khoá vì sức tưởng tượng ngày càng đi quá xa. Nhưng cũng hơi bức xúc nên có đôi lời với bạn cá.
    Anh ta muốn đứa con sinh ra là để chứng minh rõ nhất đứa trẻ có phải con anh ta ko?
    Anh ta muốn hay bạn tự nghĩ ra là sẽ cho bạn ở nhà lầu, xe hơi j đó thực chất là 1 phần nào đó a ta muốn đứa trẻ đc sinh ra trong ấm êm
    Anh ta chỉ có trách nhiệm với đứa bé, đương nhiên sẽ là cha nếu nó thực sự là con ruột chứ o có trách nhiệm với cá
    Nên có 2 phương án, nếu đứa bé thực sự là con a ta thì cứ chấp nhận ở nhà lầu xe hơi nhưng chỉ là vợ hờ, ko danh phận.Đợi 1 ngày nào đó a ta nghĩ lại thì sẽ cưới cá, có thể 1 năm, 2 năm, 10 năm j đó...
    Phương án kia thì cá đã biết rồi, chấp nhận bỏ đứa bé và tìm kiếm con mồi khác, non và xanh hơn,
  6. 21021981

21021981 Thành viên mới

[/quote]
    cái thằng súc vật này, cho tao hỏi ****** dùng thủ đoạn gì để giữ lại cái mặt chó của mày được vậy?Mày đụng đến tao thì đc, nhưng đừng chõ cái mõm chó của mày để sủa vào con tao, dù thế nào thì tao cũng cầu nguyện cho số phận mày thật bi đát!
    [/quote]
    Vàng 1: anh là con út trong gia đình, như vậy thì đứa đần độn nhất cũng hiểu là mẹ anh ko cần dùng thủ đoạn chó như nó cả trừ phi cái đứa đó là óc cá nên mơi ko hiểu.
    Vàng 2: ăn thích anh trứng cá rô vì trứng cá rô rất bổ chứ anh đâu có nói là ăn thịt con em đâu cơ chứ , cái đầu em đang toan tính úp sọt thằng nhà giầu nên não em giờ có vấn đề rồi, nói nhỏ nhé, khôn ra thì thì cho cái nghiệp chủng đó out đi, ko thì thiên hạ chửi cho là đồ cá váng đó
    [/quote] @Chủ thớt: Im lặng là vàng!
  7. m4a1_nato

m4a1_nato Thành viên rất tích cực

e***: cá rô phi thường thích ăn tạp, chui rúc gần bùn, tất nhiên là ko chui sâu dưới bùn như cá trê , thịt rất ngon, tập tính theo đi ăn thành đàn ( đực cái lẫn lộn nên ko thể biết là con cái sẽ chửa với con cá đực nào ) , đặc tính loài này là trí nhớ ko được tốt lắm , thích ăn tạp, ai thích câu nên câu bằng tôm tươi ( nhớ chỉ cần tôm tươi thôi ko cần phải ném cái xe hơi xuống ao cá làm gì )
    nên nhớ mang về nhớ rán ròn, chấm với nước mắm tỏi hoặc nhấu với khế chua, ghệ là có nồi cá ngon tuyệt, nhớ là cá mà chửa thì trứng cá rất ngon bổ
  8. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

tớ đọc ở đâu đó ( lâu rồi, quên bố nó mất Nguồn rồi) rằng cá rô phi có đặc điểm rất lạ là khi trưởng thành ko phân biệt đực hay cái, cứ khi môi trường sống ít cái thì con cá đó chuyển giới từ cái sang đực, và ngược lại khi ao hồ tuyền đực thì nó tự chuyển giới tính thành cái.
    cái này hoàn toàn sự thực, ko bịa à nha.
    p/s: bác gì trên kia tả món rô phi rán làm mình chảy nước dãi
  9. Queen

Queen Thành viên quen thuộc

Xuôi dòng lịch sử và theo dòng sự kiện! (Bên dưới chỉ cần gõ nick Ro_phi là lịch sử hiện rõ mồn một)
    Thấy em này hay nhắc đến phạm trù đạo đức lắm! Đọc xong Anh1, Anh2 thì thấy đạo đức của em rất ok, nói nghe rất phải đạo .
    Thế nhưng đọc đến Anh3, Anh3_1 (chắc cùng 1 anh) thì...thôi rồi, ko thể nhắc đến 2 từ đạo đức nữa.
    Đến Anh4, chỉ cần xuôi dòng lịch sử một tẹo là chả nói được gì nữa. Ko nghi ngờ sao được khi có quá khứ 3, 3_1 kinh hoàng thế kia.
    Mà cái này rất lạ này: Với Anh4: "kiến thức về GDGT của em cực kỳ tệ hại" (ơ thế hoá ra bao nhiêu tháng ngày xxx với Anh3, 3_1 xong rồi em Ro_phi mất trí nhớ hay sao mà kiến thức giới tính lại về mức tệ hại được)
    Chỉ phân tích tí thế thôi, ko khuyên nhủ gì cả .
    Vẫn lăn tăn ko biết Ro_phi là giống nào trong Tam giới (nam giới, nữ giới hay lưỡng giới). Ai trả lời hộ cái!
    Anh 1:
    Anh2:
    Anh3:
    Anh3_1
    Anh4:
  10. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Oầy... cái này tớ cũng ngờ ngợ...
    Theo chẩn đoán thì ấy bị bệnh MPD - Rối loạn Đa Nhân Cách rồi ... Lúc thì là gwens83 ngoan hiền dễ thương, lúc lại là Ro_Phi "con nhà gia giáo" ... Cách tốt nhất là cậu đừng đi vội, chạy ù qua đây tớ "khám" cho một lúc ... ...
    Chống spam: Chả có gì để nói hoặc viết ở cái topic nhạt toẹt này cả, thằng chủ topic (nhân cách khác của em gwens) cho anh nợ tí chất xám ở chủ đề sau nhé, hi vọng mày nghĩ ra cái gì đấy đáng phải suy ngẫm một chút... ...
    @Anx: Lâu không gặp chị... cháu và anh nhà có khoẻ không? Anh còn phải đi dạy nữa không hay chuyển hẳn sang kinh doanh? Cho em gửi lời hỏi thăm cháu Cún nhé ...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa