1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh chị em nhà Samsung

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi Queen, 05/01/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Queen

Queen Thành viên quen thuộc

Anh chị em nhà Samsung

Để cho box Tâm Sự bớt sến đi bởi những cuộc tình không đầu, không cuối (ý tớ là nó cứ chợt đến chợt đi rồi hình thành nên một luồng cảm xúc để anh chị em mang ra tức tưởi ý mà, hics hics), thì cho dù anh nào đó tìm vợ, cô nào đó tìm chồng, hay họ hàng nhà Nokia có đánh bomm vào nhà trắng thì cũng chưa thể xôm hẳn được nếu không có anh em nhà Samsung tham gia. Thế nên làm quả truy tìm anh em nhà Samsung cho nó xôm chợ, bà con nhẩy?

Có anh chị em nào nhà Samsung dạt ở đâu chưa tìm thấy...nhà mình thì nhảy vào đây nhận mặt người thân cái! Hay có vị nào định kết nghĩa với anh em nhà Samsung thì cũng xin mời. Tình hình là tớ cũng chưa tìm thấy anh em thân hữu, cực cái thân này quá đi!

Tự nhiên tối qua nhận được cái Message: 141 GỬI 512: 6H SÁNG MAI RA GA ĐÓN ANH. Hơ! khoai vật! đùa thế thì cố mình có sống lại cũng chả biết ANH là cô hay chú nào .

Thực ra tớ cũng chưa có ý tưởng gì hay ho cho anh em nhà Samsung cả, mới chỉ nghĩ ra là quy tụ anh chị em lại để tán phét thôi, ai có ý kiến ý cò gì thì cứ phân trần cho anh chị em biết.
    Tạm thế, đề nghị bà con cho ý kiến
  2. ao_mong

ao_mong Thành viên mới

có em nà chị pờ rô fét sờ ui, em chưa có samsung có vô được ko thía chị, nếu ngùi chờ có mà mới vào chắc cả nhà đã thay đời đổi hãng samsung mất tiêu, thế thì mất mất một cơ hội tán phét trong tem sự wá, thui, em cứ mạo muội zô đây ngồi hóng hớt xem có cái tin nhắn hay ho nào để chôm đi mess cho ng` khác, , có gì thưởng ko chị, em là ngừ đầu xiên mừ (trẻ con híu động, mong các anh các chị các cô chú và các bác chỉ bảo và bỏ quá cho).
    Một ngày trong giấc ngủ bật cười
    thấy mình xanh như chiếc lá
    cứ vươn mãi tới bầu trời đầy sao
  3. Rabbit_withoutcarrot

Rabbit_withoutcarrot Thành viên mới

Ý tưởng của chị hay đấy, em hưởng ứng tham gia liền, bởi ''con vợ'' em suốt ngày đòi một ''thằng chồng'' mà phải là Samsung nó mới chịu cơ... Nhân tiện có ý tưởng của chị, em gia nhập ''Anh em nhà Samsung'' hy vọng là kiếm một thằng chồng cho con vợ em cho nó đỡ tủi thân, chứ đêm nào nó cũng khóc... mà nó khóc thì... hic hic khổ thân cái... ví xiền của em nắm....
    Hì hì... chị làm em xúc động quá thành thử ra thì là mà có khi phải suy nghĩ lại... về chị.... chị nhỉ.... khì khì
    Thích ăn socola - Nghiền nhạc Trịnh - Mê Mỹ Linh - Khoái Lam Trường

4. rongranlenmay

rongranlenmay Thành viên mới

To Queen: Tớ khoái cái avatar của cậu. Nhìn yêu ghê. Yêu nhất cái mồm cứ nhóp nha nhóp nhép, chỉ muốn tống cái kẹo vào đó.
    Samsung hả? Tớ có quả Samsung nhưng mà bị sút từ trên giường xuống dưới đất nhiều quá (cơ khổ, tính tình hay hậu đà hậu đậu, em gái Nobita) nên bây giờ đâm tậm tạch, cứ đang dùng thì nó lại... bị treo. Bực. Bực nhất lúc đang gõ mess, nó ngóm, thế là toi, lại phải lột phăng áo của nó (ý tớ là cục pin ấy mà, không phải áo tớ) rồi mặc lại tử tế cho nó, nó lại cười. Nhưng mình thì lại bèn phải lóp ngóp ấn ấn chít chít lại. Khổ. Thế nhưng vẫn phải xài tạm thôi vì làm gì có xiền mà lên đời chú khác.
    Thế nên vẫn tham gia đội Samsung được, bạn nhẩy!
    Vài lời ra mắt. Hôm khác tớ kể chuyện.
  5. standbyme

standbyme Thành viên mới

Hội nhà Sam sung à? Cô này chắc là dân nghiền phim Hàn Quốc đây. Tớ có cô cháu gái 6 tuổi cũng thích phim Hàn Quốc lắm, nó thuộc một đống tên phim và diễn viên Hàn Quốc, lại có cả Samsung tàu nữa chứ, để tớ gọi nó tham gia hội với các cậu cho vui nhé!
    À, tớ đề nghị thế này: giống như công ty hay tổ chức chuyên nghiệp nào, đều có tên đầy đủ và viết tắt (còn gọi là tên giao dịch), VD: Bách hoá tổng hợp thì tên viết tắt là bahoatoho, Tranh lụa Đà lạt tên viết tắt là XQ (xờ C...)v.v., Tớ đề nghị hội ta cũng phải có tên giao dịch. Tớ xin xung phong đề xuất trước tên viết tắt của hội là hội nhà SS. Không đọc theo kiểu Tây đâu nhé-người ta lại tưởng mình là bọn phát xít mới. Phải đọc theo đúng kiểu Việt nam cho nó đậm đà bản sắc dân tộc Các bạn đồng ý xin cho một tràng pháo tay đi!!!
  6. thi_ve_doc_hanh

thi_ve_doc_hanh Thành viên mới

Hì hì...anh vỗ cả bốn tay ...ủng hộ cái í tưởng của em PRO2...hà hà...Anh cũng sài con SAM SUNG ghẻ..hic...con SAM SUNG của anh nếu mà ai nhìn thấy...chắc cũng đoán...tuổi thọ của nó cỡ...từ thế chiến thứ nhất..hà hà....tức nhất là đang nhắn tin đến hồi "Gay cấn"...thì nó hết PIN...hà hà...Hôm nọ thằng KU em nó ở miền nam ra... nhắn tin cho mình là..."anh ve nho don o ga"...thì mình lại cứ tưởng là "anh về nhớ dọn ổ gà"...hà hà...thế là mình hì hục làm việc...còn nó thì cứ đợi mình ở ga...hà hà...
    Thị Vệ độc hành
    Được thi_ve_doc_hanh sửa chữa / chuyển vào 09:30 ngày 06/01/2004
  7. blueocean82

blueocean82 Thành viên quen thuộc

Miễn ý kiến. Các bác dzui dzẻ wúa.Tớ thì o thuộc hàng ss .Nhưng vào đây chắc cũng hông sao nhảy .
    blueocean82
  8. Queen

Queen Thành viên quen thuộc

Chào mừng 4 em gái xinh tươi và 2 anh trai đầu tiên về với anh em nhà Samsung, hics! xúc động dữ á! em ao_mong thì trông rõ xinh xắn, hiền thục (nhìn avatar thì biết), Rabbit_without và blueocean82 thì khỏi phải bàn, các em nhỉ! sẵn sàng đón tiếp các em và sẽ nhờ anh chị em tuyển cho Rabbit_without một "thằng chồng" Samsung. Mà sao em lại phải suy nghĩ lại về chị thế?? có gì bất ổn trong suy nghĩ trước đây của em ah? Chị của em vẫn thế, vẫn quyến rũ, vẫn hiền hậu và vẫn...ế, hics hics...
    Tớ thấy bài ra mắt của rongranlenmay khá ấn tượng, vote cho cả 5 người mỗi người 5* nhé! Cái avatar của tớ là...kiếp trước đấy! Đau khổ, rầu lòng vì suốt ngày gõ mõ để ru cái ông sư trụ trì ngủ...trưa, dùng avatar đó để rằn mình kiếp này quyết làm người thường để đày đoạ lại cái lão nào mà tớ có thể đày đoạ được.
    Sao lại bảo tớ là nghiền phim HQ nhỉ?! Tớ là dị ứng hạng nặng với phim HQ, cái thứ phim tình cảm rẻ tiền ít gắn liền với thực tế, hơ`! từ giờ đừng có kết luận hồ đồ mà tớ oánh cho tàn đời giai á. Cái ý tưởng của đ/c cần phải được anh chị em nhà Samsung thông qua đã.
    Cộng thêm cả anh Thị vệ là có đến 2 con Samsung ghẻ, tất nhiên là con..ghẻ còn lại của rongranlenmay, (con của tớ không biết có ghẻ không nhỉ?!) đứa bạn mình nó nói đúng! tìm mãi chả có đứa nào giàu hơn mình, mình nghèo bọn nó cũng..nghèo theo
  9. sgh

sgh Thành viên quen thuộc

Cái thằng Samsung đầu một sợi tóc này đêm nào nó cũng làm em mất ngủ
  10. standbyme

standbyme Thành viên mới

Dị ứng nặng với phim HQ, nhưng vẫn sài SamSung... lắp lẫn một số chi tiết không tương thích có sợ nó đánh nhau không hả pro?
    Oánh tàn đời giai tôi á? Có giỏi thì hôm nào đánh thử coi (đời giai của mình mà tàn được về tay giai nhân gõ mõ mồm nhốp nhép này chắc cũng chẳng phải ân hận gì )À, mà đừng gọi tôi là đồng chí, tôi không phải là dân IT, cũng không phải là thành viên đảng nào cả, mà lại dị ứng khá nặng với từ đồng chí.
    Để ra mắt, xin vote cho các bạn vào topic này mỗi người 1*
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa