1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh ấy nghi ngờ em bé trong bụng, em phải làm sao?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Ro_Phi, 08/10/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mochino3

mochino3 Thành viên mới

cả nhà ném đá em rô phi nhiều quá , tội nghiệp em ý , cho em ném với nha
  2. Ro_Phi

Ro_Phi Thành viên mới

Theo mày tao là loại gái gì? Dù tao có yêu nhiều, có ngủ với nhiều ng thì tao đảm bảo tao cũng ko bị úng thuỷ như con ******, đẻ ra cái giống súc sinh conhư mày mà ko bóp chết ngay từ đầu đi, để cho mày lên đây rồi đôi co với tao, rồi tự lột tả cái tư cách đê tiên chó má của mày, mày xem mày có đáng mặt một thằng đàn ông ko? Tao đê tiện nhưng con tao nó có tội gì mà mày chõ cái mõm thối của mày vào nói hả? Mày có tin vào luật nhân quả không, có muốn sống cuộc đời còn lại mà ko gặp tai ương vì chính cái mõm chó của mày mang lại ko?
    Mày có tin là sau này con phò nào có thai với mày, tao cũng mong cái thai đó bị kìm phá thai kẹp cho tan thành trăm mảnh, để tao rán giòn lên nhắm với rượu ko?
    Mà tao nghĩ với 1 thằng não úng thuỷ như mày thì tinh trùng cũng chả sống nổi chứ đừng nói là bơi qua tận bờ bên kia của bẹn
  3. bachhoang31

bachhoang31 Thành viên mới

TVTY trở thành cái chợ để người ta sỉ vả nhau từ bao giờ thế , cuộc sống là muôn màu, luôn có những hoàn cảnh éo le mà đôi khi ko ở trong đó, ta ko thể nào cảm nhận hết dc.
    Chuyện của chủ topic có gì là lạ ko ??? Tại sao các bạn lại nghĩ ng ta đưa chuyện lên đây để mua vui nhỉ?
    Rất thông cảm với chủ topic nhưng mình nhỏ tuổi và ko có kinh nghiệm trong chuyện này, chỉ chia sẻ vài lời thế thôi
    Đọc để rồi sau này mình tự hứa sẽ ko đối xử với ng con gái nào như trong câu chuyện này
    Thân
  4. girlgangster

girlgangster Thành viên mới

Bạn ơi, cái gì xảy ra 1 lần :Ngẫu nhiên
    Xảy ra 2 lần: KHuynh hướng
    Xảy ra 3+n lần : Quy luật.
    Do vậy ko phải ngẫu nhiên là Ro_phi có đến hơn 3 lần khuấy động box vì những câu chuyện hết sức lạ mà nghe múôn ném đá bạn ạ. Theo dòng lịch sử bạn phải thấy sự ko nhất quán trong những lời tâm sự của cá Rô đưc.
    Và nói chung là bạn Cá Rô ăn nói hơi bị thô đấy. Phụ nữ có thai ko nên nóng giận, ko nên chửi bậy, ảnh hưởng tới Tiểu HỔ!
  5. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trùi, bé đúng là thiên thần. Chuyện chẳng có gì là lạ cả. Thậm chí phim HQ nó còn hay ho, lạ hơn tỉ lần ý chứ. Nhưng đọc thì phải đọc nhiều nơi, hiểu thì cũng nhiều kiểu, nghe cả bằng tai và mắt.
    Có nhiều người, muốn tử tế mà không được, thì phải chơi kiểu khác. Không nó chẳng cám ơn mình, lại chửi mình ngu.( Chuyện này gnoài lề, không liên quan đến topic này nhá).
    Chẳng biết Ro phi là em nào, nhưng đọc thì hiểu. Vậy mà bé thiên thần đọc lại không hiểu nhỉ?
  6. kiepluhanhad

kiepluhanhad Thành viên mới

Sao lại gọi Rô Phi bằng em thế nhỉ, biết đâu lại là 1 chú boy râu xồm, phì phèo rít điếu thuốc lào, vểnh mặt lên trời, đọc những dòng cmt, nấc lên vài tiếng rồi cười khà... khà,,. khà,,,,
  7. bachhoang31

bachhoang31 Thành viên mới

Hơ hơ, có thể tại lâu rồi e ko vào TVTY này , mà cũng chưa đọc hết topic này, mọi người thông cảm., nên ko rõ nick Ro_phi là ai
    Dù gì đây cũng là thế giới ảo, ai cũng có quyền tưởng tượng ra câu chuyện của mình, hài kịch hay bi kịch thì tuỳ ng đọc vậy
    Thôi, ko phán nữa, chỉ mong mọi nguời lấy hoà khí là chính, ném đá là phụ nhá
  8. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

nóng vội thế này mà vào nói ý kiến như đúng rồi, chán em.
    @chủ top : h anh ta đồng ý nuôi 2 mẹ con rồi thế thì em cứ yên tâm mà sinh em bé,sinh ra rồi xét nghiệm ADN cho anh ta biết em ko nói dối. có điều anh ta ko đồng ý cưới vội thì làm đám hỏi trước đi hoặc đi đâu đó thật xa khi nào sinh bé thì về vậy ko thì lại xấu mặt bố mẹ mình.
    âu cũng là ý trời, trước đây em ham chơi quá....
    cơ mà may có con với anh chưa vợ còn hơn có con với cái anh gì gì cũ cũ mà có vợ rồi mà đợt trước em yêu ý, haiz , nản
  9. angeloflife

angeloflife Thành viên rất tích cực

Hì hì, bạn Ro Phi cứ đẻ đi. Mình cũng đang có em bé, chắc là trước bạn được dăm tuần, cần gì tư vấn bạn cứ PM cho mình.
    Nhưng mà giai đoạn đầu này, bạn đi lại cẩn trọng, ko nên nóng giận. Chẳng biết bạn có nghén ói mửa không, chứ nếu mà có lại nóng giận nữa ói càng nhiều, mệt lắm đấy.
    Có em bé là phúc ba đời cho chúng ta đó, bạn Ro Phi đừng vì cái lợi bé tẹo trước mắt mà quên cái lợi lâu dài nhé.
    :D
    Hi vọng mai mốt không phải đọc topic em đã phá thai của bạn,
    Chém gió ngoài lề tẹo:
    Dạo này đi đâu trên ttvn cũng thấy cái mốt các bạn gái thích có em bé mà ứ thích lấy chồng. Hay bạn Ro PHi nhà ta cứ dẫn đầu trào lưu này đi cũng đc nhỉ?Chồng chẳng quan trọng lắm đâu, ngoài việc đem tiền về nuôi con bạn ạ.
  10. Not_for_Sale

Not_for_Sale Thành viên mới

Thế *** nào mà các cô các chú cứ hùa nhau chửi 1 em đang có chửa nhỉ ?????
    Chơi đẹp tí đi nào. Để em ý đẻ đái xong xuôi đi xem nào..
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa