1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh chị em Uông Bí đâu hết rồi nhỉ

Chủ đề trong 'Quảng Ninh' bởi BORING_ROOM, 18/08/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ba_gia8x

ba_gia8x Thành viên mới

hình như có lần chú e hứa là vào KTQD thì chú em đãi kơm bụi nhỉ, hé hé, off kơm bụi đê
  2. LiJoan

LiJoan Thành viên mới

yeah yeah
    chào cả nhà nhé, tớ về UB đây
  3. quanghanguyenus

quanghanguyenus Thành viên mới

Ăn cơm bụi làm gì uống BEER đi!
  4. noname_8x

noname_8x Thành viên mới

Vẫn chưa có 1 ngày cụ thể
    Được noname_8x sửa chữa / chuyển vào 11:12 ngày 18/09/2007
  5. tuan_epc83

tuan_epc83 Thành viên rất tích cực

Pác nào đứng ra chủ trì phát đê!
  6. ba_gia8x

ba_gia8x Thành viên mới

Đề cử bác MR Tân -chủ trì cuộc off đi
  7. hantuongphun

hantuongphun Thành viên mới

Chào cả nhà. Nói tới Uông Bí là nói tới bao nhiêu là kỉ niệm.
    Tui ở gần như khắp UB (vì chuyển nhà nhiều quá) đồng nghĩa với chuyển trường nữa.
    vì vậy học nhiều trường,ở nhiều nơi quen nhiều bạn.
    trước nhà tui ở gần cho trung tâm (chợ trung tâm trước là bến xe.có cây gạo mỗi buổi sáng tôi thường ra mua xôi đỗ đen ăn.)
    và mỗi trận bão quả phượng rụng chi chít bon thôi thường lụm về đập ra ăn.
    cấp 1 tôi học trường Lê Lợi đến lớp 4,5 gì đó được học ở trường trên đồi (phía sau sân khấu)
    Đến lớp 6 tôi lại chuyển nhà đến thanh sơn (lớp 6,7,8)học trường Nguyễn Trãi.
    Có một điều đặc biệt với tôi là hầu như tôi đầu học lớp
    lớp 9 nhà chuyển về Quang Trung học trường Trần Quốc Toản lớp 9b4 (nhớ là cô Hạnh làm chủ nhiệm)
    lớp 10 học trường chuyên ban uông bí lớp 10b1 (có phải cô yến chủ nhiệm không nhỉ?không biết chỉ biết cô giáo chủ nhiệm của tui nhìn ngon cơm lắm hehe nhớ hình như nhà cô ấy ở gần trường công nhân mỏ(nói là trường chuyên ban cho mọi người dễ biết chứ khi tôi vào học hết kì 1 năm lớp 10 lúc đó chưa chuyên ban gì hết (à cái sân trường láng bê tông ấy là do công của bọn tui đóng góp đó nhé he he).
    rất tiếc chỉ học được hết kì 1 năm lớp 10 kì 2 thì nhà tôi chuyển về Hạ Long. do vậy xa bao nhiêu bạn bè và những kỉ niệm thời thơ ấu nhớ lắm.
    À tui tên Cường.sinh năm 1980 không biết ở đây có bạn bè nào học cùng lớp không nhỉ.
    Tui học trường nào là trường đó nhìu con gái biết lắm he he.
  8. hantuongphun

Bạn này chắc chắn có thể mình quen.(khu ấy chắc bạn biết 2 cái thằng Túc Sẹo và Cường Hâm,Cường què..
    cấp 1 cũng lê lợi nè (nhớ mãi thằng Nghị "Nghiêm" cùng lớp nó học tanh tưởi quá.
    cũng cô hạnh chủ nhiệm.
  9. tuan_epc83

tuan_epc83 Thành viên rất tích cực

Pác này tự sướng à? Hix hix,
    Nhưng mà dù sao thì cùng học cùng với ông anh trai thứ 2 của iem, cũng học cô Yến chủ nhiệm. Nhưng mà ko biết là có nhớ ko? Mr Tùng
  10. hantuongphun

[/quote]
    Pác này tự sướng à? Hix hix,
    Nhưng mà dù sao thì cùng học cùng với ông anh trai thứ 2 của iem, cũng học cô Yến chủ nhiệm. Nhưng mà ko biết là có nhớ ko? Mr Tùng
    [/quote]
    Tùng à?. nếu mà là tùng nhà ở gần chợ trung tâm (gần phía nhà thằng đạt "bớp" hơn là gần với chợ) thì phải.
    ông này hiền lành,học được chơi với Cương gần nhà nhau.
    tui ngồi phía trên ông ấy.quay xuống là nói chuyện với ông ấy luôn.
    hồi đó đi học toàn nói chuyện trong lớp,lại còn gấp máy bay phi lung tung trong gio` học nữa mới liều.
    cô Yến cũng cay tôi lắm. xếp chỗ cho tôi ngồi giữa đám con gái hàng trên 3 gái dưới 3 gái tưởng làm như vậy tôi không nói chuyện được nữa nhưng mà đâu vẫn vào đấy. lại còn hơn nữa ấy chứ hehe.
    Tôi chuyển nhà nhiều nên từ Thanh sơn --->Cột đồng hồ coi như là nhẵn mặt hết. Từ trưng vương trở đi là mù tịt ko biết ai.
    Anh cậu có học lớp 10b1 ko?(lớp này năm tôi học thì thi đua nhất đó nhưng vì nhìu cậu quậy quá cho nên cô yến bảo "lúc lên voi lúc xuống chó"nhớ mãi câu ấy.
    Nhớ cái lớp đó là tầng 2 ngay cầu thang (cổng trường đi vào bên tay phải)
    Ở UB tôi có rất nhiều những kỉ niệm.nhất là những bạn gái tôi rất mong gặp lại người quen xưa. bây giờ nghĩ lại mình quá sai lầm với cách sống của mình trước đây.