1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ảnh buổi gặp mặt Cruiser Hà Nội - CN 27/11

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Black_Hands, 27/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Black_Hands

Black_Hands Thành viên rất tích cực

Ảnh buổi gặp mặt Cruiser Hà Nội - CN 27/11

Ảnh đây các bác , sáng CN em dậy muộn vì đặt nhầm giờ báo thức, hic hic đặt 7h30 nhưng giờ của đt lại sai lòi hết cả, sáng nghe thấy chuông reo thì tưởng báo thức nên tắt đánh phụp ( nằm chờ nó snooz để dậy ) hóa ra đó là bác Kool2k3 gọi , Vùng dậy chạy cong mông đến nơi, trời nắng đẹp không khí trong lành báo hiệu 1 cuộc offline tuyệt vời, và đây là quang cảnh của bộ Ngoại Giao :D

Khung cảnh hữu tình lại kèm thêm mấy em học sinh trốn học thêm đi chơi vì hôm nay là CN mà

Đến nơi thì thấy 4 bác ngồi vắt vẻo , bác Kool thì từ trong quán nhảy xổ ra định tung 1 đòn song phi nhưng em nhanh như cắt tránh được và.... phân trần :

Anh em ngồi tào lao một chút nữa chờ thêm người , chả thấy ai thêm cả. Lúc đứng dậy để ra điểm hẹn thì bác Tuấn béo mò đến , anh em ùn ùn kéo ra quán Thắng Cố 69 Sơn Tây với đội hình : CBX 250, Magma 125 , 2 CD125 , 1 Rebel ( hơi hẻo )
    Đến nơi thì bắt đầu gọi món, các bác nhìn xem đã ngon chưa ?

2. Black_Hands

Đội hình đc bổ sung bởi bác Dawnoflife và his friend , anh em bắt đầu vào mâm nhậu :D hè hè đồ nhậu ngon , rượu dừa rất ngon , chà chà phê quá :
    Đang nhậu thì các bác bắt đầu nhòm ngó , dị nghị cái máy ảnh còi Olympus C760 zoom quang 10x của iem, và đã chụp đc 1 pô của cô iem bên đường đang..... ngáp ruồi
  3. Black_Hands

Đến cái ảnh này thì em mới chui được vào vì nhờ người chụp. Nào nâng ly thôi các bác :
    Ngồi được một lát thì bác Du già đã cưỡi Dream chiến phi đến , anh em chờ đợi 2 can rượu như lời hứa của bác nhưng... ko thấy , có lẽ vì ngại nên ko xách theo, ai lại đi uống rượu ở quán nhà ng ta mà lại mang rượu đi :D he he , sau đó bác Linh (nguyen_vuha) cũng đã có mẹt :D anh em vui vẻ vì có thêm người lại cụng tiếp, rượu dừa là bên bàn trong , bàn ngòai các bác ấy lại khóai rượu ngô he he cả 2 đều ngon cả..... Zô oooooo
  4. terminator84

terminator84 Thành viên quen thuộc

Chì nì trông dễ thương thế!!! Thảo nào các bác nì chả tập trung vào chuyên môn, sao ko chụp cận cảnh nồi thắng cố, lại đi chụp...
  5. fugitivekiller

fugitivekiller Thành viên tích cực

black hands ơi
    cho mình xin cái ảnh đầu tiên full size có được ko
    cái ảnh nhà quốc hội vàng khè y''
    bạn upload cho mình link nhé
    thanks nhiều
  6. Black_Hands

Sau đó chị gái của chủ quán cũng ra chúc rượu anh em, he he bác dawnoflife đặt ngay cho chị cái tên : Thị Hến ! he he tiếc là lúc đó em mải uống rượu dừa ko chụp được mặt tiền, các bác xem tạm mặt hậu vậy hị hị hị
    Và giờ phút gay cấn đã đến, Thắng cố được bê ra he he mời các bác xem chùm ảnh về món ăn tông dật à nhầm Dân Tộc này :
  7. Black_Hands

Tiếp nhé ( sao cứ up đc 2 cái ảnh nó lại bị lỗi nhể )
    Được Black_Hands sửa chữa / chuyển vào 22:53 ngày 27/11/2005
  8. Black_Hands

Bác Du già hơn hở kể chuyện dân tộc cho anh em, he he nào là Ngủ thăm, nào là... ôi ... các kiểu :
    Tòan thể anh iem làm 1 pô đầy đủ các cơ quan đoàn thể bà con lối phố đã đến phúng viếng tiễn đưa.... he he he
    Tiếp đến là hiệp phụ thứ 2 , Cafe bán đảo hồ Hoàng Cầu. anh em phi (sầm sập sầm sập em mong anh về - bài gì con NK nó hát ý nhể iem liên tưởng thía ) , tự nhiên xếp một hàng dài rồi đứng chỉ trỏ, dân tình chả hiểu mô tê gì cứ trố tròn mắt ra xem
  9. convitcon121

convitcon121 Thành viên mới

không có cái quốc hội có cái này thui.. lấy ko?
    khuýên mại thêm cái này nhá.
    Được convitcon121 sửa chữa / chuyển vào 23:12 ngày 27/11/2005
  10. Black_Hands

Ảnh này tặng riêng bác Dawnoflife ( đang cưỡi xe của bác Jet_Ace ) :
    Và đây là ảnh cuối của hội nhà ta trong quán cafe,
    Nhật kí bằng ảnh được Black_Hands tập tành chụp ảnh ghi lại mong các bác 1 tràng pháo tay giòn giã cổ vũ tinh thần thằng iem. Bác Tuấn béo hôm nào đi chụp đâu cho em bám càng học hỏi với nhé he he he , Chào các bác.... ! Hẹn ngày tái ngộ