1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh Chánh Văn trả lời-(Báo Hoa học trò)

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi mrking_hoang, 25/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hdcongdong

hdcongdong Thành viên quen thuộc

Ủa hóa ra anh Chánh Văn là anh Đoàn công Lê Huy, Đoàn Công Huynh à? Trước thì mua báo em cũng kết bài trang đầu.
    Anh Đoàn Công Huynh trước cũng làm Tổng biên tập báo HHT, giờ thay người khác cũng khá lâu rồi.
    Mục trang đầu của HHT, Sinh Viên Việt Nam giờ chuyển sang cây bút Hà Nhân rồi thì phải.
    Giờ ngoài bài viết đáp ngắn gọn của anh Chánh còn bài viết dài hơn, sâu hơn của chuyên mục "Sky''s Talk show". Em thấy cây bút này viết cũng hay.
  2. mrking_hoang

mrking_hoang Thành viên mới

Anh Chánh ơi!Hiện nay em đang phải mang một lời đồn đại rất ghê gớm và nhảm nhí mà em không thể nào tìm ra được người nói ra điều đó.Em phải làm gì để dập tắt tin đồn này đây.Anh giúp em với! (Em gái xứ Nghệ)
    Tin đồn chỉ dập được khi
    Người bị đồn chẳng nghĩ gì bỏ qua
    Thứ thức ăn nuôi cho tin đồn sống được đó là những phản ứng bất lực của người bị đồn.Em cứ bỏ đói nó đi ;nó sẽ tự chết!
  3. mrking_hoang

mrking_hoang Thành viên mới

Em chào anh Chánh!Đây là lần đầu tiên em gửi câu hỏi tới công ty của anh!Em đang buồn lắm anh Chánh à!Em không muốn sống nữa! Em không thể chịu nổi gia đình của mình! Mẹ em quá khó tính,động một tí là la mắng không ngừng. Bố rất hay trêu đùa em một cách quá đáng, còn anh trai thì phải lập danh sách mới kể đủ sự đáng ghét của anh ấy: bẩn;hôi;nghiện game;lười,...Nói chung như một người điên! Em vừa bị áp lực ở nhà, vừa căng thẳng khi đi học tiếng Anh ở chỗ mẹ em giới thiệu!Anh thử xem như thế có phải là cuộc sống không,có phải là gia đình không,như nhà giam ý anh ạ,mà thà ở nhà giam còn hơn!Em rất muốn thay đổi cuộc sống của mình.Không biết còn thế này đến bao giờ đây???Anh giúp em với! (smjl3-0f_th3_ljf3_199x@yahoo.com)

Bó tay! Nếu là anh Chánh thì bạn sẽ trả lời thế nào?
  4. kirikirikiri

kirikirikiri Thành viên mới

ủa câu trả lờnay`i là của anh chánh ạ?
  5. alat1977

alat1977 Thành viên mới

Nếu là anh Cháy thì mình sẽ truy cập vào trang http://bóchânbótay.com để gu gờ câu trả lời
  6. nonstophit

nonstophit Thành viên quen thuộc

trời đất
    ngon qua..nếu có thuơng hiệu anh chánh non sẽ đi cưa bé này ngay
    đang trong hoàn cảnh và thời cơ thuận tiện quá
  7. hollowheart

hollowheart Thành viên mới

Đêm nay canh 3 dùng mê hồn cưỡng râm trước rồi giết sau.
    Con bé ở trên chỉ than là giỏi thôi. Cứ như a Chánh kêu nó đi thăm nạn nhân chất độc màu da cam, vào viện trẻ em tàn tật thì nó sẽ sống tốt hơn. A Chánh chứ có phải trâu bò để nó bôi than vào mặt
  8. nhozkull_dyn

nhozkull_dyn Thành viên mới

chao anh chanh van em moi la thanh vien mong anh va moi nguoi giup do
  9. peyeu_bincute

peyeu_bincute Thành viên mới

anh chánh văn ơi , em là một cô bé bướng bỉnh tính tình như con trai nhung em thích mottj người con trai lại rất lùng lùng.Nhiều lần em nói thích cậu ấy nhung cậu ấy cứ tránh câu hỏi em .Hay nói cái đó sau này tính theo anh cậu ấy có thích em không anh [
  10. chetviyeutvxqttvnol.com

chetviyeutvxqttvnol.com Thành viên mới

anh ơi em với người ấy yêu nhau được 4 tháng rồi mà em thấy cứ kiểu gì ý ạh....người ấy không cho công khai đã đành....em thấy tình cảm nhạt nhòa , ảo lắm anh ạh...chúng em chỉ nói chuyện với nhau trên mạng thôi! mà lúc nào có chuyện mới nói không thì thôi...em thấy cứ như là bạn bè ý.....người ấy không yêu em phải không anh?