1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh chị em, bà con cô bác NTH ơi !

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi vnspy00787, 01/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vnspy00787

vnspy00787 Thành viên quen thuộc

Anh chị em, bà con cô bác NTH ơi !

Em đây, một học sinh NTH chính cống, từng là một thành viên của NTH ( hiện giờ NTH forum chán quá nên em đành cất bước ra đi ) ... hiện giờ đang chán vì cứ thèm lên net, nhưng chẳng có được cái bến bờ nào ra hồn trên net để em lưu tâm cả... nên những chuyến online đều hoá thành những chat time lãng phí... giờ em đã tìm được một forum đúng đắn để mình "cống hiến". Đây là bài ra mắt của em, mong các cô, các bác, các anh chị giúp đỡ ạh !
  2. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Em sinh năm 87 hả?

You are nobody until somebody loves You
  3. vnspy00787

Yeah, đúng dzồi ! !!! Em xin giới thiệu thêm một tí, em là dân IT, ôm mộng thành một Internet security professor ! Nếu có bậc đàn anh nào ở đây cùng chuyên ngành thì cho em học hỏi với hén !
  4. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

em thiet ke banner cho bxo di...thanks em nhìu nhìu
    (^ - ^) ...You bring out the best in me like no one else can do...(^ - ^)(*-*)...That's why i'm by your side.That's why I love you...(*-*)
  5. Convitduc

Convitduc Thành viên mới

Hi hi chào em ... Box NTH hy vọng là nơi trú chân lâu dài của em ....!!!
    Le Anh Kha - 94/97 Lop 12A7
  6. vnspy00787

Vụ banner ? ! Đa số các banner của em làm cho site của em thì đa số là từ việc ghép các image lại vào dùng hiệu ứng photoshop để làm thôi ! Nếu các anh chịu thì em sẽ làm thử !
    Dạo này em đang rảnh nên chuyển sang việc đánh giá các site trên mạng ! em đang thử đánh giá cho NTH.edu.vn và 12A5NTH..... qua các site đó em thấy còn làm sơ sài quá... không xứng danh với dân NTH !!!!
    Hi vọng TTVN sẽ là nơi trú chân của em !
  7. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Lâu quá không gặp, blue-pigeon dạo này ra sao rồi ? Chừng nào buồn chán thì chat với anh nè.
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đã đi lướt qua nhau
    Bước lơ đãng chẳng ngờ đang để mất
    Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu
  8. vnspy00787

Chào anh Duy Minh ! Cũng muốn chat với anh lắm ! Khổ nỗi, em đổi nick Yahoo rồi... nên thành thử wên luôn cái nick Yahoo của anh.. cảm phiền anh cho lại em !
  9. Bim-NTH

Bim-NTH Thành viên mới

vậy tất cả các fỏum đi wa đều là đồ không đúng đắn huh?
    Quyen luc cang cao, trach nhiem cang nang ne
  10. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Thôi mà Bim, toàn là anh em chung một trường không à, đừng nên hằn học với nhau vậy chứ. Mỗi người có quan điểm sở thích riêng của họ.
    Đáng lẽ em phải thấy mừng và hãnh diện vì thấy càng ngày, những forum, website mang nhãn hiệu NTH xuất hiện càng nhiều chứ, điều đó chứng tỏ là học sinh NTH chẳng thua kém ai trong bất cứ vấn đề nào cả.
    Anh không biết em nghĩ sao chứ đối với anh, mỗi lần lang thang trên Net mà tìm thấy một diễn đàn có dính dáng đến NTH là anh đều thấy vui hết đó, cảm giác giống như mình vừa bắt gặp được một người đồng hương ở chốn xa lạ vậy đó.
    Anh thấy buồn vì box NTH bên này đìu hiu, không còn sôi nổi như trước nhưng anh cũng vẫn thấy vui khi thấy diễn đàn nth.edu.vn ngày càng phát triển, ngày càng đông thành viên hơn đó chứ. Ở mỗi diễn đàn anh đều có những người bạn riêng, và cũng đều có những kỷ niệm riêng nên không thể nói là đối với anh diễn đàn nào quan trọng hơn diễn đàn nào được. Mỗi lần online thì cùng lắm là mở thêm một cái cửa sổ window thôi mà, anh chỉ sợ mở thêm cửa sổ thì dễ nhưng mà mở lòng mình rộng ra thêm đôi lúc khó hơn nhiều.
    Anh biết em rất tâm huyết với diễn đàn chính thức của trường, em bỏ rất nhiều công sức vào đó, nhưng mà cũng nên suy nghĩ thoáng hơn một chút em ui, thêm một diễn đàn chưa chắc là có thêm một đối thủ cạnh tranh, sao em không nghĩ là sẽ thêm một sân chơi nữa cho học sinh trường chúng ta ?
    To vnspy : dạo gần đây anh có tham gia bên diễn đàn trường mình và công nhận là lời của Bim nói là đúng : diễn đàn mình bây giờ đúng là có vẻ thoáng hơn trước nhiều rồi đó.
    Có khi nào trên dòng đời tấp nập
    Ta vô tình đã đi lướt qua nhau
    Bước lơ đãng chẳng ngờ đang để mất
    Một tâm hồn ta đã đợi từ lâu