1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ảnh của E nè các bác

Chủ đề trong 'Album' bởi Sinhvien_Yetkieu_, 26/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Sinhvien_Yetkieu_

Sinhvien_Yetkieu_ Thành viên mới

Người phụ ta rồi có phải không ?
  2. ThanChetDangYeu

ThanChetDangYeu Thành viên mới

It nhat cung phai the nay, lan sau xau zai dung co post len, nguoi ta cười cho day, co thay nguoi ta chui cho khong ra gi chua? rut kinh nghiem nhe, can phai hoc hoi. :)
  3. back41

back41 Thành viên mới

Trông pác cũng tạm.Nhưng pác chê người ta xấu nà không nên bác à... Chú gì đấy được cái không đẹp rai nhưng cười rất hồn nhiên nhí nhảnh
  4. chip_chip542

chip_chip542 Thành viên mới

He he
    cái pác này... có cái hình nào thì post lên cho bà con xiem cái nào.... em thấy bảo, bác handsome lắm...he he...ko đúng thì đừng có nổ mũi đấy nhé... em chỉ nghe nói thế thôi....mà cái ảnh avatar là bác đấy àh, hơi nhỏ... bác cho cái ảnh nào to hơn nhé...được không???hì hì
  5. donthoi

donthoi Thành viên mới

Ông này ăn nói cứ như là triết gia ấy, cần fải học hỏi , đúng thế ông ạ! Và tôi nghĩ ông nên hỏi xem ông có bớt xấu zai hơn tác giả topic này ko đã chứ? HỎI tôi đê! Tôi trả lời liền....hờ hờ!!!
  6. ThanChetDangYeu

ThanChetDangYeu Thành viên mới

Cai gi dung thi noi thoi, nhung ma gap phai nguoi khong hieu biet , noi cung chan, ong nao chu cai topic nay, ko co mat ah, nhin xem all chui cai ong ban post hinh cua minh day, ko phai minh toi, neu khong co gi sao nguoi ta chui kinh the, tu nghi nhe..... con thich xem anh thi nhieu lam ....
  7. Sinhvien_Yetkieu_

Sinhvien_Yetkieu_ Thành viên mới

Cám ơn nhá ! Nhưng tôi cũng chả quan tâm đâu ! Đôi khi cũng để người ta buôn 1 tí không lại bảo mình kẹt ! Vẫn biết đời phải biết mình là ai nhưng không thể không thiếu đi 1 nụ cười ! Post lên cũng để mình có thêm tiếng cười í mà ! Có gì đâu mà quan trọng cái hình thể bên ngoài ! Quan trọng là bên trong cơ !
    " có đức mà không có tài vất ! Có tài mà không có đức cũng vất "
    Câu trên em xuyên tạc tí thôi ! nhưng em nói chung là em cũng chả bảo ai cả ! Chỉ những người nào có tật mà không biết giật mình thôi à ! Thôi ! uống mừng cho những gì mọi người nhận xét về mình tí ! Có cái đúng mà cũng chả phải cái nào cũng đúng !